Khuyến mại tại VWC2011

cuhiep
13/7/2011 15:35Phản hồi: 144
144 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vậy là nói túm lại là không cần vé phải không vậy mai mình qua đó xem thử :bounce:
kienlt90
ĐẠI BÀNG
13 năm
đang quan tâm HDD v DDR3 laptop ko bik giá cả ntn vậy mấy bác 😁 :D
router wifi linksys....
louis0612
ĐẠI BÀNG
13 năm
em chuẩn bị lên đường đây mặc dù trời đang mưa^^
rylryl79
TÍCH CỰC
13 năm
Adata sale 20%, mua được cái usb S805 8GB được tặng miếng lót chuột + cái túi, anh em xin thêm 1 cái túi thì được tặng thêm 2 miếng lót chuột. Samsung bán giá sốc cho mỗi sản phẩm vào mổi giờ . Samsung sale HDD rời . Sennheiser sale tai nghe, mua được cái tai nghe HD 220 Originels giá 1tr491 được tặng usb 4gb . Máy tính Robo mua máy tính tặng áo mưa + Trend micro internet security . WD sale hdd rời, mua được cái WD Elements desktop 1TB với giá 1tr7

Hum nay chỉ đi nhiu đó thôi, vì đứng ở gian hàng Sony coi bạn của anh em biểu diễn. Mai đi típ, hehehhe
Quan tâm em laptop HP core I3 giá 8T. Mai ghe vào xúc thoai :p
m4xvn
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hội chợ đã khai mạc, ai đi rồi update info nhé 😁
có ổ 1TB WD: 2.5" thì 2tr3 còn 3.5" thì 1tr7 bh 3 năm haha. Có MTB transformer cho anh em vọc nữa. Chuột bàn phím tai nghe giá rẻ đầyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy
Giá ổ 500GB bn vậy bác
Theo kinh nghiệm là 1-2 ngày đầu chưa sale siếc gì nhiều cả, 2 ngày cuối nó mới sale mạnh...
Vào free, mất thời gian đăng ký điền thông tin thôi.
Có xe bus free nhé.
Thứ 7 này mới đi được, đang hóng...
Mong chờ được gặp mấy em PG quá...
WD 3.5" 1T loại nào mà tới 1T7 vậy bạn? Tôi thấy ở Vitinhphongvu.com chỉ có 1T4 mà?
Cái bạn nói là gắn trong hay ngoài
Mới đi về! Nămnay trông có vẻ ít hơn nhiều so với năm rồi. Vắng bóng nhiều Đại gia CNTT như Intel, Epson, Gygabyte, Dell,Panasonic, Canon, Nikon, LG, Toshiba.....hàng hóa cũng chưa có khuyền mãi gì nhiều, tham quan chưa đông.đi giờ trưa thì không có chỗ giữ xe!Hic.Tranh thủ tham gia trò chơi phóng phi tiêu tại gian hàng ESET Nod32 Antivirus sẽ duoc tặng PM miễn phí 6 tháng bản quyền. Còn qua gian hàng Báo Echip thì mua 1 tờ Echip 10k thì duoc bốc thăm trúng thưởng BKAV Pro bản quyền 3 tháng hoặc 1 năm. Tại gian hàng Aus có trưng bày MTB Transfrom cho đặt hàng trước giá 13 tr luôn dock.
thuckand
TÍCH CỰC
13 năm
vẫn chưa có thông tin Y_Y
con Hp có 8tr, sao rẻ quá z ta?!giá thị trường 10tr lận....:sluggish:
munkey
ĐẠI BÀNG
13 năm
Sáng 14/7 tới sớm, ngồi đợi tới gần 10h mới được vào trong! Thấy Cu Hiệp nhà Tinh Tế vác máy đi chụp hình mấy em PG xinh đẹp....! Hehehehe! Dạo một vòng không thấy có gì giảm giá mà cần thiết nên về luôn! Không biết mấy hôm sau có gì mới hơn không!
peoiumap
TÍCH CỰC
13 năm
anh vào trong có cần vé j hok hay fai mua vé 10k như lời đồn mấy bnay :yellowcarded:
munkey
ĐẠI BÀNG
13 năm
Vào cổng free! Tốn 3k gởi xe....! Đi xem cũng đã con mắt....! Chưa thấy gì cần mua! Thấy con WD HD player giá 3.1 T (đã có HDD 1TB) hình như giảm giá 800 thì phải nhưng không biết xài ra sao....!
Ai đi rồi thì nên ở nhà mấy bữa sau để cho triễn lãm bớt đông đi nha 😁 hi hi hi, mà triễn làm năm nào cũng vậy, đa số là giảm giá chuột bàn phím, hdd thôi, còn lại ko thấy KM shock.
polo
ĐẠI BÀNG
13 năm
hi`hi`..mình lên danh sách những thứ cần mua sẵn rùi, vào đó thấy km rẻ là hốt thôi :p
peoiumap
TÍCH CỰC
13 năm
danh sách anh mua gồm những j ... nói em nghe đc hem 😁
nagayashi
ĐẠI BÀNG
13 năm
thấy mấy bác đi dông zui hào hứng quá, em ở nhà hóng cho nó hot, để thứ 7 đi hehe
rylryl79
TÍCH CỰC
13 năm
có bác nào biết gian hàng nào giảm giá hdd ko? loại gắn trong máy desktop chứ ko phải loại rời nha. em đang kiếm 1 ổ 320gb hoặc 500gb về để gắn vào cái box hdd dư ở nhà
Có gian hàng của CMS hay CMC gì đó bán đó bác, nằm trong góc, bác đi xung quanh góc là thấy.
HDD của WD, thấy giá tốt hơn giá thị trường khoảng 50-100k, ko biết ngày cuối có giảm thêm ko nữa.
sweetnew
ĐẠI BÀNG
13 năm
ko thấy giảm giá nào shock hết, chắc tại khủng hoảng kinh tế hay sao á.
xem thử wo dc món náo thì wo thui kakaka

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019