Không Vào Được CH-Play

LangNgheNuocMat
2/11/2012 12:32Phản hồi: 80
80 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đùng la tai cái freedom đấy nó là cai fan mem trái fep chuyên trôm căp nên bi google chăn hú hú
À hóa ra là tại cái freedom. Stop nó đi là lại vào đc ch play ngay😃 làm mình loay hoay mãi...

Sent from my IM-T100K
Mình thỳ xóa nhầm file host của Gionee power mất tiêu rồi .Các bác cho ai có cho mình xin file host góc của nó đi 😔 .. Mất ngày nay ko lên play google dow dc gì hết buồn quá .
Yahoo: chiyeuminhem_chiyeuminhem1147@yahoo.com . Cảm Ơn nhiều lắm ,
Ah cái dụ này bạn cài đặc lại giờ.. tốt nhất là sử dụng giờ theo mạng là ok
Ah cái dụ này bạn cài đặc lại giờ.. tốt nhất là sử dụng giờ theo mạng là ok
Bạn có cài freedom không? xem coi bị freedom rồi
Chắc bạn cài freedom theo múi gìơ của Nga. Bạn chọn lại múi gìơ, tải lại freedom sau đó stop. Xóa nó đi và vào CHplay bình thường.
Định dạng máy lại. Có được không mấy bác
định dạng dt lại được không vậy bạn?
@Tphuc199738 nếu freedom nó đã sửa file host rồi định dạng lại ko ko tác dụng gì
định dạng lại nó chỉ xóa các tập tin, app ở bên ngoài root/ system còn file host nó lại ở trong đấy nên ko thay có gì thay đổi cả
Sao minh
A
https://userscloud.com/hzluqw1f8y3e chỉ cần cài cái này là ok hết, ko phải tìm cách nào khác
Nếu các bạn đang dùng 3G mobi thì làm cách sau:
- Tắt 3G
- Vào Setting\More\Mobile Network\Access point Names\ ,chọn lại APN m-wap ha.
- Mở lại 3G là enjoy
Mình cũng bị trường hợp này trên Zenfone 5 và Nexus 7, khi kiểm tra thì thấy đang là APN 998 (Mobifle SD)?? APN này vẫn chơi Clash of Clan, Hay Day..đc,nhưng sử dụng các sản phẩn của GG như Youtube, Gmail, G+,CH play…thì no connection
nhingiksa
ĐẠI BÀNG
9 năm
cài lại rom thôi bác lỗi fie hom trước máy em bị làm mọi cách ko thể nào mà kết nối dc em cài lại rom ok hết
nhingiksa
ĐẠI BÀNG
9 năm
có bác nào giúp em từ androi 5.0 xuống 4.4 ko ạ dc em hậu tạ ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019