Khoá chống trộm Viettrack FSK 125

091803993x
18/9/2014 3:38Phản hồi: 238
238 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

M
Mình ở Long Thành thì lắp chỗ nào v bác
nguoidensa
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cho mình hỏi 3 loại Gosu, Litech sk3500, FSK125 khi lắp tại cửa hàng có bị ảnh hưởng hệ thống phun xăng điện tử không.
Bạn mình đi xe phun xăng điện tử có lắp cái khóa của IKY tại cửa hàng. Sau khi lắp xong chạy xe cảm thấy xe giựt giựt rồi đem ra hãng xe kiểm tra thì người ta nói cái khóa IKY lắp vào làm mass hệ thống phun xăng điện tử nên nạp nhiên liệu không đều.
Bạn nào đi xe phun xăng điện tử đã xài 3 loại trên cho xin ý kiến.
@nguoidensa Xe vợ mình Grande sài FSK bình thường
Ca_Voi_90
ĐẠI BÀNG
7 năm
@nguoidensa quan trong là thợ lắp nữa bạn, hà nội thì qua bên chống trộm xe máy PL Technology em thấy giá ngon, làm cẩn thận
@nguoidensa Em cũng ko nắm rõ khóa IKY tác động gì vào hệ thống điện của xe hay không.
Nhưng với FSK đã lắp đến vài chục nghìn xe cho khách hàng, đa phần là phun xăng điện tử. Bác hãy an tâm.
FSK125 ĐẤU HOÀN TOÀN SAU Ổ KHÓA, vặn tắt ổ khóa là ngắt nguồn hoàn toàn, nên rất an toàn.
Còn về khi đóng mạch nổ máy FSK125 chỉ là cái rơle lắp nối tiếp ổ khóa cơ, đóng thì trở lại như cũ, không cho nổ máy thì ngắt rơ le. Nó gần như lắp thêm cái công tắc bảo vệ thôi.

Fsk125 không lấy điện, cũng ko can thiệp gì vào đường bơm xăng, IC bác nhé. Bác hãy an tâm.
@pham duc quyen Cám ơn bác đã tin tưởng sản phẩm FSK.
Mình đi AB 2016 xài FSK bình thường nhé
@hungphan_humg Cám ơn bác đã sử dụng FSK smartkey.
thẻ từ AT đi bác.đấu điện sau khóa. ko hao bình điện dể dàng lắp đặt các loại xe. bấm cos sẵn ko cắt dây zin. giá chỉ 370k bảo hành đổi mới
VVIET777
ĐẠI BÀNG
7 năm
Xài thì ngon nhưng luc bao hanh mèng èn lam minh bi roi . cong ty dau ngoai ha noi no phan phoi xong , cha co trach nhiem gi. Khuyen ae nen lap iky hoac khoa nao co tru so bao hanh dang hoang fsk thi thua roi. Sai gon bo tay doi ngu lap khoa này
@VVIET777 Vâng đúng rồi bác. Công ty bên em ở Hà Nội, Sài Gòn là đại lý phân phối.
Bên đại lý SG bảo hành chậm cho bác hả? Em thay mặt bên đó xin lỗi bác.

Phiền bác báo thông tin phản hồi chất lượng dịch vụ về số đt 04.62956875 giúp em. Để bên công ty e nắm được cụ thể, ghi nhận trường hợp và có cách điều chỉnh dịch vụ của Đại Lý ở SG.
Nguy rồi các bác. Tình hình là xe e Ex135 hôm nay nó bị hư đề nên xe chuyển sang dùng cần đạp và vô tình e phát hiện ra là ko cần quẹt thẻ viettrack xe đạp vẫn nổ măc dù còi báo động vẫn kêu. Trước giờ chỉ dùng nút đề nên chưa thử đạp bao giờ, bây giờ...
Kiểu này trộm nó phát hiện ra là xong cmn xác.
Bác nào lắp viettrack thử xe của các bác xem thế nào
@pham duc quyen Bác lắp thế nào chứ! nó ngắt mobin sườn mà sao đạp nổ được!
@pham duc quyen Nếu lắp chuẩn dây vàng nối tiếp vào mobin hoặc điện tổng của xe thì không quẹt thẻ không đóng mạch thì không thể nổ máy.
Có thể xe bác lắp sai lại vào motor đề rồi. Chỉ có xe không có cần đạp mới nên lắp vào motor đề.
@hungphan_humg Chuẩn rồi bác. Lắp vào mobin thì không có thẻ, không đóng mạch ko thể nổ máy
Mọi người cho mình hỏi SP này có chức năng tìm xe trong bãi gửi ko?
Đang phân vân giữa con này và con Asimo
@Suki Tb Không có đâu bác! chỉ mỗi chức năng chống trộm thôi!
Bị hết bình thì cắt dây đỏ và vàng để xe chạy tiếp hả các bác
Phuong0908
ĐẠI BÀNG
4 năm
Fsk125 bền, nhận thẻ chạy, em dùng mấy năm nay vẫn ok
daucua001
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Phuong0908 hi bác. ở hà nội mua và lắp loại này ở đâu tốt nhỉ
Phuong0908
ĐẠI BÀNG
4 năm
Tìm hiểu thấy bên Viettracker này cũng có bản fsk150 chống dắt xe đó. Tiện đây các bác cho em hỏi đã ai dùng khóa chống dắt Fsk150 này chưa? http://viettracker.vn/san-pham/fsk150-smartkey.html

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019