Khoảng 1000 mã lỗi và hướng xử lý, sửa chữa của một số đồ gia dụng cho ACE.

QPR
26/8/2012 18:36Phản hồi: 577
577 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bác nào biết bệnh của tủ lanh nationa bị lỗi h36 ko chỉ giáo e với
giapbin1984
ĐẠI BÀNG
7 năm
xin hỏi. lò vi sóng hitachi nội địa 3d- lỗi C09 là gì nhỉ. cảm ơn nhiều
cho mình hỏi máy giặt toshiba tw-q740l báo lỗi e79 phải xử lý như thế nào
cho mình hỏi máy giặt toshiba tw-q740l bị lỗi e79 phải xứ lý như thế nào vậy bạn
cho mình hỏi máy giặt toshiba tw-q740l lỗi e79 phai xử lý như thế nào
Em mới lấy lò vi sóng toshiba ER-LD330. Giờ bật chế độ hâm sữa cứ chạy 5s là báo lỗi H65. Trong khi vi sóng và nướng vẫn bình thường. Các bác cho em hỏi nó bị lỗi gì, có nặng không??
buonban2u
TÍCH CỰC
7 năm
nha co may giat electrolux bi loi E10 va E 16 xin chi de fix em no
conheo1111
ĐẠI BÀNG
7 năm
mình có cái tủ lạnh 6 cửa nội địa của Hitachi bị lỗi mã FO 17 thì hướng sửa như thế nào ạ. Cám ơn
tủ nhà em thấy vẫn chạy bt mà nó báo lỗi h27 với h60 ai cho em cách sử lý với.
Không có ai biết sao?
Chủ thớt cho hỏi mình có con máy giặt Sharp v510. Vừa bấm mở nguồn thì báo lỗi c01. Lỗi giao tiếp. Phải xử lý sao ạ. Than k
Cho em hỏi Lỗi C24 cua máy giặt sharp dòng es-hg91f là lỗi gì vậy? có Pro nào biết chỉ xin được chỉ giáo
Cho em hỏi Lỗi C24 cua máy giặt sharp dòng es-hg91f là lỗi gì vậy? có Pro nào biết chỉ xin được chỉ giáo
Bếp từ National báo lỗi H15(bếp phải) là gì ạ. em search mã lỗi thấy ghi lỗi Công Suất Nguồn hay đứt cầu chì bên phải gì đó ạ
ko biết chính xác nó bị gì ạ
em cảm ơn
nguyenxiu88
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cho mình hỏi nồi cơm National bị lỗi U10 là lỗi gì?
Cách khắc phục như thế nào ạ?
Cảm ơn!
sipalit
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chào bác QRP. Bác cho e hỏi con máy giặt Sharp ES-HG90 nhà em nó báo lỗi C10. Lỗi này là gì vậy bác, bố em là thợ điện tử đã kiểm tra hệ thống điện của nó không bị gì hết nhưng mã lỗi thì không biết là gì. Bác và tất cả ae trong diễn đàn biết tư vấn giúp e với. Thanks cả nhà nhiều ah.
@sipalit bác sửa loi c 10 tnao day b
sipalit
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chào bác QRP. Bác cho e hỏi con máy giặt Sharp ES-HG90 nhà em nó báo lỗi C10. Lỗi này là gì vậy bác, bố em là thợ điện tử đã kiểm tra hệ thống điện của nó không bị gì hết nhưng mã lỗi thì không biết là gì. Bác và tất cả ae trong diễn đàn biết tư vấn giúp e với. Thanks cả nhà nhiều ah.
Mình có cái LVS toshiba ER GD 500, báo lỗi h69, có bác nào biết là lỗi gì, sửa ntn không ah?
Xin các cụ giúp em con tủ lạnh toshiba gr-w41 bị cảnh báo lỗi H36, bị chết con cảm biến ở phòng lạnh . Nhưng em ko biết mua con cảm biến đó là bao nhiêu k. Xin các cụ giúp em với. Em cảm ơn. Con này là hàng nội địa chạy 110 các cụ nhé
Chào các bác cho em hổi nồi cơm điện sanyo nhật bãi báo lỗi E35 là bị lam sao vây?
@pvtrung79 Em cũng có nồi Sanyo lỗi E 35, bác sửa đc lỗi đó chưa, chia sẻ kinh nghiệm cho e với

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019