Kết nối internet từ PC qua điện thoại bằng cổng USB

angellovemis
28/11/2011 10:13Phản hồi: 44
44 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

andoi làm dc k bác
crazyboy_t2
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình cũng đang muốn connect internet từ điện thoại thông qua mạng của PC. liệu S2 chưa root có làm đc k ợ
Ai giúp em phát....
Em đang dùng Lumia 610
Yahoo của em : BobbyKight_VD@Yahoo.com.vn
Đa tạ nhìu
minh lam đủ các buoc rồi nhưng sao ko đuoc. cái gscript Lite mình Run không thấy gì cả.hay mã dns khác nhau ...??//<mình dùng mạng dây cho lap>>em note 2> các bác help với.........😔(( buồn quá mất toi buổi tối lần sờ
bác nào biết lấy mạng internet từ pc cho đt lumia 610 không chỉ giùm em với. tại thấy trong sách hướng dẫn của em này nói là kết nối mạng từ pc đc. không biết thế nào. làm hoài mà chả hiểu gì cả. bác nào biết chỉ giùm thì hay quá
@nickgiduoc Cái này bác cắm cáp từ PC vào đt rồi bật Zune lên là đt xài mạng máy tính lun mà =)
@Bo Bobby có phải cài đặt gì trên đt không các bác. các bác cho em hỏi lumia 610 đã có rom 7.8 bản chính thức chưa vậy. và update thì ở đâu ạ. thanks các bác nhiều
@nickgiduoc -Không cần cài đặt gì bạn à .
-Lumia 610 có bản 7.8 lâu rồi,tớ củng chưa update được,nhưng nếu muốn tình thì chắc là được thôi,nhưng nghe qua kinh nghiệm của những người update trước đều không khả quan,nhiều bất cập củng như lỗi lằng nhằng,nên mình không up nữa. Mình củng khuyên cậu vậy đấy,đọc trên ms thì tính năng gần như không thay đổi nhiều.
bác nào biết thì post sớm giúp em vs. e đang rất cần
mình chỉ cài cái reverse tethering là dc mà.co phải làm thêm gì đâu. mà cách của bạn có cần root máy k ạ
có ai làm được trên m110s không
tdung67
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình vừa lấy con HTC one, mình muốn chép file nhạc từ PC vào ĐT mà không được, khi cắm cáp USB vào PC máy PC hiện lên 1 ổ có tên là HTC, khi bấm vào mục HTC thì hiện tiếp là bộ nhớ trong, khi mình copy file từ PC sang ĐT nó chạy rất lâu rồi tự out ra mà ĐT thì không nhận được bất cứ file nào, nhờ các bạn HD chỉ mình cách chép file từ PC sang ĐT HTC one nha
mình dùng IP muốn kết nối qua internet qua PC thì làm sao các thím ???

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019