Kết quả cuộc thi "Trổ tài làm Infographic", 3 người đoạt giải

TDNC
1/8/2012 11:26Phản hồi: 212
Kết quả cuộc thi "Trổ tài làm Infographic", 3 người đoạt giải
Như đã hẹn từ tuần trước, hôm nay mình sẽ công bố 3 hình Infographic đẹp và hay nhất cả về mặt nội dung lẫn hình thức. Do tổng số bài dự thi quá lớn (400 hình), chất lượng hình cũng quá đẹp nên đã làm cho BTC mất rất nhiều thời gian và công sức để phân loại, chấm điểm. Các bài được duyệt đã trải qua nhiều vòng chấm khác nhau của những thành viên BTC khác nhau, 3 bài thắng giải là 3 hình Infographic làm hài lòng nhiều người nhất, thỏa mãn được nhiều quan điểm khác nhau nhất và mang tính khách quan cao.

Và sau đây là kết quả:
  1. GIẢI NHẤT: bài Nỗi đau DA CAM của bạn maquan (HTC One S)
  2. GIẢI NHÌ: bài Những con số về Tinhte.vn của bạn Minhtrimatrix(HTC Desire C)
  3. GIẢI BA: bài Bạn biết gì về sự Quang hợp của bạn ken1435 (HTC Desire C)
Mời 3 bạn chiến thắng nói trên gửi file biên tập của ảnh gốc (file Photoshop, Illustrator...) đến BTC qua địa chỉ email trongtai@vimobi.com để BTC tiến hành xác nhận bài thi (nếu quá 24 giờ ngày 05/08/2012, người thắng giải chưa gửi file gốc cho BTC thì bài đó coi như bị loại, BTC chỉ dùng file gốc vào việc xác minh hình ảnh, tuyệt đối không dùng vào mục đích khác).

Ngoài ra, còn rất nhiều các bài Infographic khác cũng rất đẹp và hay, BTC sẽ đăng dần các bài đó ra trang chủ của Tinh tế để mọi người cũng xem và chiêm ngưỡng. Dự kiến trong vài ngày nữa, chúng ta sẽ có thêm một cuộc thi chia sẻ các hình Infographic này, các bạn chờ xem nhé.

Sau cùng, mời các bạn xem qua bức Infographic thống kê về cuộc thi của chúng ta.

212 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chúc mừng các bác!
huu_dat07
TÍCH CỰC
12 năm
chúc mừng 3 bạn ở trên nhé 😃
djcheat
TÍCH CỰC
12 năm
Chúc mừng các bạn đã đoạt giải nha, các bạn bị loại cũng đừng buồn nha, các bạn đoạt giải hãy cố gắng viết thật nhiều bài có ý nghĩa và nhiệt tình hơn nữa để xây dựng diễn đàn nha.
PingMD
CAO CẤP
12 năm
Chúc mừng 3 bạn chiến thắng, lần sau mình sẽ tham gia.
NỖI ĐAU DA CAM
Tên chủ đề đã là nhân bản rồi.
Cám ơn tác giả😃 Xin chúc mừng.
djcheat
TÍCH CỰC
12 năm
@jack93 Mang tính nhân văn, chứ "nhân bản" là sao hả bạn ?
@djcheat Vậy bạn có thể giúp giải thích cho mình hiểu nhân bản khác nhân văn chỗ nào đi
rất cám ơn bạn😃
djcheat
TÍCH CỰC
12 năm
@jack93 Nói là nhân văn sẽ rõ nghĩa hơn nhân bản, nhân văn muốn nói đến thành tựu mang tính chất tốt đẹp của con người, còn "nhân bản" sẽ dễ bị hiểu lầm là bản sao, không phải ai cũng hiểu nhân bản là những đức tính tốt của con người.
maquan
CAO CẤP
12 năm
@djcheat Không phải đâu bạn ơi, nhân bản ngoài nghĩa là bản sao còn có nghĩa là "lấy con người làm gốc" nữa (từ điển tiếng Việt). Ví dụ như điện thoại S3 là điện thoại "nhân bản" (theo như quảng cáo) vì nó thiết kế theo tiêu chí lấy con người làm gốc
Bác maquan đâu rồi. 😁
long xu
ĐẠI BÀNG
12 năm
chúc mừng các mem có điện thoại !
tkien
ĐẠI BÀNG
12 năm
chúc mừng 3 bác 😃
chúc mừng bác maquan nhé! hehe shướng naz :p
huaphatduy
ĐẠI BÀNG
12 năm
hay quá, phải down zìa hết mới dc 😁
hieucocc
TÍCH CỰC
12 năm
sau bao ngày ăn nằm ở 540 giờ phải từ giã, BTC công bố luôn các bài bị loại nha, chúc tinhte ngày càng phát triển, chúc mừng các bạn đoạt giải sẽ ngày cống hiến nhiều hơn, chào đoàn kết và thân ái
ken1435
TÍCH CỰC
12 năm
hehe, bài mình đc giải 3 😆
chatnever
TÍCH CỰC
12 năm
@ken1435 Hu hu, cho em cái HTC đê, hê hê.
@ken1435 Chúc mừng bạn😃
Chúc mừng anh em đoạt giải. 😁
Ẹc, Những con số về Tinhte.vn của mình😁
Nhưng không sao, chúc mừng các bạn đoạt giải
@minhtrimatrix ckuk mừng bac dc giải nhe
chúc mừng các bác bị loại, đó sẽ là cơ hội để các bác xem lại ý tưởng cũng như cách thể hiện của minh :p
giải nhất hoàn toàn thuyết phục. xin chúc mừng các bạn!
Chúc mừng 3 bạn đoạt giải.
Chúc mừng tất cả các bạn có bài tham gia.
Chắc mừng cho bác maquan quá nên gõ bàn phím nhầm đấy mà bác 😁
@beemedia.vn Mình không gõ lộn đâu
mấy bạn nếu hiểu rõ ý nghĩa của hai từ nầy khác nhau như thế nào thì chỉ mình tìm hiểu thêm rất cám ơn các bạn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019