Jolla Tablet sẽ có thêm tùy chọn kết nối 3,5G nếu chiến dịch gây quỹ đạt 2,5 triệu USD

Duy Luân
28/11/2014 22:53Phản hồi: 102
Jolla Tablet sẽ có thêm tùy chọn kết nối 3,5G nếu chiến dịch gây quỹ đạt 2,5 triệu USD

Khi Jolla bắt đầu mở chiến dịch gây quỹ để sản xuất chiếc máy tính bảng Jolla Tablet chạy hệ điều hành Sailfish, hãng chỉ nhắm đến mục tiêu có được 380.000$ để bắt đầu sản xuất kinh doanh. Thế nhưng hiện nay, chỉ 10 ngày sau khi chiến dịch bắt đầu, người dùng đã quyên góp tổng cộng 1,3 triệu USD. Và để mọi người có động lực cao hơn trong việc góp quỹ, Jolla hôm nay cho biết rằng hãng sẽ đặt ra 3 mục tiêu mới: nếu số tiền mà công ty thu về đạt 1,5 triệu USD, hãng sẽ bổ sung khả năng hỗ trợ thẻ microSD dung lượng tối đa 128GB cho Jolla Tablet. Còn nếu con số này đạt 1,75 triệu USD, tính năng đa nhiệm chia đôi màn hình sẽ có mặt và nếu chạm mức 2,5 triệu USD thì Jolla sẽ cung cấp thêm tùy chọn kết nối 3,5G cho máy (khi đó người dùng muốn nâng cấp thì chỉ cần chi thêm 30$ vào số tiền gây quỹ của mình). Hiện chiến dịch còn kéo dài trong 11 ngày nữa.

Nguồn: IndieGogo
102 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

SuQN1205
TÍCH CỰC
9 năm
Hy vọng là sẽ đạt được mục tiêu.
manhprotb
TÍCH CỰC
9 năm
ngon
Thiết kế không đẹp lắm 😃
s.club2
TÍCH CỰC
9 năm
@lucas_mufc đâu là chuẩn mực của cái đẹp, với tôi nó khá bắt mắt
@s.club2 Đồng ý
@lucas_mufc chả biết ng khác thế nào chứ tablet em chỉ thấy con này vs con lumia2520 là đẹp. 😁
hỗ trợ thẻ nhớ chính là thứ cần thiết nhất !
Không phải android thì không cài dc Google services.
Nên có chạy được ứng dụng android thì cũng chỉ như mấy con blackberry10 mà thôi
ps: bác nào không viết ứng dụng, hay không biết điều khoản phát triển thì đừng chém gió với em
Mr.Fly
TÍCH CỰC
9 năm
@wayche thì tôi có nói là nó k hỗ trợ đâu. Chỉ nói lại ý bác kia thôi.
cuong642
TÍCH CỰC
9 năm
@quocanh_ltk em thì ko rành về viết ứng dụng, hay lập trình lắm. cơ mà chưa trải nghiệm mà bác nói thế em cũng thấy khó chịu. win 10 của em ko có cài google services gì đó của bác mà vẫn chạy androi ngon lành đó thôi. Em nghĩ mọi chuyện hồi sau sẽ rõ. phán sớm ko tốt lắm. có gì sai sót Các bác chỉ tiếp
khicon_9
TÍCH CỰC
9 năm
@cuong642 chạy adr hay app của adr. bác kia nói app đấy nhé
cuong642
TÍCH CỰC
9 năm
@khicon_9 Ý em là nó đã có nền thì ắt sẽ chạy được app thôi.
thoivuitinh
ĐẠI BÀNG
9 năm
cố lên Jolla Tablet
Basa128
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cái bon được VOI đòi HAI BÀ TƯNG
wayche
TÍCH CỰC
9 năm
@Basa128 Suy nghĩ của bạn thật là "trưởng thành" đấy 😃
cang1988
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Basa128 đòi 1 bà tưng thôi bác, 2 bà tưng là chết ngay trong đêm đó, hè hè
p/s: đt thiết kế đẹp chứ bộ, ủng hộ nè
@Basa128 b có hiểu thế nào là "gây quỹ" ko? Do lần này Jolla gây quỹ vượt ngoài dự tính nên họ mới kỳ vọng vào việc có thể phát triển Jolla tablet ở tầm cao hơn nữa mà chỉ cần gói gọn trong 1 lần gây quỹ nên mới đề ra lộ trình như vậy để mọi người biết và ủng hộ. Làm đc việc này thì có lợi cho cả Jolla lẫn những người đóng góp
@Basa128 Cháu đi chơi chỗ khác
2,5 tr thì chẳng trông mong gì cái tablet thiết kế đẹp chỉ hi vọng vào hệ điều hành
@hieupy89 như trong hình thế kia là đẹp rồi còn gì nữa, ko đi theo hướng na ná ipad, mà cái giá 2.5t cũng ko phải ai cũng mua đc đâu :p
@O.R.A.N.G.E Pác vs pác hieupy89 lấy đâu ra cái giá 2.5tr zậy o_O
30$ cho 3G Jolla
125$ cho 3G Apple

Apple biết cách kiếm tiền gớm :p
@galabuon 30$ đấy là giành cho những người tham gia gây quỹ bạn ơi. Cái gì cũng lôi táo vào được :v
@galabuon Bạn nên biết rằng tiền nào của nấy bạn so sánh quá khập khiểng"cóc ghẻ sao so với thiên nga"được
ros12810.9
TÍCH CỰC
9 năm
Ôi dào có 2 triệu rưỡi thôi thì mình ủng hộ được ngay. Em sẽ gửi ngay nửa tháng lương cho hãng phát triển, hãng cho em con máy là được.
Có điều em ủng hộ bằng Việt Nam Đồng 🆒
trung_it
ĐẠI BÀNG
9 năm
Trông đẹp quá! Ủng hộ luôn~
Lúc đầu chỉ cần 380k, nhưng rồi tăng lên 2.5m, đợi khi gom đủ anh sẽ "bùng"
He he he...:p
@trungmtv123 làm như Linh 5giay , nhattao chấm com vậy :p
livfc2010
TÍCH CỰC
9 năm
Nếu bán ở Việt Nam sẽ cố mua một cái, rất thích cái hệ điều hành này.
Đã nhờ người quen mua hộ ở bên Mẽo. Nhưng mà phải tầm giữa 2015 mới có hàng 😁
vinhokss
TÍCH CỰC
9 năm
nhanh nhanh còn xem review 😁
n_tienloi
TÍCH CỰC
9 năm
Sẽ mua 1 con, thiết kế quá đẹp. Mình thích thiết kế này. Nếu chạy android 5.0 thì ngon nhỉ. Dù sao android cũng là 1 hdh mạnh mẽ, do vậy kho ứng dụng phong phú. Còn các hdh khác chưa thử bao giờ... Chỉ sợ ko được như ý.
aphu1080
TÍCH CỰC
9 năm
thực sự là con số biết nói. Có lẽ đây là 1 cách khôn ngoan đánh vào sự quan tâm thực sự cho những ai có nhu cầu dùng đến Jolla. Thêm 1 vài trăm ngàn nữa cũng đáng để họ có niềm tin vào 1 System mới cải tiến tốt hơn.
m0n0
ĐẠI BÀNG
9 năm
có vẻ như người dùng đang kì vọng vào 1 OS hoàn hảo hơn Android và iOS. Để rồi xem.
ductrung_vu
ĐẠI BÀNG
9 năm
con này mà có ở VN hay phổ biến dễ mua là làm ngay 1 con.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019