Kindle cho Android - Trình đọc file prc - Update 3.5.1.1

blackshoe
29/6/2010 2:48Phản hồi: 374
374 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

luong_pl
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cảm ơn bạn nhé. .................
bác nào thich tãi truyện tất cả trong 1 thì vào links dưới chữ ký của em ấy hơn 750 đầu sách prc và doc tha hồ đọc
bạn nào có phiên bản kindle 1.0.1 up lên cho mình với , mình vào market nhưng k tìm thấy kindle
cái thằng kindle này em vào bao nhiu lần rùi ,mà ko đăng kí dc,thế mới tài chứ,có bác nào bít cách hay giúp em với!thank trước ạ
Mình dk được mà.vào thẳng trang web của nó dk một tài khoản là xong.
wszullberg
ĐẠI BÀNG
14 năm
mọi người cho mình hỏi, pm kindle cho android này có thể tải từ điển như Mobipocket reader ko ?
Mobipocket reader muốn có từ điển nào thì tải từ điển đó
không được bác ạ, nó chỉ hiện ra như đọc truyện thôi chứ không có ô search từ, mà cài ứng dụng lên thẻ nhớ đc thì cần gì phải chơi từ điển PRC cho khổ ra bác 😁 có phải như mấy bác Blackberry đâu mà phải dè sẻn từng 1MB một ;))
wszullberg
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mình đâu có dè sẻn đâu :D
mình muốn nói trên mobipocket reader khi đang đọc tiếng anh, không hiểu từ nào thì click vào là được luôn khỏi phải tra. rất tiện
annihnvn
TÍCH CỰC
14 năm
Tính năng này sau này chắc chắn sẽ có, mà chưa biết bao giờ mới ra mắt :D.
annihnvn
TÍCH CỰC
14 năm
Bản update sắp tới sẽ bổ sung tính năng search, dùng từ điển tốt 😁.
anphat.it
ĐẠI BÀNG
14 năm
Làm theo hướng dẫn là ok ngay mà. ,mình đọc good lắm, đúng là cái mình tìm hoài giờ mới có
bạn nào có bản kindle mới k up cho mình xin với , bản cũ đọc toàn bị lỗi force close 😔
blackshoe
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mình đã update version mới ở post #1
datpx
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cảm ơn bác chủ rất nhiều.
Có thể hướng dẫn chi tiết hơn tí:
Sau khi cài xong có internet để đăng ký 1 account trên amazon.
Đăng ký xong thì vào hệ thống đăng nhập theo accout đó là được (cái này các pác lưu ý là amazon đã lưu lại ID máy của các pác, do vậy trước khi cài đặt lại cần phải sigout ở kindle trước, ko thì lần sau là ... tèo, ko thể nào vào được nữa).
Cài xong chép tất cả các sách vào thư mục kindle trên thẻ nhớ là Ok.
Chào các pác.
bác ơi em ko thể đăng kí dc ở trang chủ là sao nhỉ?
annihnvn
TÍCH CỰC
14 năm
bạn thử chụp ảnh cái lỗi đó lên cho mọi người xem thử tại sao mới giúp được chứ 😁.
Bác hướng dẫn cụ thể từng bước được ko? Theo em hiểu:
1. Trên máy tính: Vào web: amazon.com, đăng ký 1 acc.
2. Thoát ra khỏi (signout) acc đó.
3. Vào Kindle, đăng nhập bằng acc đó.

Có gì sai bác sửa cho em
luong_pl
ĐẠI BÀNG
14 năm
Đăng ký trực tiếp trên ĐT đc bạn à.
Bạn nhập email và pass cho tài khoản của mình trên Amazon sau đó nhấn vào cái lựa chọn ng dùng mới ( ko nhớ rõ lắm :d) là đc thôi.
Mình vẫn làm thế và cài tứ tung cái Kindle này mà chả bị sao cả.
beobu
ĐẠI BÀNG
14 năm
Em cài được Kindle rùi. Thế h lấy đâu prc để đọc ạ? có kho nào ko các Bác. Thấy các Bác bàn nhau vào Amazon, hix miễn phí hay sao mà các Bác máu thế ạ?
vinken
ĐẠI BÀNG
14 năm
bác này có vẻ là newbie với truyện prc nhỉ, vào đây nè có cả đống http://www.thuvien-ebook.com/forums/
may quá thanks bác. e test ngon lành rồi.mấy hôm nay tìm cách convert file prc sang epub mãi mà toàn lỗi 😔
luong_pl
ĐẠI BÀNG
14 năm
trong mobireader có phần đó đó.
Mở ra mà dùng.
Mà mình dùng bản mới của Kindle nhưng vẫn bị lỗi force close mới chán
ko còn gì để nói, tuyệt quá
tiếc là kindle chưa có highlight và add note như mobipocket reader
win123vn
ĐẠI BÀNG
14 năm
thằng này không có chức năng tự cuộn trang nhỉ
đọc pdf thì làm thế nào các bác? mình đã copy file vào thư mục kindle rồi nhưng vẫn không import được 😔
win123vn
ĐẠI BÀNG
14 năm
cần gi import, lần đầu tiên bạn mới pm ra, bạn phải đăng ký free để sử dụng, sau đó ở ngoài màn hình chính nó sẽ list ra những book mà bạn đã copy vào mà

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019