Kindle cho Android - Trình đọc file prc - Update 3.5.1.1

blackshoe
29/6/2010 2:48Phản hồi: 374
374 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sao mình không syn đc file kindle từ thẻ nhớ của htc desỉe 816 nhỉ
em cài xong rồi vào ứng dụng , nó hiện "Âmzon Kindle đã dừng "
là sao ạ . các bác giúp em với . em sài s4 e300
sonat_tim
ĐẠI BÀNG
10 năm
@maiha1503 sao bây giờ vẫn bị lỗi hả bạn, Goôgle store có rồi mà
chào bạn.
mình có một thắc mắc nhờ bạn chỉ giúp nha.
- máy minh chưa roof liệu có dùng được không bạn hienj tạ mình dùng máy
LG G2 DOKOMO.
- Mình cài và dăng ý tài khoản ở amazon rồi nhưng khi vào điện thoại đăng nhập thì không được
nó hiện ra môt bảng như thế này
mong bạn giúp mình với nha.
cảm ơn bạn nhiều
@phuchung1155 Bạn cứ nhập mail và pass amazon vào là được

Sent from my Ipad using Tinhte.vn mobile app
10301121_614651981986793_3473905731485026275_n.jpg cảm ơn bạn nhiều nha,
nhưng bạn ơi. mình đa nhập rồi mà vẫn không được bạn à.
có phải nhập tài khoản ở amazon phải không bạn.mình đã làm như hướng dẫn vẫn không được chứ
@phuchung1155 Tài khoản bạn đăng nhập là tài khoản amazon
có thể nhập sai nên nó ghi sai pass hoặc Mail

@Nguyễn Vinh Quang (Bam) ừ cảm ơn bạn rất nhiều
mình làm được rồi nhưng có một thắc mắc là mổi lần mình vào đoc sách lai phải đăng nhập mới vào được. giờ mình muón đăng nhập 1 lần và sử dụng được khôn bạn? giúp mình với nha.cảm ơn bạn
@phuchung1155 Mình đăng nhập 1 lần là login luôn

răng mà mình đăng nhập suốt ấy?
cach nao đăng nhạp một lần và dùng mãi mãi không phai đăng nhập lại không bạn?
Cho hỏi mình đã copy vào file kindle mà nó vẫn ko hiện trong app
Mình mới down Amazon Kindle trên Market về thì bị lỗi font như này, chuyển qua Alreader thì lại bình thường, nhưng vẫn thích đọc = Kindle hơn :v, có cao nhân nào sửa cái vụ font này hay đổi luôn font khác có tiếng Việt được ko chỉ mình với, hình như Kindle đọc tiếng Việt chỉ có mỗi font Droid Serif hay sao ấy... 😁
Cho minh hoi tai sao down amazon kindle ve den phan cai dat no bao ko co bo phan tuong thich nhi
mọi người cho hỏi mình dùng ss a7 mà khi cài kindle đã copy ebook vào file kindle trong thẻ nhớ nhưng khi vào ứng dụng mà vẫn không hiện ebook. Chỉ khi copy vào trong bộ nhớ điện thoại mới được. Có ai biết cách để đồng bộ kindle với thẻ nhớ không ?
(Lúc mở chương trình Kindle lên thì bạn nên kết nối với internet, ở giao diện chương trình sẽ có tùy chọn cho bạn kết nối với trang chủ để đăng ký, bạn theo đó là được.

Copy file prc vào thư mục Kindle trong thẻ nhớ rồi bật chương trình lên, nó sẽ tự nhận file đã copy vào)
k biết tại sao em vẫn không đọc được file. trong thẻ nhớ không có folder Kindle, em tạo folder mới rồi copy file pcr vào cũng không đọc được. mọi người có biết tại sao k
sau khi đăng nhập thành công vào bộ nhớ máy hay thẻ nhớ tạo thư mục Kindel thường thì sau khi cài đã đc tạo luôn rồi. copy file truyện sách hay tài liệu vào đó...sau đó ra thử vào lại kindel xem nhận file chưa. nễu chưa vào phần cài đặt ứng dụng, tìm kindel vào tuỳ chọn cho nó chức năng truy cập thẻ nhớ hay bộ nhớ là đc. lưu ý một số máy android 6.0 ko cho ứng dụng bên thứ 3 quyện truy cập thẻ nhớ trường hợp này thư mục kindel bắt buộc phải tạo trên bộ nhớ máy....ok.
Cho mình hỏi là tại sao mình dùng SS s6 mà Kinlde của mình không nhận đc các file .prc trong thư mục Kindle vậy. Mặc dù mình đã thử nhiều lần và nhiều cách (khởi động lại máy, xoá tạo lại folder Kindle, vào mục On device,....) nhưng đều không được.
Có anh chị nào có kinh nghiệm thì giúp mình với. Mình cảm ơn rất nhiều
tuacntt
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Bio Bumblebee Bạn coi quyền ứng dụng Kindle có được phép truy cập file không. Vô phần cài đặt -> ứng dụng -> Kindle -> Quyền -> Bộ nhớ.
Mình mới đổi điện thoại Oneplus 5, đã cài đặt Kindle nhưng bộ nhớ máy không hiển thị thư mục kindle để copy file vào. Mình tự tạo folder đặt tên là "Kindle" và chép file vào nhưng app Kindle không hiển thị file mình bỏ vào. Lúc trước mình sử dụng Samsung vẫn thì không có vấn đề gì hết. Có ai biết cách nào không?
Bạn ơi cho mình hỏi sao mình đăng nhập thì nó báo lỗi trong khi đăng nhập trên web thì vẫn bình thường là sao ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019