Kết quả bốc thăm lì xì mùng 2 Tết (300 tài khoản VIP NhacCuaTui.com)

Kính Cận 0_0
1/3/2015 7:26Phản hồi: 150
150 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ndc172
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chưa thấy mail báo... 😔
anhkhoatn111
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Kính Cận 0_0...Chưa thấy có code của nhaccuatui..Làm anh em hok quá chừng?
@anhkhoatn111 Code đang được chuyển qua, các bạn chờ cập nhật nhé. Chúc vui vẻ!
Jul3rd
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đã nhận đươc cách đây vài chục phút 😃
kid2110
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Kính Cận 0_0 Sao code mình có 1 tháng à bạn Untitled.png
Jul3rd
ĐẠI BÀNG
9 năm
Code mình cũng 1 tháng là sao?
xuanthuy1003
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình trúng xong chẳng biết có gì khác. Ai mua mình để nửa giá 😆
dinhbahuy
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình đã nhận được code. Do có sự nhầm lẫn nên nhập code 2 lần nên bị báo code đã sử dụng 😁
Thanks BQT e đã nhận được Code và kick hoạt thành công!😁
johnnytri
ĐẠI BÀNG
9 năm
mình đã nhận được giftcode nhưng nhập vào đã bị báo là code đã được sử dụng ....
raovathd
ĐẠI BÀNG
9 năm
😁
ndc172
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đã nhận, giờ này năm sau hết hạn 😃.Thnks.
Cơ mà ko biết phải làm sao để đc nghe nhạc 320k
NhacCuaTui.com đã chuyển code qua mail các bạn đăng kí nhận lì xì xong. Các bạn vui lòng kiểm tra mail nhé.
Các bạn code sử dụng trong 1 tháng thì vui lòng gởi phản hồi lại qua mail NhacCuaTui để được kiểm tra nhé.
Sao mình không nhận được code thế, thấy ai cũng có mà mình không nhận được bùn quá😔
Em cũng không nhận được mail code ạ 😔
email em đăng ký là kimphuc.******@yahoo.com.vn mà không thấy cái mail nào trong hòm thư ạ.
Minh van chua nhan duoc code ban oi
Hài vãi nồi... nhận thì nhận được code qua mail rồi đó. Zô đường link gửi trong mail lun. Khổ nổi cái phần captcha không thấy hình... không nhập zô được thì tôi lấy cái code đó để trưng hả?? tính Troll nhau àk..... Tụi này không phải diễn viên hề để mấy người đùa dỡn chiêu trò quảng cáo nha... đề nghị a,e tinhte tảy chai thằng nhaccuatui đi...
Ai cũng nhận đc code sao mình ko nhận đc vậy?
Các bạn mail hỏi lại BQT xem sao,mình đã nhận và kick hoạt bình thường(đăng ký tài khoản nhạc mới luôn vì trước cũng có nhưng ít dùng nên quên)
Chào các bạn code đã được NhacCuaTui.com gởi đến các bạn khi có kết quả công bố. Các bạn lưu ý kiểm tra lại mail và trong thư mục spam xem có không nhé.
Nếu sau khi kiểm tra vẫn không thấy thì các bạn vui lòng pm mail của các bạn qua nick mình, mình sẽ tổng hợp nhờ NhacCuaTui check lại nhé.

Cảm ơn các bạn.
Chào các bạn code đã được NhacCuaTui.com gởi đến các bạn khi có kết quả công bố. Các bạn lưu ý kiểm tra lại mail và trong thư mục spam xem có không nhé.
Nếu sau khi kiểm tra vẫn không thấy thì các bạn vui lòng pm mail của các bạn qua nick mình, mình sẽ tổng hợp nhờ NhacCuaTui check lại nhé.

Cảm ơn các bạn.
@Kính Cận 0_0 Mình cũng không nhận được code bạn ak, bạn xem lại giùm mình với luôn nhé. Mail của mình phamdinhphong2102@gmail.com
@tadinhphong21 Ok. Bạn nào chưa nhận được thì để lại email mình sẽ tổng hợp và gởi qua NhacCuaTui kiểm tra lại nhé.
@Kính Cận 0_0 mail của mình kimphuc.pleiku@yahoo.com.vn
Lúc trước cũng có kiểm tra cả hộp thư spam nhưng vẫn không thấy gì ạ 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019