Kindle cho Android - Trình đọc file prc - Update 3.5.1.1

blackshoe
29/6/2010 2:48Phản hồi: 374
374 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bigbug2428
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình vẫn chưa xài kindle đc, mỗi lần mở lên là bị FC ngay.
sau khi gỡ bỏ bản kindle v2, cài v1 thì ok rồi
thanks a lot

Đã có bản Kindle 2.0.2 fix lỗi trên. Thêm: newspapers, magazines, image zoom, several bug fixes
http://www.freewarelovers.com/android/download/temp/1293395383_Amazon_Kindle_2.0.2.102300153.apk
Có bạn nào biết tiếng Trung thì giúp mình thử cài cái từ điển này xem có dùng được không (tra từ theo bộ, theo pinyin, theo âm HV được k?). Định mua 1 chiếc chạy Adroid nên đang tìm hiểu trước. Vừa rồi mua BB 8900 cài xong ko tra theo bộ được. Mất bao nhiêu là thời gian và công sức.
Link bài viết trong pdaviet
http://www.pdaviet.net/showthread.php?65904-Từ-điển-Hán-Việt-(dạng-mobireader)-hỗ-trợ-6-phương-pháp-tra-từ.&p=1448540

Hoặc link trong thuvien ebook
http://www.e-thuvien.com/forums/showthread.php?t=29104
Đây là cái mình quan tâm nhất. Mong các bạn gíup đỡ.
dvietnam
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cái phần mềm này trước tôi dùng n95 dùng thích thì thôi rồi. Không thấy cái từ điển nào hay như thế. Nhưng chuyển qua android dùng Kindle thì đọc được nhưng không tra được đâu. Chán. android chẳng có cái từ điển tiếng trung nào ra hồn. Mình thì học tiếng trung mà không có tức không chịu được

---------- Post added at 11:34 PM ---------- Previous post was at 11:33 PM ----------

ông dengrumingzi1 ơi. nếu có tìm được cái từ điển nào thì cho tôi biết với nhé. Yahoo của tớ là : dvietnam
Có gì liên lạc nhé
blackshoe
ĐẠI BÀNG
13 năm
Update v2.0.2.102300153 ở trang 1 nhé. 😁
Thanks pác chủ toppic
Thanks pác "blackshoe" đã cài và chạy ngon lành đọc PRC đã quá. Nhân tiện giới thiệu các pác e đang dùng cái hàng china Ramos W9 khá ổn so với xiền bỏ ra hjhj.

Cám ơn bác chủ thớt nhé! Tôi làm theo hướng dẫn là đọc được ngay, không bị lỗi font tiếng Việt. Hôm trước ngồi mày mò tìm cách đổi sang ePUB mà vẫn bị lỗi. Thanks!
daipm
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cái này hay quá, đọc .prc ngon lành, tiếng việt hiển thị tốt. Tìm trên market không có, chỉ thấy kindle 3g, ko đọc được .prc
Em gà ko thể gà hơn được. Đọc topic này cũng được 20 lần rồi mà vẫn ko biết cài. Có anh chị nào giúp mình với? hic hic
daipm
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn đang mắc ở chỗ nào phải nói ra mọi người mới biết được chứ? Mà làm như hướng dẫn là quá okie rồi
Chương trình hay quá, y hệt mobipocket reader

thanks bác chủ cái
tra từ điển dc ko bạn?
blackshoe
ĐẠI BÀNG
13 năm
Update version mới 2.04 ở trang 1 nhé 😁
Các bạn cho hỏi về phần mềm kindle chút. làm sao để đưa được các hình ảnh bìa sách hiển thị trên kindle của điện thoại vậy.
hix .. e có mấy cái từ điển file prc ko xài được .. các bác nào có cao kiến ko.,.. e cần từ điển đức việt .. mà các chương trình khác lại ko có từ đien này
minh89c
ĐẠI BÀNG
13 năm
up................................................................................................

---------- Post added at 08:14 AM ---------- Previous post was at 08:08 AM ----------

up................................................................................................
Mấy bác chỉ em cách đăng ký lúc mới mở app này với, em đăng ký rồi mà nó cứ báo phải confirm email với password hoài 😔
Em dùng HDH Androi 2.1, có tương thích không nhỉ, thích đọc sách mà có nhiều đuôi prc, giải pháp tạm thời là em đọc nó trên máy tính dùng mobilepocket. Nếu xai trên đt thì tiện hơn, nhỏ gọn, đỡ phải mua Kindle 3
giangsan
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thank cái rồi check,
Tui down trên market k đc
btc2003
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đã có bản 2.0.4 lâu rồi mà.
blackshoe
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hi, tại do mình không chỉnh lại tiêu đề, đã chỉnh lại tiêu đề là 2.0.4. Thank you.
hoan hô , iphone thik nhất cái này, mà cái này tren android có từ năm ngoái thì fai
blackshoe
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đúng rồi đó bạn, nhìn ngày post #1 là biết liền 😁
soft này quá chuẩn 😃
Nhìn lung linh 😁
upupup cho những người chưa biết nào

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM