Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Kinh nghiệm mua đồng hồ thông minh cho bé

hachbachcongtu
25/7/2015 2:23Phản hồi: 24
Xin chào !
Tôi đang tìm mua đồng hồ thông minh cho bé trai nhà mình; đại loại là GPS, nghe âm thanh xung quanh bé, cảnh báo nguy hiểm, gọi điện, nhắn tin, SOS,...
Tôi cũng đang thìm hiểu thông tin trên các trang mạng thấy có "Torosi GW02" nhưng không biết thế nào, hoặc có loại nào ok hơn không ?...
Nhờ các AE nào đã từng sử dụng cho một lời khuyên. Thanks!
24 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

http://webshop.myfilip.com/

một số mẫu mình đang tham khảo
Ah, mình đang ở Cần THơ cũng chưa biết mua thế nào cho an toàn đây, mua qua mạng thấy không yên tâm lắm
nhờ các AE có kinh nghiệm sử dụng rồi tư vấn dùm .Thanks!
Ah! mình có người thận bên USA, vậy mua Filip xách tay về thì có dùng được không ?
@hachbachcongtu Nó chỉ hỗ trợ bên Mỹ thôi nhé bạn.
WILL FILIP WORK OVERSEAS?
Currently FiLIP only works nationwide within the US. We are cognizant of international growth opportunities and will pursue them when the time is right.
kenie.2811
TÍCH CỰC
9 năm
"FiLIP connects exclusively on the AT&T network and can be purchased online at att.com or in participating AT&T stores around the country" hiểu nó nói gì hem?
Vậy là cũng phân phối qua nhà mạng AT&T , vậy có giồng iphone k? Về Việt Nam có sài được k ?
vụ này hình như ít AE đã trải nghiệm ha,, không thấy ai giúp mình một tay hết .
http://tadi.vtc.vn/
Cái này thì sao ?!
chủ đề không ai quan tâm.
Le Vovan
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình cũng đang tìm 1 cái cho bé nhà mình sắp vào lớp 1. Theo mình đuợc biết thì Tadi còn đòi fee duy trì server, Torosi thì chỉ tốn tiền mua đh và tiền 3g thôi. Cả 2 đều từ tàu khựa cả. Bác nào có kình nghiệm giới thiệu thêm
tuandon
ĐẠI BÀNG
9 năm
@laodaidu Em mới xem cái này ở youtube nè bác . Thấy tốt phết ạ . App tiếng việt . hình thức cũng ok . cũng chỉ tốn tiền 3g .

Mình vừa tim thêm được cái này nữa
VTech Smart Watch
không rõ xuất xứ ở đâu

đúng là 02 cái kia của tàu thì cũng không yên tâm lắm.
mà mình tìm hiều thông tin mấy bữa nay chỉ thấy toàn hàng tàu không, fillip của USA nhưng đem về không biết có sài được không(sợ khóa mạng).
Mấy cái Sony, thì là của người lớn, không có mấy chức năng cho bé(SOS,...)
Kareme cũng là của tàu luôn
Mà hình như vì bên tàu nhiều trẻ em bị bắt cóc quá hay sao , toàn sản phẩm của tàu không
Chắc phải cắn răng làm một cái thôi , ức chế quá
Không nên mua tadi lúc này nhé, sếp mình vừa trả lại 1 chiếc cho vtc vì định vị quá kém, pin yếu, nhiều lỗi trong quá trình sử dụng ...
Hây gia, cám ơn bạn !
vậy mà mình đang định làm một em, thấy anh quảng cáo nhiệt tình quá, thấy cả anh xuân bắc nhà mình nữa ..
vậy kareme thì sao ta ? có ai thử chưa?
viviewjsc
ĐẠI BÀNG
9 năm
Theo nhu cầu của bạn mua cho bé trai thì dùng đồng hồ Torosi GW01 cũng cũng cấp đầy đủ các chức năng trên. Theo mình thấy loại này khá nhỏ gọn, sử dụng cũng thông minh và hầu như không có những lỗi trong quá trình dùng.
Bạn tham khảo chi tiết tại: Đồng hồ định vị trẻ em TOrosi GW01
viviewjsc
ĐẠI BÀNG
9 năm
Các phụ huynh quan tâm đến sự an toàn của trẻ thì nên tặng cho bé một chiếc đồng hồ GPS trẻ em Torosi GW01, đặc biệt trong dịp Trung thu này, khi Shop An Ninh đang có gói khuyến mại trong chương trình "Vui hội rước đèn - Rinh liền quà cho bé" cho 200 khách mua hàng đầu tiên.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019