Jailbreak untethered iOS 4.3.3, 4.2.8 - Sử dụng redsn0w 0.9.6RC18

BUNTEK
6/5/2011 9:12Phản hồi: 332
332 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vừa update lên ngon lành test tiếp xem thế nào
namboo2801
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình vừa JB xong. Chạy ngon lành phở luôn anh em ơi ! he he...
jb thì nhanh thế
mà cái tool unlock vãn chưa thấy mặt mũi đâu 😔
nambt16
ĐẠI BÀNG
13 năm
vừa down 4.3.3 về, mai sẽ chén em nó ;)
taducanh
TÍCH CỰC
13 năm
Cái này có fix gps do bị up bb 6.15 cho 3GS ko hả các bác?
donan
TÍCH CỰC
13 năm
Mình đang dùng IP4 W và đang ở 4.3.1, thấy pin dùng OK, có chức năng hostpost là khoái rùi. Thấy FW sau này cũng k có gì mới mà cũng chẳng cải thiện pin là mấy(chủ yếu là do cách dùng và cài phần mềm đùng cho đụng nhau thì OK) nên thôi chắc chờ lên FW 5 thì làm luôn
IP 3G FW 4.3.3 thì có thể dùng cái này để unlock được không hả các bác ?Có lỗi j xảy ra nữa không ?
minhtri2002
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ipad 2 vẫn đợi. Nản quá.😔
ngon quá bác nào có máy thì vọc đê
Thấy yêu Iphone quá:dance:
TinyUmbrella - 4.3.3/4.2.8 Support available

Tiny Umbrella vừa update new ver 4.33.00 cho phép lưu shsh file iOS 4.3.3 (GSM) và 4.2.8 (CDMA)

Anh em tiến hành save shsh file ngay khi có thể nhé, đây có thể là giai đoạn cuối của iOS 4.x jailbreak untethered rồi - > ........ iOS 5.0 sẽ ra mắt dự kiến trong dịp cuối năm nay (ko biết sẽ jailbreak được dễ dàng như ở 4.x ko nữa).

Lên trang chủ down tool cho MAC & WIN nhé : http://thefirmwareumbrella.blogspot.com/
The Firmware Umbrella - TinyUmbrella
thefirmwareumbrella.blogspot.com

Sent from iPhone using Tinhte.vn
Thường thì Đã Jailbreak được thì rất nhanh chóng có Tool Unlock. Vậy mà lần này con Iphone 4 đắp chăn lâu quá đi mất !
cho em hỏi:
ipod touch gen4 (chưa JB)
ios 4.2.1
JB làm sao
Đọc bài này mình lại có cảm giác dùng Iphone ngày nào...
catpico
ĐẠI BÀNG
13 năm
kiểu này IPad 2 còn lâu, bác nào thích IPad 2 e bán , e chuyển sang dũng xoom cho nó thoải mái hơn.
Em xài IP4 đang ở 4.2.1, chưa lên 4.3 bao giờ nên bác nào cho em ít so sánh về PIN của 4.2.1 và 4.3.3 với ạ ....

Với lại trong Cydia em cài nhiều APPS lắm, ko biết lên 4.3.3 có còn tương thích ko (cụ thể là mquickdo, winterboard, sbsettings, ...) nhờ các bác đã thử cho ít so sánh ạ
Vào topic của bác này mà tham khảo bạn: http://www.tinhte.vn/ios-thay-doi-nang-cap-firmware-163/cai-cydia-cho-ip4-3gs-3g-ipad-4-3-3-4-3-2-4-3-1-4-2-1-07-5-11-a-453555/
Thanks bác, còn về pin thì sao ạ, chỉ thấy mọi người so với 4.3.1 chứ ko đề cập 4.2.1... tại em chơi game cũng nhiều nên khoản pin này khá quan tâm
binhnn
CAO CẤP
13 năm
chúc mừng các bác dùng bản lock
đợi ios5 ra rồi up cả thể hix cứ up lên nhiều có nhiều phần mềm không hỗ trợ bản mới
vậy khi ra I.O. S 5 trong cydia sẽ còn ít phần mềm hỗ trợ hơn đó bạn....
ttd681
ĐẠI BÀNG
13 năm
Không biết bao h mới có tool để unlock cho con ip4 của em...Dùng Gevey mỗi lần tắt máy lại lằng nhằng :ninja:
cái này ip4 lock dùng sim gevey lên có dùng được không các bác nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019