Kết quả bốc thăm may mắn cuộc thi "Trong balo bạn có gì"

TDNC
3/8/2015 3:30Phản hồi: 135
Kết quả bốc thăm may mắn cuộc thi "Trong balo bạn có gì"
Sau hơn 1 tuần bắt đầu cuộc thi, chúng ta đã có gần 1.900 comment dự thi và tạo ra một làn sóng tham gia không hề nhỏ trên Facebook khi mình thấy có rất nhiều người, rất nhiều bạn cũng tham gia chia sẻ trên Facebook trong balo của mình có gì. Và đây là kết quả bốc thăm may mắn chọn ra một bạn duy nhất trên diễn đàn để nhận bộ giải thưởng là một chiếc điện thoại Mobiistar Prime X + pin dự phòng Anker Zolo 6.000 mAh + ví SEN của Khắc Tên.

Kết quả bốc thăm
Bạn @dk_2491 với số thứ tự comment là 1673 đã là người may mắn nhận được số giải thưởng trên. Mời bạn PM cho mình thông tin họ tên, địa chỉ và số ĐT để BTC tiến hành trao giải. Xin chúc mừng bạn và cám ơn tất cả mọi người đã tham gia cuộc thi này. Chúc vui vẻ.

Thành thật xin lỗi các bạn vì kết quả quay số ngày hôm qua được thực hiện không đúng nên hôm nay mình quay lại cho chính xác (số thứ tự quay từ 2 đến 1893).

135 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cập nhật:

chia buồn với bạn @ngoduc nhé, phần quà đã quá mà bạn không được lấy =))
ps: bài học rút ra: không quan trọng là trong ba lô bạn có gì, quan trọng là bạn có may mắn hay không hay thôi thôi 😁

Chúc mừng bạn @dk_2491 nhé, phần quà ngon quá =))))
@Airblade14 đã giàu, còn được may mắn, đời mấy như là anh
balo nhiều đồ thì dễ thắng à 😁 :D
quả là đồ free luôn tạo ra được lòng ham mãnh liệt, Nhớ ngày xưa bé hay đi ăn trộm táo dù nhà mình cũng có, nhưng táo nhà hàng xóm luôn ngon hơn rất nhiều vì nó free 😁
langtu_tc
ĐẠI BÀNG
9 năm
@autotechno bác nói chuẩn
phuca10k46
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nếu quay như trong video trừ đi bài đầu và bài cuối của thớt thì người thắng cuộc là #1092 chứ, vì bài #2 ứng với số 1 trong quay số mà ?
over666
ĐẠI BÀNG
9 năm
@thehero9x Cha kia lụm quà dong mẹ r quay lại j nửa 😃
thehero9x
ĐẠI BÀNG
9 năm
@over666 Mới có 10h30 sáng nay, sao đã nhận giải nhanh thế được. Nói chung là có một người (không phải người trúng giải) bị hụt quà, ko công bằng 😔
tranduckien
ĐẠI BÀNG
9 năm
@thehero9x Đúng như bác nói mod nhầm lẫn rồi
tranduckien
ĐẠI BÀNG
9 năm
@thehero9x Đúng như bác nói mod nhầm lẫn rồi
toàn đồ hay, lại may mắn nữa, chúc mừng các bạn 😃
Cuộc đời là vậy. May mắn đến một người và bất công với phần còn lại.
quyet94sl
ĐẠI BÀNG
9 năm
Balo em có 49 thứ đồ mà không thắng này 😃
@quyet94sl Quan trọng là cái ví Sen đó bạn.
@quyet94sl của em 69 thứ còn không thắng này 😃
luongbkz
ĐẠI BÀNG
9 năm
@chobanchotoi2009 96 thứ cũng k thắng ấy 😁
ronanh
TÍCH CỰC
9 năm
Bạn í trúng giải là đương nhiên, bởi vì cái đầu tiên trong cặp là: VÍ SEN
Stuart
TÍCH CỰC
9 năm
Quảng cáo cho "Ví Sen" kìa,
nautical
TÍCH CỰC
9 năm
Nói là trong balo nhưng em đoán các bác tham gia thi lôi hết item mình có ra show 😁
@nautical Em cũng định thế đấy cơ mà thật sự là không thể nhét vừa cái màn hình điện thoại để chụp nên... thôi bác ạ :p:p:p
@nautical em đoán bác chưa đọc hét coment trả lời, cũng có người đem khoe, cũng có người đem hết ra đó bạn
Mod coi lại cách tính, phải tính những số có trong danh sách chứ sao lại tính tổng có bao nhiêu số. Đúng ra là phải tính từ 2 đến 1893, số 1 và 1894 là bài của mod rồi, tính như mod thì ông 1893 bị loại còn mod lại dc vào quay số à. không biết mod tính toán kiểu gì
Vậy là giải nhất cuộc thi khoe của đã có chủ.
kodu_chi
ĐẠI BÀNG
9 năm
@bud's Bạn cho rằng khoe của thì nó là khoe của thôi. Trên thế giới còn có trào lưu EDC (Everydaycarry) y như này. Tóm lại là những đồ vật coi như là mình thích nhất khoe ra cũng đc ví dụ: zippo, dao đa năng, đồng hồ v...v.
Những thứ này có đáng gì để khoe chứ, trong này còn biết bao nhiêu người có nhà lầu, xe hơi, mo tô và còn hơn thế nưã.
Có lẽ là dùng từ "khoe những thứ mình thích" hay hơn là "khoe của" bạn ạ !!!
chúc mừng bác, may mắn quá
tuyetson98
TÍCH CỰC
9 năm
Nhọ vãi 😆))
quyet94sl
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đúng rồi,mod tính bị sai rồi,người thắng phải là #1092 chứ
phuca10k46
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mod quay sai rồi,nói mãi ==
Trong số 1900 cm tôi thấy bạn nằm trong số ít những người không dùng Táo . Chúc mừng bạn đã may mắn
@0932372043 Cơ mà bạn ấy dùng Ví Sen :v
kuongkurt
TÍCH CỰC
9 năm
Một sự "tình cờ" không hề nhẹ về Ví Sen 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119