Khai Trương Trung Tâm Bảo Hành Dell Và Dịch Vụ Bảo Hành CARRY-IN

DellClub
7/6/2010 8:15Phản hồi: 74
74 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

admin cho em hỏi,em mua laptop Dell xách tay từ Mỹ về,giờ em muốn chuyển BH về Việt Nam thì thủ tục cụ thể như thế nào ?
sao ở hà nội này không có mấy nhỉ?
có gì mời mọi người qua http://www.pcmart.com.vn/index.aspx
- Anh cho em hỏi với ạ 😃
Em mua Laptop Alienware M11x (Vẫn còn bảo hành ở nơi e mua <ILAP>) em bị lỗi cái bản lề (Cái này là lỗi của nhà sx) thì e mang đến có được bảo hành free ko ạ 😁
E xin cảm ơn
Thất vọng về dịch vụ bảo hành Dell ở Lạc Việt

Mình mới đem bảo hành 1 ổ cứng 500gb bị bad trong máy dell thuộc diện bảo hành toàn cầu, kết quả mình nhận lại là 1 ổ cứng 320Gb, nhìn lại giấy check-in thấy ghi 320gb ( cực kì mờ - in kim ) biết là bị lừa đảo rồi mà cũng chẳng cãi đc....... chán chả thèm tháo ra xem HDD mới hay cũ, Chưa hết Màn hình nhìn trên biểu tượng win 7 thì không thấy gì, mở Folder trắng xóa lên thấy nhiều sọc ngang mờ mờ ảo ảo. Nản với tụi làm ăn vô lương tâm này quá !

Mình thông báo cho mọi người cần thận dịch vụ bảo hành Dell ở đây để mọi người cẩn thận. Không bị bịp bợm như mình bị.

Hiện máy và giấy bảo hành còn ở nhà mình đây. Bác nào cần thông tin chứng thực thì lh mình.
Hôm nay đem con Vostro 3450 lúc trước mua ở Thành Nhân TNC tới. Xạc bị hư, không xạc đ.c. Bọn dell nói máy này của Thành Nhân dạng BL 4 nên hễ có thiết bị gì hư thì nó sửa tốn 20$ (đkm 1). Hơn nữa, T7 tụi nó ko sửa, phải đợi T2 (vậy mà ghi từ 8h30-12h) (đkm 2). Gọi lên bọn TNC thì tụi nó nói phải đưa máy qua tụi nó, rồi tụi nó cho người xách qua bên này để confirm là máy bị hư xạc, sau đó tụi nó sẽ bảo hành cho (đkm 3). Laptop bây giờ là vật bất li thân, làm ăn hàng ngày. Bị hư có cái xạc mà tụi nó đòi giam con máy 1 ngày để xác nhận. Xác nhận cái thằng cha chúng nó. Đkm.
blackyrreb
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các thông tin và chế độ bảo hành máy Dell được update

Trung tâm bảo hành Dell tại Việt Nam.

Các chế độ bảo hành Dell tại Việt Nam
Mình dùng dell studio 1458. Cái vỏ của mình bị vỡ lung tung. Muốn thay không biết đến đây có vỏ thay ko nhỉ ?
arenax1
ĐẠI BÀNG
12 năm
;) Mình đang xài Alienware M17x R3 - không biết là có mang lên đây khám bệnh + thay đồ được không nhỉ.
cần giúp đỡ mình có 1 con dell latitude 13 siêu mỏng (hết thời gian bảo hành) bị hư cáp ổ cứng, như vây mình có được hổ trợ sữa chữa không? và mức phí là bao nhiêu? mong được hồi âm, xin cảm ơn!!!!!

Thanks các anh!
DELL FC Việt Nam.[/quote]

Bác cho em hỏi là máy Dell của em mua xách tay. Vừa rồi nghịch linh tinh em ko biết nên cài lại win 7 bản quyền rồi. Nhưng nó cứ bị lag và giật, ko như lúc mới mua về, Giờ em mang lên TT BH của Dell liệu có được hỗ trợ ko bác nhỉ. Mất phí cũng ko sao cả. Nếu bác biết mong bác trả lời giúp em! Tks!
Lạc Việt 23 Nguyễn Thị Huỳnh là cái trung tâm bảo hành làm ăn một cách dở hơi và làm tiền khách hàng, hãy tránh xa cái chổ này, đã bao nhiêu người không hài lòng với cách làm ăn của bọn nó và đã bị bọn nó luộc đồ những máy hết bảo hành đem đến sửa một cách trắng trợn. up lên cho các anh em biết mà tránh nha anh em.
http://www.tinhte.vn/threads/1541671/
vantuanktc
ĐẠI BÀNG
11 năm
Trung Tâm cho mình hỏi, mình mUA cái N4110 được 9 tháng rùi giờ vẫn còn bảo hành.Bây giờ 1 bên bản lề nó bị lung lay ,theo mình nghĩ là bị vỡ mất rùi,trường hợp này bên DELL có bảo hành không?và nếu bảo hành thì mất phí hay không?
trung minh cho minh hoi.minh mua may n4030 duoc hon 1 nam.hien nay may chay rat cham khong the lam viec duoc. hien minh dang o Buon Me Thuot daklak.vay minh co the sua may tinh o dau
@hadat8689 May ban het bao hanh roi thi tim cac trung tam ben ngoai co uy tin va tay nghe vao de kiem tra sua chua, ben bao hanh ky thuat toan ga voi lai gia cao nua.
Chào Dell, cho mình hỏi máy mình dùng là Dell Inspiron 1318, giờ bị mất adaptor rồi. Mình đang định mua nhưng ngoài thị trường nhiều loại adaptor cho dell quá, bạn giúp mình thông số của adaptor (vd: loại chân kim hay lục giác, loại 3,34A hay 4,6A..) để mình có thể mua chính xác nhé. Mà nhân tiện cho mình hỏi ở TTBH Dell ở HN có bán không mà giá là bao nhiêu?
Cảm ơn bạn!
Hic máy mình mới mua bên us chuyển về đc 1 tháng thì bị lỗi bong màn hình cảm ứng. Muốn chuyển bảo hành về Việt Nam để thay mà nghe AE trên đây chê trung tâm bảo hành Lạc Việt ở Tp.HCM. Làm mình sợ quá, ko dám mang đến đây thay. hic..ko lẽ return về US để bảo hành 😔(
Hay quá gần nhà.
tuankt2503
ĐẠI BÀNG
10 năm
Xin hỏi máy của tôi hết bảo hành rồi nhưng lại hỏng màn hình thì có đem ra đây sửa hay thay thế linh kiện đc không?
@tuankt2503 bạn mua thêm 1 năm rồi bh lcd như thế rẻ hơ mà có 1y bh
vusonhosn
ĐẠI BÀNG
4 năm
Các bạn đừng mua hàng ở PCmart hay (mayt tinh dong bo VCom). Bọn này bảo hành rất kém!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019