Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

không thể hạ fw ip 4 ios 7 final xuống ios 6.1.3 dc

rintaminh
19/9/2013 18:37Phản hồi: 221
e đã tao fw custom vs Snow roi , cut file hot luôn rồi mà vẫn dính lỗi 11, ai bit hdan e với
221 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thanhhaicl
ĐẠI BÀNG
11 năm
Khoá rồi hạ bẰng niềm tin và hi vọng
bluetech
ĐẠI BÀNG
11 năm
@thanhhaicl thớt ghi là ip4 thì vẫn đc mà
plok
TÍCH CỰC
11 năm
Ko thể về nha...
@plok Sao em thấy trong này thì chưa bị khoá?
icj.me/ios/all
sài 11.0.5
đưa về DFU mà xuống
mình vẫn xuống cho con ipad mini của mình đc mà , vẫn đang còn mở 6.1.3 chưa khoá đâu bồ
@vu_quang_long Minh cung moi quay lai 6.1.3;co le Apple khong bao gio khoa nua dau!
Ip4 thì lên xuống thoải mái khi pạn đã JB và lưu shsh của fw đó là xuống đc mà
oải, thế ae cho hỏi, m có cfw 612 cua ip4 ,nếu h muốn xuống thì vẫn sd itunes 11.1 để xuống chứ nhỉ?
và sd shirt restore fai ko ợ 😁
May quá. Hôm qua vừa xuống 6.1.4 rồi 😁 mong là sớm có jb cho 6x 😃
@datprno6 sẽ không có đâu
tập chung cho ios7 mất rùi
lxspider
ĐẠI BÀNG
11 năm
vẫn không xuống được 6.1.3 mặc dù có SHSH, dính lỗi 11, mình xài IP4
dhpsos
TÍCH CỰC
10 năm
@binhbuon_1988 Kg có shsh nào hết thì xuống = cách nào bạn?
@dhpsos bạn có thể dùng tiny...hay ifath để kiểm tra shsh và làm theo hướng dẫn nhé....
dhpsos
TÍCH CỰC
10 năm
@binhbuon_1988 Kh phải. Có shsh thì tớ bik rồi. Tại tớ thấy cậu ghi kg có shsh về đc nên mới thắc mắc.
@dhpsos shsh 6.1.3 thì máy nào cũng có mà,nên là việc có ahah 6.1.3 thì ko khó bạn ơi.heeeeeeeeee
nguyendanga
ĐẠI BÀNG
11 năm

vẫn xuống được mình vừa mới về sáng nay, hình như cho 3 ngày hay 7 ngày gì đó thì mới khóa thì phải.
itune mới nhất cho nó bền :3
nhohanoi
TÍCH CỰC
11 năm
@nguyendanga Bác này chả biết j. Itunes 11.1 ko cho down FW cus... , xuống bản 11.0.5 là oke
Mình cũng mới về 6.1.3 từ ios7 tối hôm qua được mà. Đưa về DFU rồi Shift+ Restore là được mà, chỉ tếu cái là nhạc và game bị tèo thôi ;);)
@Hamta
Chào bạn..nghe bạn bảo lên ios 7.0 rồi mà vẫn về được ios 6.1.3 mình thấy mừng quá vì mình đang dùng iphone 4 ios 7.0 và muốn về ios thấp hơn mà ko biết làm thế nào.hay bạn cho mình sô điện thoại đi để mình liên lạc trực tiếp cho dễ..thanks
@anhphuonghaui lúc mình về thì apple chưa khoá sign, giờ thì về có lẽ hết được rồi ;)
về kiểu gì vậy bạn. Mình restore thỳ hiện lỗi 4005. build shsh thỳ lỗi 11 😔
mình cũng không rành lắm, mới xài ip được tháng mấy ah, coi hướng dẫn thì cắm ip vô pc, down cái fw 6.1.3 về, bật itunes, chọn Shift+Restore rồi ngồi đợi, đâu thấy bị gì đâu. Mình không build shsh gì hết, hông rành mấy cái đó, vậy thôi.
xjnkzaj
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chưa khoá đâu. Save shsh lại rồi đưa về dfu bằng ireb sau đó restore lại đi
k cần đưa ip về DFU đâu. cứ shift + restore mà phang thẳng vào rồi ngồi đợi :v
Apple khóa FW chưa các bác 😃
@backstreetboy1102 chưa khóa đâu
mình vửa restore cho ip5 nó lại về ios7?
buratinod2t
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ai biết cách vượt lỗi 4005 chỉ với, mình shirt + restore cứ watting iphone rồi báo lỗi 4005 ai biết chỉ giúp với
@buratinod2t Nếu máy bạn là iphone 4 có lưu shsh của FW nào đó thì dùng iFaith tạo một FW có nhúng shsh đó rùi bạn dùng iReb đưa iphone về chế độ DFU chuẩn rùi shirt + restore thử xem. good luck!!!
buratinod2t
ĐẠI BÀNG
10 năm
@danhtien088 tắt tìm iphone và tài khoản itunes là xong bạn ơi!
Dù sao cũng tks bạn nhiều
hiepsia1
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hom qua len ios 7 dc 15p, thay k dep lam vi minh dung 4s, chac chi dep tren ip5 tro len thoi, tu biet than phan minh hen kem nen lai cho ngay ve 6.1.3. Thay tren forum co bai sap co JB cho 6.1.3 va 6.1.4 nen lai cang mung. IOS 7 hinh nhu chua tim ra lo hong de JB hay sao ay.
Bin Bốp
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hiepsia1 bác ơi bác qua hướng dẫn giúp em với 😔 http://www.tinhte.vn/threads/e-hoi-ngu-ve-iphone-4-ios-7-0-2-a.2197397/
bạn cut file hots ra destkop, rồi đưa về chế độ DFU và shift + restore thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019