Kinh nghiệm chọn mua máy Sony XPeria Z3 Nhật: Chưa UNLOCK là gì?

MinhHieu2290
24/3/2015 11:23Phản hồi: 6
Kinh nghiệm chọn mua máy Sony XPeria Z3 Nhật: Chưa UNLOCK là gì?
Cá nhân mình là người dùng sắp chuẩn bị mua điện thoại Sony xperia Z3, nhưng với túi tiền có hạn nên việc chọn mua mặt hàng này chính hãng là khá nan giải. Do đó mà việc tìm mua sản phẩm sách tay đối với mình là sự lựa chọn tốt. Trong qua trình tìm hiểu kỹ lưỡng thông tin, cũng như hỏi thăm bạn bè mình trong việc chọn mua Z3 từ nhật bản thì đến bây giờ mình mới biết được máy nhật xịn là phải như thế nào. Vậy mà nhiều bạn khi mua máy không hề biết mình mua máy đã unlock chưa cũng không biết. Vậy nên sau video này mình muốn chia sẻ 1 chút kiến thức cần thiết dành cho các bạn đã, đang và sẽ chọn mua sản phẩm Xperia Z3 nhật nói riêng, cũng như Sản phẩm nhật nói chung có thêm kinh nghiệm. Hãy là người tiêu dùng thông mình trong xã hội công nghệ như hiện nay.

6 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

natuan0712
ĐẠI BÀNG
9 năm
Không thấy nói gì về unlock điện thoại nhỉ? Bây giờ một số cửa hàng bán máy đã unlock rồi, không biết bao nhiêu phần là máy dựng?
Cẩn thận không thừa mà !
Máy z3 nhật sol26 ở móng cái nhiều lắm nhé toàn máy unlock rồi thôi , Anh em mua hàng cẩn thận. mà xem thấy nút nguồn nó xước lắm .
natuan0712
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hôm trước định mua 1 con z3 ở didongthongminh, hỏi tụi nó làm sao mà phân biệt được đâu là hàng nhật xịn, đâu là hàng nhật móng cái, đứa bán hàng nhìn mặt ngu vãi lải nhải mãi câu: cửa hàng em uy tín đâu có bán hàng dỏm đâu anh. Vãi hết cả ..... Từ lúc đó mới thấy, việc mua hàng móng cái nếu ko có chứng minh nguồn gốc xuất xứ thì ko nên mua.
kjrakul
ĐẠI BÀNG
9 năm
Em đang định mua 1 con z3 unlock ở Clikbuy. Các bác thấy có đảm bảo không? =.=
Máy z3 au check trên trang chủ của sony thấy thông báo không tìm thấy thiết bị là ntn hả các bác.máy e đăng ký tại cửa hàng au bên nhật nha

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019