Không kết nối được với cửa hàng

Mùa Không Lá
4/4/2015 3:31Phản hồi: 12
Mình mới dùng N9 16G màu đen Pr1.3. vào cửa hàng thông báo k thể kết nối. ai biết cách khắc phục chỉ mình với. còn cài app ngoài thì down ở đâu và cài như thế nào mong mọi người chỉ giáo!
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Loquoto
ĐẠI BÀNG
9 năm
Không may cho bạn - Nokia store vừa bị MS đóng cửa và chưa có một cửa hàng thay thế nào khác (Opera mobile store đúng ra như MS thông báo ban đầu là sẽ thay thế cho Nokia store, nhưng họ chỉ hỗ trợ cho một vài dòng sản phẩm như 40, 60, X, ... mà không có Meego)

Việc cài apps bên ngoài bạn phải:
+ chon đúng app cho hệ điều hành Meego và
+ điều chỉnh trong N9: Cài đặt> Ứng dụng> Cài đặt> (chọn) Cho phép cài đặt từ các nguồn không có tron cửa hàng.
mình cũng mới dùng N9 bây giờ không biết tải game ứng dụng vào máy ntn nữa có cao nhân nào mách nước được không
Loquoto
ĐẠI BÀNG
9 năm
Da co mot so ban cai lai Android, chua co cao thu nao co y kien ve viec nay.
có ai biết bây giờ N9 có cài được developer-mode không má sao mình tải mãi không được thấy mọi người bảo tải ứng dụng trên pc rồi cho vào máy mình đã thử tải nhưng không biết mở file đã tải về ở đâu ai chì giáo với
@Đỗ Văn Phúc Vẫn cài đc dev p ak.p kích hoạt chế độ nhà phát triển là nó tự down về và cài đặt.còn các tool của dev thì k tải đc về. khi dev xong thì p dùng terminal chạy câu lệnh cài file .deb trong bộ nhớ máy.p nên cài file manager cho đỡ mấy thời gian
mình thấy bảo terminal không hỗ trợ nữa tại mình vào cài đặt nó báo không kết nới được với nhà phát triển
nó báo dev không kết nối được với nhà phát triển tài khoản nokia thì không tạo dk N map cảu mình bây ko bật nên được
rồi xong
namthanh13
ĐẠI BÀNG
9 năm
mình bật developer-mode lên nó báo thế này: installation package not found
như vậy là tèo rồi phải k.
không còn cách nào để cài app vào n9 nữa r
Mrlongcan
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có bạn nào biết cách dùng maps của N9 mà không cần tài khoản Nokia ko?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019