Khắc phục lỗi "suspended or locked account" khi dùng IM+ pro

bidahill
19/12/2011 11:8Phản hồi: 79
79 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

phponline
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình giờ vào bằng phàn mềm chát nào cũng bị như thế....look...chán kinh
có bác nào chỉnh trong yahoo chưa vậy! em chơi rùi mà không được gì cả
chát thật. thử beejive với im+ đều không dc. thử tất cả các cách trên cũng không vào dc dùng kimkim thì lại vào được
phponline
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Rim__Blackberry bạn giống mình.... mà hồi xưa có bị thế đâu,,,,giờ nó lại rở chứng,,,,
Em cung bi nhu cac bac nek.im+ va bejive van khong dang nhap yahoo va face duoc.chan wa may bac oi.
nản quá, làm thế nào cũng ko đc 😔
Co cach rui.cac bac dang nhap yahoo o may tinh truoc.sau do dang nhap yahoo trong im+lite sau.em da lam thanh cong rui.hehe.ai lam duoc nho thank phat nhe.
@Trungpro1985 thử rồi nhưng vẫn k đc,có lẽ bác may mắn.hehe
ko đc bác à 😔
Cach thu 2.cac bac vao yahoomail cua minh doi passworld.sau do dang nhap yahoo bang may vi tinh.va dang nhap yahoo cua im+.
Bac nao lam thanh cong nho thank em phat nhe.
kuduc_bmw
ĐẠI BÀNG
12 năm
vẫn ko đc trên tất cả các phần mềm yahoo ,lên phát 😔
vẫn không được........
Haizzz.vay la cac bac xai kimkim di.mun chat face thi xai mchat di.im+lite va bejive phai mua key cac bac oi.cac bac chat free thi toan la quang cao ko ak.mua mot lan xai mai mai.
vẫn không thể nào được
mình vẫn không vào được dù đã làm theo anh em hướng dẫn rồi! chót mua key IM+ pro rồi, giờ làm sao các bros! Đang nhập từ máy tình thì o.k nhưng log in tư IM+ pro nó báo account locked or suspended! Potay.com
chuyển sang bj đi bạn, mình cũng không thể nào đăng nhập được bằng im cho nên chuyển sang bj thì ok
Vào cái này ở máy tính hay ở BB hả bạn: "Yahoo Account Info"
conanmk
TÍCH CỰC
12 năm
có bác nào tìm được cách khắc phục chưa, nản quá, cái quan trọng nhất thì không dùng được
chán không biết YM của máy d ùng bis có dc k. mai sang tháng rồi để dk

Thông báo cho bà con một tin cực kỳ vui: IM+ Pro phiên bản 10.4.1 đã khắc phục được hoàn toàn vấn đề không log in được vào tài khoản Yahoo của một số account. Mình đã test thử trên nhiều nick bị khóa trước đây và đều thành công tất cả. Link để các bác tải về:
OTA cho OS 5.0: >> http://www.sacomtec.com/downloads/shape/ota/os50/v10_4_1_implus.jad
OTA cho OS 6.0 & 7.0: >> http://www.sacomtec.com/downloads/shape/ota/os60-70/v10_4_1_implus.jad
conanmk
TÍCH CỰC
12 năm
@mr.bold9700 đã đăng nhập đc nhé 😁 thank bác, các bác bị thì update đi thôi
sao down ve no bắt nhập regis hả các bác @@

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119