Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

không chạy được tinyumbrella trên windows 7 home p SP1

vj3tgja
9/9/2011 7:59Phản hồi: 10
không hiểu tại sao mình đã cài lại win đến 3 lần để chạy cái này mà nó vẫn không chạy là không hiểu lý do vì sao,máy đã cài java sau khi lick vào tinyumbrella nó load hết 100% rồi tắt ngúm không thẩy mở lên được nữa.Cũng không báo lỗi j cả.Ai biết vụ này chỉ mình với
10 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ko đủ ram để chạy
tắt bớt của sổ đi
click chuột phải vào Tiny Umbrella => chọn properties => bác chọn Compatibility with Windows XP SP3, phía dưới có ô "Run as administrator" chọn cái này luôn => apply => thử lại xem thế nào nhé bạn ^^
vj3tgja
TÍCH CỰC
13 năm
mình thử hết cách như các bạn rồi,không được là không được mới ác chứ
vj3tgja
TÍCH CỰC
13 năm
ai giúp với
dinhbahuy
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cài win 7 pro đi bạn. Trên mạng cR4ck đầy đủ.
vj3tgja
TÍCH CỰC
13 năm
thì win 7 bản nào chả như bản nào bạn,bản home primium này có thua ultimate hay bản nào đâu,lạ là chạy mà không thấy nó lên ý chứ
down lai tinyumbrella va chay win voi quyen admintrator
sonnhdqr
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình cũng bị lỗi tương tự, chạy Tiny hết đoạn loading 100% thì chẳng thấy hiện ra cửa sổ gì cả. Trước vẫn đang chạy bình thường. Đã load bản mới nhất cũng như load lại các bản khác vẫn bị. Có ai biết cách chỉ dùm. Thanks in advance!

Sau nhiều lần mầy mò không được, vừa rồi mình chạy lại bản Tiny Ver. 4.1.12 thì lại được, không bị báo lỗi. Sau đó mình vô phần Advance thì thấy đường dẫn chỉ folder save SHSH bị sai. Mình đã chỉnh lại cho đúng và chạy lại bản Tiny mới nhất Ver. 5.10.06 thì bình thường.
Nguyên nhân: Do mình đổi lại tên của HDD nên đường dẫn tới folder lưu shsh bị sai, gây ra lỗi kiểu này.
Post lên đây để ai bị như mình thì biết mà xử lý.
Chúc thành công!
ban down tiny moi ve roi ghi len dia .sao do bo vo may chay tiny do
chay len roi thi sua duong dan luu shsh .thi sao do chay binh thuong
đường dẫn tới folder lưu shsh bị sai, gây ra lỗi kiểu này.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019