Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[KM] IPhone 4S quốc tế giá tốt tại Viettel Store

Hư Trúc
12/3/2012 2:54Phản hồi: 270
[KM] IPhone 4S quốc tế giá tốt tại Viettel Store
Nằm trong chuỗi hoạt động Kỷ niệm 15 năm thành lập Công ty TM &XNK Viettel, Hệ thống bán lẻ Điện thoại – Máy tính – Viễn thông Viettel (Viettelstore) triển khai chương trình “Ưu đãi mua Iphone 4s giá tốt nhất” từ nay đến 19/3 với mức giá thấp nhất từ 16.499.000 đồng.

Trong thời gian diễn ra chương trình, chiếc iPhone 4S bản quốc tế 16 GB được bán với giá chỉ 16.499.000 đồng; bản 32GB với 18.899.000 đồng và 64GB được bán với giá 20.500.000 đồng. Riêng những khách hàng mua iPhone 4S 64GB từ nay đến 1/5 sẽ được nhận ngay 1 sim Viettel 11 số đẹp kèm theo gói cước 3G Viettel trị giá trên 6.000.000 đồng, gồm 100 SMS miễn phí, 3GB data/tháng, MobiTV và nhiều dịch vụ hấp dẫn khác để trải nghiệm trên chiếc điện thoại này.

Song song với chính sách giá bán hấp dẫn, mua iPhone 4S tại Viettelstore khách hàng được hưởng chế độ bảo hành chuyên nghiệp chuyên nghiệp nhất Việt Nam. Khi gặp bất cứ trục trặc nhỏ về phần cứng, phần mềm, khách hàng có thể tới bất cứ siêu thị nào của hệ thống Viettelstore, hoặc hơn 800 điểm tiếp nhận của Trung tâm Bảo hành Viettel tại 698 quận huyện tại các tỉnh, thành phố. Chiếc điện thoại của khách hàng được chăm sóc bởi gần 1.000 nhân viên kỹ thuật Viettel được đào tạo chuyên sâu và phục vụ theo đúng tiêu chuẩn của Apple.

Chương trình được triển khai tại Hệ thống siêu thị Viettelstore trên toàn quốc. Khách hàng vui lòng truy cập website www.viettelstore.vn để biết thông tin chi tiết về sản phẩm và chương trình.

[TR]
[TD="bgcolor: #cddcab"][FONT=verdana]iPhone 4S hiện đang được đánh giá là smartphone mạnh mẽ và giàu tính năng nhất hiện nay. Được trang bị chíp lõi kép Cortex A5 và hệ điều hành iOS 5 tiên tiến iPhone 4S được bổ sung hơn 200 tính năng mới và năng lực xử lý đồ họa nhanh gấp 4 lần người tiền nhiệm iPhone 4 giúp người dùng có thể trải nghiệm âm nhạc video và chơi game mượt mà hơn. Bên cạnh đó iPhone 4S được tích hợp sẵn dịch vụ iCloud đem đến cho người dùng những trải nghiệm mới mẻ và chân thực nhất về ứng dụng điện toán đám mây. Trợ lý ảo Siri hỗ trợ người dùng bằng giọng nói giúp người sử dụng có thể tương tác với iPhone mà không cần chạm vào màn hình. Điểm đặc biệt của Siri so với những phần mềm nhận dạng giọng nói khác là phầm mềm sẽ tự động tìm ra câu trả lời thực sự thông minh dí dỏm theo tình huống hoặc ghi nhận và thực hiện các lệnh từ người sử dụng.[/FONT][/TD]
[/TR]

270 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Trời ơi cái giá, cao hơn vina luôn mà nói rẻ....?
anhkiller
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ấy chết, sao lại ss hàng hoàng hà với hàng chĩnh hãng nhà mạng thế!
Mexila
ĐẠI BÀNG
12 năm
@anhkiller Ủa vậy Vina là ko phải QT hả bạn?
@anhkiller Haiz, Việt Nam cũng không mua được ý, hichic
@akikoi.vn Người VN là một trong những người dùng đồ công nghệ sang nhất thế giới mà^^ Thay đổi xoành xoạch!!😃
mrphan
TÍCH CỰC
12 năm
Giá chính hãng đẹp đấy nhỉ? ^^
nhàm, không thích kiểu làm ăn của tụi viettelstore ( đã từng sửa chữa và mua hàng tại đây và không hài lòng, không biết đó chỉ là "con sâu làm rầu nồi canh" hay tất cả các cửa hàng viettel đều vậy)
dung_9z
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình cũng vậy rất ghét thái độ phục vụ của nhân viên Viettel.
Đi 4 cái sò to rồi, tất cả đều vậy. Một ẻm bán hàng HTC ko phải người của sờ to bảo các ẻm ở trong ko con ông này cũng cháu bà kia trong vtel or trong quân đội. 1 cái sờ to được 40m2 mà 7,8 ẻm lượn như cá cờ đứng hết chỗ của khác. Làm ăn thì bố láo, nhất là với laptop giảm giá.
Đa phần đều vậy bạn à =]] Nhất là bọn bán hàng tại cửa hàng, bố láo không tả được.
Chỗ mình nó cũng vậy giờ nhìn thấy siêu thị việt teo chẳng muốn vào
duythienddt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tụi này nó giảm mấy đồng lẻ xong lại ép khách mua thêm phụ kiện đủ thứ gần cả chai nữa. Đâu lại vào đấy thôi...
nhiều khuyến mãi hấp dẫn nhỉ...tiếc là mới ôm em blackberry
chuẩn bị mua thôi................! hehe
Chém đẹp đấy! Sao ko bới số "0" ở phiá cuối đi
Cái giá tốt vãi ra ấy nhỉ. Cái giá tốt vãi ra ấy nhỉ.
Bác nói thế thì bác cho biết cụ thể hơn chứ nói chung chung thì cũng không đúng cho Viettelstore đâu.
duytungspkt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thật là quá hớp. Mắc nòi kèn. Cho tiền cũng ko chơi. HTC hoặc Sony tầm 8 - 12 chai là không thua gì IP4S rồi (nếu không nói là hơn đủ thứ, nhất là lợi về tiền).
Ý kiến của riêng mình thôi nhé.
Chính xác đấy bạn ơi. Mình đã xài qua S2. Thực ra dùng iP vẫn đáng đồng tiền bát gạo, cấu hình có thể ~ nhau nhưng dùng thì iP vẫn cho cảm giác mượt hơn về nhiều mặt. Giá sàn iPhone trên toàn thế giới vẫn nhỉnh hơn các hãng đt khác 1 chút. Đang để dành tiền tậu thêm e Xperia S coi thế nào... Nhưng nếu mua iP mua hàng xách tay thôi, tội gì mua của bọn Viettel cho đắt!
Còn em dùng IPhone 4 rồi và dùng ké 4s của chị em rút ra kết luận IPad 2 đáng đồng tiền hơn nè bác và tương lại new iPad đáng hơn nữa
Ông này nói chuẩn
Bạn dám chắc những gì mình nói không? Bạn chém quá đấy, mình thất có đắt thật, nhưng vào đấy đâu đến nổi gì mà chê họ.
Bạn không chịu đắt tí thì cứ ra ngoài mà mua! tui nói thật, mua ngoài có rẻ hơn chút mua về cứ lo ngay ngáy. Dám chắc bạn chỉ biết nói vậy thui.
Đúng là giờ giá chính hãng cao thật, cao hơn hàng xách tay nhiều. Mà giờ ip4s mua ngoài cửa hàng cũng đơn giản lắm rồi không bị tình trạng thiếu hàng nữa. Giờ có tình trạng các nhà mạng Vina, Viettel có hàng nhưng toàn để nhân viên tuồn ra ngoài giá cao nên các cửa hàng cũng buộc phải đẩy giá lên cao do nhập vào giá cao, ko có lợi cho người tiêu dùng. Đến bây giờ hàng xách tay giảm giá mạnh rồi thì lại tung ra quảng cáo. Mình chỉ muốn góp ý thôi chứ ko chê trách nhé 😃 Tất cả vì quyền lợi người tiêu dùng ....!
ôi cái giá,viettel lúc nào củng quảng cáo trên mây,1000 nhân viên kĩ thuật....hehehehehe
kyo10515
TÍCH CỰC
12 năm
đâu có rẻ hơn tí nào đâu nhỉ.mấy cái này lại bắt mình kèm hợp đông đây
Giá tốt quá nhỉ 😃
Nhà có điều kiện mới dám mua ở Viettel. Nhà em không có điều kiện ra mua hàng xách tay bản quốc tế Brand new cũng chỉ có 15tr3.
Tẩy chay Viettel đi, bán mắc như cắt cổ người ta, ko bán được cho ai mới đi quảng cáo rầm rộ thế, chứ như hồi Iphone 4 mới ra xem, để nhân viên tuồn hàng ra bán kiếm lời, rồi chơi trò bốc thăm. giờ hổng ma nào đến mua mới rêu rao giảm giá, mà thực ra có giảm đâu, vẫn mắc như quỷ

Với Mục đích của Apple Iphone 4s ra bán giá bằng Iphone 4, iphone 4 giảm giá
vittel mang tiếng là bán hàng chính hãng nhưng có áp dụng chính sách của Apple đâu
mà làm ngược lại tăng giá Iphone 4S cao lên, iphone 4 giữ nguyên giá
gabb8100
TÍCH CỰC
12 năm
Gắn bó với bác vịt teo đc 5-6 năm rồi. thấy bác ấy cũng ko đến nỗi nào. vừa hốt con ACE cho chị gái. cũng hài lòng vì thái độ phục vụ. cảm ơn bác vì ko có bác thì giờ ko bít giá cước có rẻ như giờ ko. chơ mà để 2 bác vina chí phèo với mobi phun độc quyền thì anh em ta có mà chít. thời sinh viên sướng nhất là bác ấy chơi vụ hỗ trợ. sau đó các hãng chạy theo. mà sim 11 số có đẹp kiểu gì đi nữa thì vẫn oải.
iphone 4s mình thật ko hiểu, 2 nhân,1 G ram cho cái màn hình 3.5".
Giá này hiện tại đang khá cao ạ
Sao viettel ko phân phối iPad lun nhỉ?
blackcode
ĐẠI BÀNG
12 năm
trời ơi, giá này mà gọi là giá tốt sao........
giá chát quá, táo bây giờ cũng ế quá nhỉ, ko còn xếp hàng nữa 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019