Kết hợp tuyệt vời giữa sự tinh tế (bb8700) và giải trí (...)

bbboot
9/8/2011 4:2Phản hồi: 155
Mấy bác ạ, là học sinh sinh viên thì hơi bị viêm màng túi đúng không, nhưng ai cũng muốn giải trí cả mà 87 chúng ta về vấn đề này hơi bị tò tí te.. Nói chung 87 thì vô cùng tinh tế nhưng em nó chả biết hát hò gì cả, nhưng nhu cầu đa phương tiện thì lại cao - con người mà..Vậy nên em muốn hỏi mấy bác là 87 dùng kết hợp với dòng nào hay nhất mà giả cả cũng tầm tầm 87 thôi... Không kể đến 8k9, 9k, 9k7 nha.. Mấy dòng đó mà kết hợp với 87 thì siêu tuyệt nhưng cao so với tầm tiền của sv.. Hihi..Lâu nay em vẫn dùng với 8100 nhưng 1/2 qwerty thì chán quá.. E ví dụ là dùng song kiếm như bác nhà thơ 87r với N-Gage vậy nhé.
155 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

redapple304
ĐẠI BÀNG
13 năm
8700 và Motorola E398 😁
bbboot
TÍCH CỰC
13 năm
Hihi.. Được đó bác... Em onl bằng dt không quote cho nhiều người dc rồi.. Motorola - tôi yêu âm nhạc muk.. :DLúc nào lên thanks cho cae nhà sau nhé.
cqhieu
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình 1 thời dùng E398 nhưng sóng sánh em nó kém quá, nên đành phải bán rẻ để mua 87. Từng vọc vạch, đoản mạch không biết bao nhiêu lân
dnt23
ĐẠI BÀNG
13 năm
bác này chơi giống mình :giggle: con E398 mua từ hồi nảo hồi nao, giờ vẫn còn nghe nhạc ác chiến :D
chuẩn nhất ! hai anh tài trong giới châu bò ! keke !

em thì !

alcatel ot 980 - android 2.1 để giải trí + học tâp

8700 để nt + chat chit

alcatel ot 255d 2sim2song + qwerty ( phòng hờ khi 2 con kia die pin khi đi xa + lừa tình )

nhiêu đó thui ! keke !
@redapple304 Bác bík chỗ nào bán con E398 chỉ e với,đang kím 1 con
Có 87 là ngon rồi em hs cấp 3, đang dùng 87 đây lúc nào thích nghe nhạc bảo thằng bạn bắn cho, chán thì em lại xoá, vote cho ông anh dùng 83xx, hoặc 89,dùng 9k, 96 hay 97 lại gặp phải mấy thằng ngu tỏ ra nguy hiểm bảo đồ mao trạch đông thì chết, trước em có con 729 thằng bạn em nó thách vứt từ tầng 2 xuống thế là em gói gém vứt xuống sài vẫn bt cuối cùng em nó cũng bị mông tơ chôm mất, bác cứ dùng 87, 729 bố thằng nào bảo máy tàu
Ko bị bảo là máy tàu thì bị bảo là radio =((
shiva_ndt
TÍCH CỰC
13 năm
87 vs itouch, b thấy thế nào
2111987
ĐẠI BÀNG
13 năm
em thích dùng 8700 với htc hd2 nghịch ngơm cho sướng
kaiko
TÍCH CỰC
13 năm
em chơi 8830. giá cũng chỉ có 600k bằng với 87 mà cũng có cái để vọc thêm ^^. thế dc ko nhỉ
haha, vote cho ý này, thế mà mình không nghĩ ra, trc giờ dùng có 1 sim nên cũng không nghĩ đến chuyện 2 súng, giờ chắc đổi ý quá ^^!
Mình thì luôn luôn ưu tiên 87 song hành . ( 1 bầy , nhiều như lợn con ) nge nhac thì có samsung U3 + 8120 la ok . Chụp ảnh thì có canon . Đang đui học nên thế là đủ rồi
anhquoc91
ĐẠI BÀNG
13 năm
87 vs máy nghe nhạc cùi =))
Có nhắc tới mình là phải vào thôi, hehe.

Thật sự thì lúc trước nhu cầu đa phương tiện rất cao, game nhạc web ôi thôi đủ thứ.
Nhưng từ khi quất em PC cùi nối mạng DCom thì cũng không còn đam mê nữa.

87 thì nhắn tin, nghe, gọi, mạng, chat những lúc cúp điện.
N-Gage thì pem game + nghe nhạc lúc tuyệt vọng thì ôi thôi sướng.

Nói chung là SV thì chơi cho đúng chất SV.
Theo mình nếu bạn có khoảng 4 đến 500 là quất em SL45 về nghe nhạc sướng. Lại còn được vọc vạch up FUBU giống như ROM. 😁
Nhiều hơn nữa thì QD pem game not music, chút xíu nữa thì N-Gage C cả game cả music.

Gì thì gì m không thích xài BB đời cao lắm.
bác này chắc mem sl4x luôn thì phải.:happy:
ps: mà e thấy sl toàn thấy rao giá khá cao, làm gì có 500k bác? 500k thấy thay vỏ rùi gãy sườn tùm lum. mà bác chủ thích nghe nhạc hay thì sl45 or 42 đi với tai nghe sony hpm64 có vẻ dc đấy. e chưa nghe tai nghe hpm64 với sl nhưng nghe với sharp thì nghe rồi, thấy cũng ok lắm. còn sl45 hồi ôn thi đại học, cắm vào cái tai nghe nokia cùi nghe từ 9h đêm tới 3h sáng max loa nghe sướng phải biết:giggle:
Hehe, mem của nhiều diễn đàn khác chứ không riêng SL. 😁
500k là dành cho người nhiệt tình, mua máy vọc chứ mà mua máy sưu tầm thì làm gì đến 500k, hơn ấy chứ.
@nhathotinhtuyetvong haha gặp a ở bên này nữa rùi, e là konnhock bên bht nà, dạo này k lên bht nữa hihi qua tt vui hơn :D
bbboot
TÍCH CỰC
13 năm
Hi.. Máy tàu thì mình dùng chứ nó có dùng đâu nhỉ? Em thì chung tình 87 nhưng cố tham khảo thêm 1 em nghe nhạc cho nó máu bác ạ.. Thanks bác nhé

---------- Post added at 11:39 AM ---------- Previous post was at 11:36 AM ----------

Em đang thích con N-Gage C đó.. Có em nó như bác nữa thì pc bám đầy mạng nhện mất.. Hihi

---------- Post added at 11:42 AM ---------- Previous post was at 11:39 AM ----------

Ui, tuyệt vời chứ gì nữa.. RIM os sang năm mới chạy QNX, bác chơi kiểu này sướng thật.. Kết hợp hoàn hảo RIM os và android.

---------- Post added at 11:45 AM ---------- Previous post was at 11:42 AM ----------

Giống em lúc trước đó bác.. 8830 thì đọc truyện tranh phê hơn. Loa 8830 nhỏ xíu à, nhưng nghe băng tai nghe thì cũng ổn.. Hihi.. Đúng là 8830 có nhiều cái để vọc thật..nhưng về mảng gprs thì : xyztabc.. :D.. Thanks bác nhé

---------- Post added at 11:48 AM ---------- Previous post was at 11:45 AM ----------

Ai giỏi mod máy nghe nhạc vào 87 thì ngon lắm đây.. :D
Không biết máy bác sao chứ iem 8830 của mình loa rất to.
Thằng em mượn mở Bad Romance là khỏi ngủ ...
e dùng htc hd7 vs 8700c . vọc vạch phần mềm của 2 máy rành sướng....
Hi bác chủ pic có nhu cầu giống em quá. Cũng đang cần 1 con máy để giải trí vs lắp thêm 1 sim nữa. Nghiên cứu + tích trữ lúa dần dần, thích là nhích :giggle:
E phang 1 con 87g vs 1 e 882. Ngày trước dùng 883v nhưng k nhai nổi vì cứ về đến phòng trọ là SOS, chán....
87 với Touch là quá ổn rồi 😃
Nhưng nếu có điều kiện em vẫn muốn lên đời chứ không muốn dùng 87, quá nhiều bất tiện.
bbboot
TÍCH CỰC
13 năm
Hi.. Rẻ thì làm 1 con nô cho vui cửa vui nhà bác nhẩy? K biết nokia có hợp 87 không đây?

---------- Post added at 12:31 PM ---------- Previous post was at 12:29 PM ----------

Hi.. Bất tiện thì có nhưng vẫn đỉnh mà bác.. Dùng kết hợp sướng hơn chứ em chả muốn xa 87.. Hihi..

---------- Post added at 12:33 PM ---------- Previous post was at 12:31 PM ----------

Sướng nhất rồi còn gì.. Dạo này android kết hợp BlackBerry nhiều quá... 2 HDH vọc vạch cho tín đồ IT.. 😁
nói chung em thấy xài 1 máy tích hợp tiện hơn. Xài 2 máy nó cứ lủng củng thế nào ý .8830 có thể hát mà giá vẫn rẻ .Cố nữa thì lên 8520 😁
Tình hình chắc cũng phải đua đòi 1 em N-gage C cho nó biết cảm giác :giggle:
8700R với N1280 nge FM thì vô đối rồi.Hôm nọ có con bé lớp 8 trên vov giao thông hài vãi lúa.Yê cầu bài quên anh băng mọi cách.9x giờ ghê thật đó.😔
hoha86
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vinh62 Mình cũng thích FM^^. Hồi trước cứ về đến nhà là cắm con no2600 vào loa vi tính 2.1 bật XONE-FM nghe. Cả kho nhạc vô tận đấy. Nhưng mà cầm 87 rồi không cầm thêm máy nào khác được. Em nó cũng thon thả thôi nhưng như thế là đủ rồi. Em nó có thiếu thốn tý chút nhưng "đèo bòng" thêm cũng mệt lắm
BB8700g+Ipod touch gen 4 là sự kết hợp hoàn hảo nhất! Có cả 2 nền tảng di động để vọc! 87 để nghe, gọi nhắn tin, chat chit+ Touch để nghe nhạc, xem phim, lướt web... giải trí! Nói chung có BB8700 với Ipod touch rồi không còn gì phải bàn! Nếu không đủ gạo cho IT 4, thì Gen 3, 2, 1 cũng Ok!
binhbk230
ĐẠI BÀNG
13 năm
E nghèo nên ko chơi ipod giống các bác,nên chỉ dùng song kiếm 87 với nokia x2-00.Một e nghe gọi nhắn tin.Một e nghe nhạc chụp ảnh,cả 2 e đều dùng lướt web với vọc vạch chút,thế thôi ạ
87 8310
hết

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019