Kho Game - Down tất cả mọi thứ trên AppstoreVN bằng PC[link highspeed] fix lỗi quá tải

leequan2009
6/5/2012 8:47Phản hồi: 158
158 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thanks bác công nhận bài viết của bác rất hay và hữu ích , down trên PC tiện hơn trên iphone nhiều , mong bác tiếp tục phát huy .
hung@vutuan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vô dụng, AppStoreVn có bản cho PC rồi nhưng trước đây Minh cũng đung cái trò này, cám ơn bạn
Cảm ơn bạn nhiều, mình đã làm được rồi
sao vao duoc toi buoc chon link fshare dow hien cai bang safari ra
minh ko the copy dc cai duong link do ra
@phihung20 Khi hiện ra bảng đó. Bạn nhìn lên thanh địa chỉ web. Rồi bạn xóa mấy dòng chữ đầu tiên đi. Chỉ chừa lại từ dòng có http://....
Rồi khi vào một bảng code thì bạn mới copy đc link thật sự.
Rất bổ ích. cảm ơn bro nhiều nhiều 😁
down trên IP cũng nhanh mà..nhưng muốn cài nhiều máy thì mệt..keke
cám ơn pro nhé
zzHebizz
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chỉ mình cách dow film đi bạn sao click vào phần dow film nó lại ra là appstore.vn/f rồi sang luôn .vn 😔
cái cut link kia mình tự tìm ra.lúc tìm được down sướng thiệt
Sachio
ĐẠI BÀNG
12 năm
quá ngon. Xin cảm ơn bác !
Bài viết hay quá!!! Mình đã thành công, cám ơn bạn đã bỏ công ra nghiên cứu cho mọi người. Thanks nhiệt tình.....
Bài viết rất hay rất cần thiết, thank chủ thớt.
thaohuu123
ĐẠI BÀNG
12 năm
làm theo cách bạn hứơng dẫn rồi mà nhập link appstore.vn/i nó vẫn hiện ra http://appstore.vn/intro.html và bảo là k chạy trên pc
@thaohuu123 Để mình xem lại nhé!
thaohuu123
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao rồi cậu..mình đang cần down nhiều app mà down trên iphone bất tiện quá còn tìm app trên tinhte cung kho nua 😔
thaohuu123
ĐẠI BÀNG
12 năm
SAO RỒI A 😔
ợ, mình làm thành công theo bác này, nhưng cơ bản là e vẫn dùng chrome vào down bt bằng Pc mà :-o
giờ có phiên bản PC r, tuy nhiên m down bằng PC cũng như = cách của chủ thớt tốc độ đều như nhau, tầm 500kb/s chứ k bh đến đc MB như kia, khả năng do mạng của mình chăng ? VNPT cùi 🤔
Jake Sumo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thank thớt nhiều!
@Jake Sumo bác có thấy tốc độ nó tăng k ợ >
bác cho mình hỏi là lúc làm có cần kết nối ipod w máy tính ko vậy, mình dùng ipod g4

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019