[KM] 5bid.vn tặng thành viên Tinhte.vn 100.000đ - Đấu giá iPhone giá 0 đồng

Hư Trúc
16/7/2012 3:35Phản hồi: 252
252 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

quan_pc
ĐẠI BÀNG
12 năm
có cái thẻ cào điện thoại ko thôi mà đấu giá riết còn ko được nữa là... thôi trang web đó có dẹp đi cha rồi. hơi đâu zô đó mà ngồi đấu giá theo kiểu auto hên sui ai nhiều tiền hơn thì thằng. mấy thằng 5bid là cái loz zi` mà đi lên lừa đảo.
quan_pc : không biết dựa cột mà nghe bạn nhé, bạn có chứng cứ nào là 5Bid lừa đảo không hay chỉ nói cho sướng miệng.
thanknct : http://5bid.vn/danh-sach/ket-thuc/
Bạn xem có thật là không ai giành được gì không ? Chơi gì cũng phải biết cách chơi bạn nhé.

Các bạn không hiểu rõ đừng bình luận như đúng rồi nhé.
quan_pc
ĐẠI BÀNG
12 năm
@5Bid hehe.... đấu giá cái kiểu tự động trừ tiền mới đã chứ... cứ 1 sản phẩm đăng lên rồi auto 100%. khi còn vài giây tự động nó up lên lại... hehe lừa đảo quá keke
@5Bid thế này thì lộ rõ bản chất lừa đảo rồi nhé 😃
nếu có cái quy định đó, thì không bao giờ có chuyện mấy em iPhone 0 đồng rời khỏi 5bid 😃)
đúng là cái cần câu cơm ngon 😃)
chú nào còn mộng mơ thì hãy nhìn cho kỹ nhé =))
@thanknct Chào bạn,

Như thế nào là lộ bản chất lừa đảo ? Mọi thông tin đều đưa ra rõ ràng bạn nhé.

Khi thời gian giảm đến 7s lúc đó iPhone sẽ rời khỏi 5Bid thôi.

Những người như bạn chả khác nào Chí Phèo cả, không biết ở trong có cái gì cũng ném đá vào.
quan_pc
ĐẠI BÀNG
12 năm
@thanknct hehe em kết cái này của bác!! chuẩn quá....... Lừa đảo rùi đó anh em!!!!!

Tag: 5bid.vn lừa đảo, 5bid.vn lừa đảo,5bid.vn lừa đảo,5bid.vn lừa đảo,5bid.vn lừa đảo,5bid.vn lừa đảo,5bid.vn lừa đảo,5bid.vn lừa đảo,5bid.vn lừa đảo,5bid.vn lừa đảo,5bid.vn lừa đảo,5bid.vn lừa đảo,
quan_pc
ĐẠI BÀNG
12 năm
hehe ko lừa đảo thì là gì??? Để chiến thắng 1 sản phẩm chỉ cần ai nạp card nhiều thì chiến thắng thôi. Ví dụ: khi đâu giá sản phẩm có số tiền bằng sắt là 400 chẳng hạn thì ở đây cứ mỗi lần đấu giá sẽ mất đi 400 sắt nhưng nhiều người đấu, người nào tiền nhiều thì trụ lại còn ít tiền thì đấu được 1-2 ngày là hết tiền liền vậy ko lừa đảo thì là gì?
Trang này đánh vào tâm lý người dùng là tham lam ai cũng muốn giành giật sản phẩm về mình từ đó ép buộc phải nạp card để chơi tiếp.
Nếu như trang này cho cách đấu giá theo kiểu giá thấp nhất và duy nhất của 1 loại sản phẩm thì tôi sẵn sàng chơi. đằng này thì trang web chỉ nhắm vào sự tranh giành sản phẩm của người chơi với nhau thế đâu phải là đấu giá??? cái này gọi là đấu súng thì đúng hơn.

Vậy nên tôi đề nghị thành viên nào đã tham gia thì nên ngưng chơi thì tốt hơn. Lừa đảo 100% đó.
@quan_pc Chào bạn,

Mỗi phiên đấu tại 5Bid.vn có cách chơi khác nhau, có những phiên giới hạn số lần đặt giá của người chơi ( mỗi người chỉ được dùng 1 số xu nhất định ).

Những người như bạn thì kiểu gì cũng nói được, không khác gì Chí Phèo chửi cả làng Vũ Đại cả. Bạn cứ ngồi đó mà nói nhé..

Chúc bạn 1 ngày vui vẻ
Sh7ng
ĐẠI BÀNG
12 năm
Xin chúc mừng các admin 5bid.vn, các bạn bid rất nhiệt tình!
Nạp tiền vào chơi với các bạn chắc phải bán nhà đi quá! ;):p😁
Nhiều bác ngây thơ quá.
Doanh nghiệp nào chả nói, chúng tôi làm ăn uy tín, có ai có chứng cứ họ lừa đảo đâu.
Họ làm chủ website, vừa đá bóng vừa thổi còi, họ thừa khả năng muốn cho ai thắng người đó thắng. Pháp luật Việt Nam còn quá sơ hở về thương mại điện tử, để mấy bọn lưu manh giả danh trí thức đi chăn gà.
Tôi hỏi mấy ông admin web đấu giá, có tổ chức độc lập nào đủ uy tín, thẩm quyền chứng thực mấy ông ko gian lận?

Khuyên các bác tham gia mấy trò vô bổ này, có tiền ko biết xài, thì đem đánh lô, đánh xổ số còn có cơ may nhiều hơn, vì dù sao cũng có cơ quan nhà nước đứng ra.
Còn mấy web đấu giá trên mạng lấy gì đảm bảo? Lấy lương tâm bọn nó thôi. Mà lương tâm nhiều con người bây giờ, có tiền là mua được.
quan_pc
ĐẠI BÀNG
12 năm
@bbforever33 e thik cái câu này của bác nhất. chơi 5bid vô bổ mà các tv lại giành nhau đấu giá.. ở ngoài đời đấu giá 1 lô đất vài tỷ cùng lắm là vài giờ thì xong còn trong 5bid đấu giá 1 món hàng vài trăm thì dài cổ + hay tạo ra các tình huống ép người chơi phải nạp card. Tui nói chắc đúng 100% chứ ad?
@quan_pc Chào bạn,

Đấu giá xu là một hình thức giải trí kết hợp giữa game online và đấu giá. Có những phiên đấu có thể kết thúc rất nhanh và những phiên đấu kéo dài. Việc bạn lựa chọn chơi hay không là quyền của bạn, việc 5Bid tặng xu để những người khác chơi lại là việc hoàn toàn khác.

Việc bạn chưa hiểu/không hiểu để nhảy vào nói người khác là lừa đảo là không nên nếu bạn không có chứng cứ xác đáng.

Mỗi người có sự lựa chọn riêng của mình, có nhiều người tiêu hàng tỷ đồng vào game online thì sao ? Đấu giá xu là mỗi người bỏ ra vài xu để người chiến thắng thắng được vài đồng.

Nói như vậy chắc các bạn cũng là người hiểu lý lẽ. 5Bid chỉ cố gắng hết sức để tạo ra sự trung thực - không lừa dối người chơi chứ không thể chiều lòng tất cả mọi người được.

Cám ơn các bạn đã ủng hộ 5Bid.vn
Mình thấy các bạn nên tham gia zeekrewards.com đi. Chỉ có trang này mới thực sự có tiền thôi. Ai tham gia thì ủng hộ cho mình theo link này nhé: http://quyhuyen.zeekrewards.com/
Điện thoại của mình: 0313.600.987
cách chơi này có vẽ đểu đểu sao ấy
phiên đấu giá diễn ra bao lâu các mem có ai biết k?
haha, khi bản chất bị lột trần, thì bạn cũng chỉ biết xù lông chứ làm gì đâu 😆
tôi k cần biết cái gì ở trong, khi mà bạn dùng mồi câu đến 3 -4 tuần rồi mà mồi vẫn còn, hehe, tôi thì tôi k làm cá nữa 😃)
mất 1k xác nhận thoai, dại gì nữa =))
@thanknct Theo kinh nghiệm thì cơm sau khi nấu xong để chỗ tối 2 ngày, phơi nắng 1 buổi rồi nhồi phomai + sữa tươi không đường vào. Sau đó mang vào chỗ tối để thêm 5 ngày nữa thì cơm sẽ bắt đầu chua lên và nhão ra. Đây là môi câu cá tra ! tuy nhiên cần thủ nên có thêm vài loại khác để tránh bị lock (trắng tay) như cám tanh + lòng đỏ trứng gà, cám gà + gan heo ( xay nhuyễn). Ngoài ra cần câu cũng phải chú ý không sử dụng sợi quá to (dao động dây 35-45), lưỡi 7 và nên xài nhợ đen. Lưu ý khi kéo cá tra, bạn không được cương với nó (trừ khi dây to và cần khỏe - cá nhỏ), hãy xả tubin để cá kéo đi, sau đó quay tubin về... cứ thế trong vài phút cá sẽ bị đừ vào buông xuôi
Khi cá gần bờ, hãy căng dây để đầu cá nổi lên... bạn có thể dùng 2 tay để chụp đuôi nó hoặc nắm 2 mang nó, nếu có 1 cái kềm mỏ nhọn thì bạn hãy kẹp vào vây nhỏ của nó, nó sẽ đau quá và đơ ra thôi
Thường thì các hồ câu cá sẽ thả chung cá tra và cá chim. Cá chim thì câu ngược với cá tra, mồi không nặng mùi (thường thì trùn hổ - cám gà - tép tươi là món khoái khẩu), khi dính cá bạn phải ra sức xoay tubin thật nhanh vì răng cá chim khá sắc, chỉ cần chậm 1 tí cá sẽ cắn đứt dây. Những dấu hiệu nhận biết cá chim và cá tra : khi cá tra cắn cần câu sẽ cắm xuống nước và theo chiều thẳng tiến, còn cá chim khi cắn cần câu sẽ bật lên cao và xoay chiều ngang... vì thế bạn phải cắm cây chống thật chắc, đề phòng cá chim giật mạnh cần sẽ bay vèo xuống nước
Người ta thường đổ lỗi này lỗi nọ cho những điều thất vọng! Haizzaa, bản chất con người, có mấy ai hiểu được! Cuộc sống vốn dĩ khắc nghiệt, sao không nghĩ đó chỉ là một trò chơi? Trò chơi thì có ăn có thua chứ! Trò chơi thì cũng phải động não, quan sát một tí xem nó như thế nào đã! Từ từ nắm rõ quy luật rồi hãy bắt đầu! Có nhiều nguyên nhân thành trắng tay khi chơi penny bid, trong đó hồ đồ luôn là nguyên nhân lớn nhất!!!! Khà khà, ai không chơi thì ta chơi, xem sản phẩm này thuộc về ai cho biết!!!!
bạn Khangma thấy mình nắm rõ quy luật câu cá ko, thế mà từ lúc mua cần câu cách đây 2 tháng đến giờ... câu dính duy nhất 1 con tra 9kg4 và 2 con cá chim chưa đến 1kg á hức hức
hì hì, câu cá thì mình không thích môn này lắm do mình không có tướng sát cá, câu hoài không được con nào nên thường ai câu sẳn là mình ăn hê hê!!! Nhưng ngồi rình trên 5bid thì chắc cú là có rồi! Bác cẩn thận không con cá bác đang câu mình giật mất đấy!! Hí hí hí!
không sao, thường thì trong hồ câu chỉ có vài người là câu trúng cá mà thôi, đó là chuyện bình thường. Mấy cái hồ cá, chủ họ cắt hết râu đi khiến cá bị mù không dò được thức ăn, bởi thế cứ hên xui thôi. Thành phố thiếu gì hồ câu, không được hồ này thì đi hồ khác... vả lắm thì vào hồ Thành Long là dính chắc luôn keke
Chương trình kéo dài đến 1/9, mời các bạn tham gia nào !!
@5Bid 1/9 hạ time cái IP xuống hả bạn, ko nhầm thì nó hơn 1 tháng rồi đó
quan_pc
ĐẠI BÀNG
12 năm
hehe ta mà tag thì lên google chỉ cần tìm chính xác từ 5bid.vn lừa đảo, là có ngay 😕
chương trình nghe hấp dẫn quá ạ
Lừa nhau là chính chơi dc 10' chúng luôn 2 giải free.
Đang định đi lạp tiền để láy cái giải đó thì mới ngớ ra mình sắp bị lừa.
Vì cái giải thật trị giá có 150k mà tranh nhau chơi mất 4h thì..............
quan_pc
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn là sinh viên, nội trợ, nhân viên văn phòng?
Bạn có nhiều thời gian rãnh rỗi và hay lang thang trên mạng nhưng không biết làm gì?
Bạn muốn tham gia trang web hữu ích, đóng góp kinh nghiệm bản thân và học hỏi nhiều kiến thức mới?
Bạn muốn cải thiện thu nhập và nhận những phần quà ý nghĩa, dễ thương?

Thật dễ dàng và nhanh chóng tạo tài khoản trên trang chủ Vinaresearh mục Đăng ký thành viên. Sau khi hoàn tất thông tin cá nhân và thông tin chi tiết bạn sẽ được tặng ngay điểm thưởng và bắt đầu tham gia cộng đồng khảo sát trực tuyến của chúng mình.

Bạn có thể bắt tay vào làm ngay các khảo sát nhanh ngay trên trang chủ vinaresearch. Đây là các khảo sát được chọn lọc và đóng góp bởi tất cả thành viên Vinaresearch, các khảo sát này được cập nhật và thay đổi hàng ngày dựa trên các chủ đề khác nhau.

Ngoài ra, bạn có thể tham gia Khảo sát công khai khi nhấp vào trang cá nhân và Khảo sát riêng tư được gởi dưới dạng thư mời qua email cho các bạn đủ điều kiện tham gia. Điểm cho các khảo sát này dao động từ 20-800 điểm tùy vào khảo sát và lĩnh vực đa dạng. Các bạn có thể đóng góp kinh nghiệm bản thân từ chính cuộc sống của mình.

Bên cạnh đó, thật dễ dàng khi bạn chỉ cần lấy link giới thiệu và gởi cho các bạn bè mời tham gia , nhiều bạn bè càng nhiều niềm vui và nhận càng nhiều điểm thưởng.

Thú vị hơn, Mục tự tạo khảo sát nhanh cho phép bạn tạo những khảo sát cho riêng mình và nhận được sự bình chọn từ tất cả thành viên. Dễ dàng nắm bắt xu hướng xã hội thông qua các báo cáo khảo sát. Đây là khảo sát được thực hiện bởi đội ngũ nhân viên chuyên nghiệp và có bản quyền từ Vinaresearch mình.

Xin cảm ơn các bạn đã đọc tin này của mình!

các anh chị đăng kí qua link này giúp em với
Lừa đảo đấy các bạn à. 1s mà có tới 4 lần bid. Hix, chuyên nghiệp về lừa đở rồi. Nay nó đã gỡ bỏ thời gian ra để ta không bắt kịp trò lừa đảo tinh vi của nó nữa. Hãy xem hình này sẽ rõ:
Link:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019