Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Karaoke Vietnam 7 So] Tìm kiếm mã số bài hát karaoke

greensky20
7/2/2014 3:37Phản hồi: 194
194 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dùng được offline k
chungvb
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Duong Tam Khoa offline hoàn toàn được bạn nhé !
Bác ơi, tình hình rất chi là tình hình, bác update lên ver 2.3 rồi mà đt em thì cùi hủi chỉ đến 2.2, hizz, hay bác cho em xin cái list cứng 7 số xem trên máy tính nhé, em tìm mãi chả có chỗ nào down
chungvb
ĐẠI BÀNG
9 năm
@taviamichcharm Mình rất tiếc là ứng dụng chỉ hổ trợ 2.3 trở lên.
Và cũng rất tình hình là dữ list 7 số đã được mã hóa hết rồi. Giờ đưa bạn chỉ là những con chữ vô nghĩa à, bạn thông cảm nhé. @taviamichcharm
Vậy bác cho em xin link apk của ver mới này nhé
chungvb
ĐẠI BÀNG
9 năm
@taviamichcharm Link apk cho bạn nè:
https://www.dropbox.com/s/snlxpjith8yow31/Karaoke7So.apk?dl=0
Chúc vui vẻ. 🆒🆒🆒
Có thím nào review cái app này giùm cái, thấy lượt xem nhiều mà không biết thế nào.
tuuquy
TÍCH CỰC
9 năm
@choimotphat App tìm bài hát karaoke số 1 hiện nay đó bác.
chungvb
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tuuquy cám ơn 😃
tuuquy
TÍCH CỰC
9 năm
@chungvb Có thể khắc phục dung lượng lớn của app bằng cách bác cho thêm chức năng download dữ liệu từng loại đầu kara. Ai sử dụng đầu nào thì down dữ liệu đầu đấy về. Thế là nhẹ ngay.
chungvb
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tuuquy 😃😃😃 ý này cũng hay nì, vì không phải ai cũng sử dụng hết các đầu kara. Thanks @tuuquy
đã cài, dùng tốt 5*
chungvb
ĐẠI BÀNG
9 năm
@choimotphat Cám ơn bạn nhé 😁:D;);)
tuuquy
TÍCH CỰC
9 năm
Gỡ ra cài lại vẫn bị 😔. Bác kiểm tra lại nhé.
chungvb
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tuuquy :( có vài người dùng báo lỗi rồi, hiz.
Mình sẽ fix sớm.
chungvb
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đã fix, các bạn đợi khoảng 1h nữa sẽ có cập nhật trên google play nhé.
Cám ơn đã quan tâm sử dụng app của mình. :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
@chungvb vẫn chưa thấy chức năng hát nhỉ
chungvb
ĐẠI BÀNG
9 năm
@justinblack147 Chưa có bạn ơi. 😔:(:(
vnhat
TÍCH CỰC
9 năm
@chungvb ứng dụng hay, tìm được các bài hát 7 số của đầu HDMI, thanks
mong bạn cập nhật thường xuyên, nhất là các bài 7 số
chungvb
ĐẠI BÀNG
9 năm
@vnhat rate 5* chưa bạn :p:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
chungvb
ĐẠI BÀNG
9 năm
TOP 38 của Media & Video

cám ơn các bạn đã ủng hộ.
@chungvb Cập nhật bài mới nha ad.
chungvb
ĐẠI BÀNG
9 năm
@choimotphat thanks for rate :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
A.n.h.a.n
TÍCH CỰC
9 năm
vào tìm chắc ai đó sẽ về mà ko thấy kìa @@
có cho IOS ko bạn
quangvnz
ĐẠI BÀNG
9 năm
Lag, giật, quảng cáo poup...tìm theo tên ca sĩ trong ariang 5 số ko đc....
Ứng dụng của bạn khá tốt, đặc biệt là có dữ liệu của nhiều đầu karaoke. Mình chưa thấy ứng dụng nào nhiều đầu karaoke hơn cái này.

Tuy nhiên, có lẽ do vẫn đang phát triển nên ứng dụng còn có lỗi. Mình phát hiện thấy một số cái như sau:

Đầu Arirang 5 số, California, Music Core, Sơn Ca:
Tên ca sĩ toàn là "Khác", do đó không kiếm được theo tên ca sĩ.

Đầu Arirang 7 số:
- Tên nhạc sĩ toàn là "đang cập nhật", do đó không kiếm được theo tên nhạc sĩ.
- Nhưng có trường hợp tìm sai: khi tìm theo NHẠC sĩ @võ thì ra bài 8052377 Giấc mơ yêu, và ứng dụng cho thấy nó tìm khớp với từ "vô" trong phần tên CA sĩ (Hoàng Quân ft Vô Hạ Trâm)
- Lời bài hát đầy đủ thì có (và tìm được dùng %), nhưng sao lại không có lời câu đầu (và nếu tìm dùng & thì ứng dụng cho thấy nó đang kiếm trong phần CA SĨ, chứ không phải phần lời).

Đầu Vitek, Viet KTV:
Tên ca sĩ bị để vào lời bài hát, do đó không kiếm được theo tên ca sĩ.

Bên cạnh lỗi thì mình thấy tính năng tìm theo tên bài hát có phần hạn chế khi chỉ tìm được tên từ trái qua phải (ví dụ tìm "tình yêu" thì chỉ trả về những bài có tên bắt đầu bằng "tình yêu"). Trong khi đó ứng dụng khác có thể tìm được tất cả các bài có chữ "tình yêu" trong tên bài hát.
Cập nhật: có đầu MusicCore, Vitek, Sơn Ca không thấy bị hạn chế này.

Song ứng dụng này rất tốt ở chỗ tìm được theo lời bài hát ở mọi chỗ chứ không hạn chế ở câu đầu tiên như một vài ứng dụng khác.

Ngoài ra mình có góp ý là ứng dụng cho thấy nó có chứa lời bài hát đầy đủ offline (bằng chứng là tìm bằng % vẫn được khi offline) nhưng lại yêu cầu người dùng online mới xem được lời đầy đủ. Mong tác giả cho phép xem lời đầy đủ offline. Có thể tác giả cần người dùng online thì mới tải được quảng cáo và cũng là nguồn thu nhập, nhưng không phải lúc nào người dùng cũng online. Nếu ứng dụng cho thấy lợi ích mang lại, và đặc biệt là vượt trội hơn các ứng dụng khác tương tự thì người dùng sẵn sàng hỗ trợ tác giả.

Cuối cùng, cảm ơn tác giả đã cho ra ứng dụng này và hy vọng nó sẽ ngày một cải tiến.
chungvb
ĐẠI BÀNG
9 năm
@vijnanamatrata Cám ơn bạn đã dành thời gian viết review rất tâm huyết cho ứng dụng của mình. Những sai sót mình sẽ fix trong phiên bản tới. Rất mong được ủng hộ.
@chungvb mong add update líst karaoke online 7 số mới nhất trước tết để tết này đi hát cho sung 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019