Kệ sách theme cho iPad

caocaotac
5/5/2010 5:17Phản hồi: 11
Kệ sách theme cho iPad
Hiện giờ Winterboard chưa chạy tốt trên Ipad nên việc thay đổi theme chưa thực hiện được trong thời gian này.Mình đính kèm cái kệ sách wallpaper để ACE nào muốn thay đổi cho khác chút xíu.
Kết nối iPad với PC bằng iPhoneFolder,download folder đính kèm,unzip, chép 2 tấm hình vào : Library/Wallpaper/
Vào phần Settings==>Brightness & Wallpaper==>Chọn kệ sách wallpaper==>Set Home Screen.

11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mr.Physics
ĐẠI BÀNG
14 năm
thế này thì iPad lại phải JB sao, nản nhỉ
Không cần JB cũng được,bạn dùng iPad mở bài viết này ra,chạm và giữ tay trên tấm hình,save lại rồi vào settings set tấm hình này vào Home Screen

Mr.Physics
ĐẠI BÀNG
14 năm
hình như bác caocaotac dùng app facebook kia là của iphone thì phải, trên store không thấy có cho ipad
Mình dùng facebook của iPhone nhưng mở rộng trên iPad dùng rất OK.
Mr.Physics
ĐẠI BÀNG
14 năm
em còn non gan lắm, chưa dám JB. Chờ một thời gian nữa xem, thấy nhiều cái hay máu lên sẽ làm, còn giờ thì cơ bản cũng tạm đủ. Facebook vào bằng safari vẫn xem ảnh và video ngon, còn chat thì đã có IM đa năng.
Em chỉ chở trong Cydia có app đổi wallpaper cho lock và màn hình chính theo thời gian định trước nữa là ngon....
thangd05
ĐẠI BÀNG
14 năm
bác có cái hình nào giống hệt thế này mà vừa với màn hình iphone ko bác. em resize lại nhưng nó không khớp với với các icon của iphone. em đa xem cái hình trong theme iwood của bác nhưng màu gỗ nó tối quá ko sáng như thế này. nếu bác có thì cho em xin. thanks bác
cuongnd
TÍCH CỰC
14 năm
Các bác vào đây tải hình cho iPhone nhé:
http://www.tinhte.vn/threads/443725-Home-Screen-Wallpaper-iBooks-and-more...

Cho iPad mình có 2 theme Ngang và Dọc, bác nào thích thì ới câu nhé 😁

Bác cho xin cái theme ngang và dọc với. theme dọc của bác có đủ 5 hàng. của bác trên chỉ có 4 hàng thôi. Thank bác.
mdthangsnicker[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION]
kekenano
TÍCH CỰC
14 năm
Làm sao kê ngang thế hả bác.... cho anh em tý kinh nghiệm đi
Vào cydia kiếm cái theme iwood relize down về dùng..cũng là cái kệ như vầy nhưng mình thấy đẹp hơn nhìu 😁..nó có thêm mấy cái lá cây :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019