[KM] Smartphone - Smartchoice tại NguyenKim.com

Hư Trúc
27/7/2012 3:3Phản hồi: 115
[KM] Smartphone - Smartchoice tại NguyenKim.com
Tháng 3/2012, website của Nguyễn Kim nhận được cú “hat-trick” về giải thưởng do Sở Công thương trao tặng như: Website thương mại điện tử (TMĐT) mô hình B2C chuyên ngành điện tử - viễn thông được người tiêu dùng yêu thích nhất năm 2011; Website TMĐT có dịch vụ chăm sóc khách hàng yêu thích nhất năm 2011 và Website TMĐT có dịch vụ giao hàng tốt nhất năm 2011… Đây là thành quả của quá trình đầu tư mạnh mẽ từ Nguyễn Kim cho lĩnh vực thương mại điện tử, đặc biệt, website www.nguyenkim.com luôn có rất nhiều chương trình dành cho khách hàng mua sắm online, đặc biệt là các sản phẩm thiết bị số.

“Smartphone – Niềm đam mê vô tận”

Nằm trong chuỗi chương trình được tổ chức tại Nguyễn Kim cho mùa hè 2012, Nguyễn Kim phối hợp cùng các tập đoàn điện tử như Sony, Samsung, Nokia, HTC… thực hiện Tuần lễ Smartphone dành cho “tín đồ” đam mê công nghệ với nhiều chương trình khuyến mãi hấp dẫn. Song song đó, tại www.nguyenkim.com đang diễn ra sự kiện hấp dẫn với tên gọi “Smartphone – Niềm đam mê vô tận” dành cho những ai mong muốn sở hữu những chiếc điện thoại thông minh, công nghệ đỉnh nhất hiện nay mà không cần tốn bất kỳ chi phí nào. Theo đó, bạn chỉ cần truy cập vào website www.nguyenkim.com đăng ký tham gia và chia sẻ với bạn bè về những chiếc điện thoại thông minh yêu thích của mình. Càng có nhiều người tham gia với bạn, bạn sẽ có cơ hội trúng thưởng những chiếc điện thoại “hot” nhất hiện nay là Nokia Lumia 900, Samsung Galaxy S3, HTC Desire HD, Sony Xperia S. Ngoài ra, còn có hàng trăm Voucher mua điện thoại trị giá đến 2.000.000 đồng của Nguyễn Kim dành cho khách hàng tham gia chương trình.

Càng đông càng vui
Chương trình bắt đầu từ 20/7 đến ngày 16/8/2012 tại www.nguyenkim.com dành cho tất cả mọi người, đặc biệt là hoàn toàn miễn phí với cách thức tham gia vô cùng đơn giản, chỉ qua 3 bước:
  • Người chơi đăng ký thông tin cá nhân bao gồm tên truy cập, địa chỉ email, số điện thoại để được nhận mã xác thực thông tin từ Nguyễn Kim bằng SMS.
  • Hoàn tất giai đoạn đăng ký chỉ trong vòng 1 phút, người chơi chọn model điện thoại yêu thích và mong muốn sở hữu để chia sẻ cùng bạn bè. Nội dung chia sẻ rất đơn giản: đặt tiêu đề, slogan và nói lý do vì sao bạn chọn smartphone này.
  • Sau đó, chia sẻ thông tin này đến bạn bè để tích lũy điểm
Người chơi được quyền chia sẻ thông tin về chiếc smartphone mình yêu thích với bạn bè trên các mạng xã hội như Facebook, Twitter, Google +, Zing me… Với mỗi người bạn đăng ký tham gia, người chơi sẽ được cộng thêm một điểm. Tổng kết chương trình, người chơi có tổng số điểm tích lũy cao nhất sẽ là chủ nhân của chiếc smartphone yêu thích. Ngoài ra, Nguyễn Kim còn dành tặng hàng trăm voucher mua hàng trị giá từ 600.000 – 2.000.000 đồng cho người chơi có số điểm cao tiếp theo sau khi đã xác định được 4 người chơi trúng giải cao nhất.

Đây tiếp tục là chương trình miễn phí do Nguyễn Kim thực hiện tại www.nguyenkim.com, là sân chơi hấp dẫn cho những ai đam mê công nghệ, cách thức tham gia đơn giản, thể lệ rõ ràng và hoàn toàn minh bạch. Trước đó, chương trình “Nguyenkim.com: Dự đoán miễn phí, trúng xe tiền tỷ” do Nguyễn Kim tổ chức dành cho người hâm mộ bóng đá Việt Nam trong mùa mùa Euro Cup 2012 đã thu hút gần trăm ngàn người tham gia trên cả nước. Ngoài ra, Nguyễn Kim còn thường xuyên tổ chức các cuộc thi, chương trình ưu đãi mua sắm dành cho khách hàng tại www.nguyenkim.com như “Đấu giá giờ vàng”, “Lướt web đặt hàng – Nhận ngàn quà tặng”, “Đàn ông vào bếp”, Happy Valentine”…

115 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

anhlt
CAO CẤP
12 năm
ế hàng loạt rồi bây h khuyến mại 20-30% còn éo có người mua huống hồ cái trò mèo này ko có người mua đâu! Bắt đầu thấm khủng hoảng kinh tế roài đây!
@anhlt Chắc phải chờ tới mùa quít sang năm mới trúng được, mấy cái này ảo lắm!
@anhlt ủng hộ bác này..nói hay:rolleyes:
Tham gia ngay !!! 😁
Nguyễn Kim có nhiều khuyến mại đỉnh, nhưng smartphone thì chưa mua cái nào ở Nguyễn Kim hết...
soigreen
TÍCH CỰC
12 năm
bao giờ mới tới lượt mình....
lại PR miễn phí cho nó xong chẳng nhận được gì
@ProVn_SuperNova Cái bài viết PR này không phải miễn phí đâu.
@levu136 Thì ko quảng cáo mấy bác admin có cạp đất mà ăn à. Thà kêu quảng cáo nhận tiền để duy trì cũng đc. đàng này. đọc hoài thấy nản:mad:
hanoiphoco
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ProVn_SuperNova Chú chỉ được cái nói đúng ... 100% là người ngoài đừng có mong, toàn gà nhà lĩnh giải thôi ...
siro171
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ProVn_SuperNova chắc j ko phải ng của nó viết bài này.nv của nó cả đấy.ai rảnh mà PR cho nó:eek:
falconvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
😁 bao giờ mới có KM giảm giá 80% + nhỉ ;))
lockhomes
ĐẠI BÀNG
12 năm
@falconvn Đầy đó chứ,mua điện thoại 5 chai được tặng cái SIM tài khoản 3 chai rưỡi với bộ phần mềm bản quyền 1 chai rưỡi :D.Pác nghe sướng tai không?Mật ngọt là chết ruồi.
ntuandat
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhìn margin khuyến mại của trong nam so với ngoài bắc thì oải.
Mỗi lần thấy Topcare hay Pico khuyến mại là thấy có vài sản phẩm thật sự khuyến mại, còn trong nam toàn nhảm không. Hoặc là hàng ế quá, đem khuyến mại nhưng giá vẫn trên trời. Hoặc nâng giá lên rồi khuyến mại xuống như cũ.
Như cái tivi LED 32 inch của LG, cách đây 1 năm, ngoài HN đã khuyến mại 6t5 rồi, giờ Nguyễn Kim mới Tuần Nễ Vàng nhưng giá cũng 6t5 😔
Không lẽ mua 1 món hàng mà phải bay ra HN rồi vác về ta ? :(
@ntuandat Tùy đời nữa bạn ơi, điện tử mỗi năm nó ra đời mới mà
@thienthan2t vớ vẩn, vậy ông bảo là topcare, pico ... nó toàn bán hàng loại 2 3,uh thì nó bán hàng loại 2 3 thì ông có gì đảm bảo NK nó bán hàng loại 1. Muốn PR cho nó cũng k cần nói xấu ng khác hộ nó đâu
thienthan2t
ĐẠI BÀNG
12 năm
@bestboy2142 Thì cứ tìm hiểu xem nó bán hàng loại nào thì biết liền chứ gì? Không một cửa hàng nào bán hàng mắc hơn các cửa hàng khác để mình bị loại đâu bạn, nếu bạn muốn buôn bán gì thì điều trước tiên bạn nghĩ đến là làm sao hàng mình phải cho rẻ hơn các hàng của cửa hàng khác để có thể cạnh tranh với thằng khác? Đó là điều quá dễ hiểu và đơn giản nếu bạn không hiểu thì xin nên học thêm các khóa học về kinh doanh. Bởi vậy bây giờ các mặt hàng ngoài cả mặt hàng điện tử như đồ ăn uống toàn độc hại hóa chất để chi vậy? Nó cũng để làm cho đẹp, rẻ, ngon hơn mấy mặt hàng chính thống thôi vậy mới bán buôn được. Bạn có thấy nguyễn Kim có xe lưu động bảo hành không? Topcare với Pico có không nhỉ? Vì người ta bán hàng chất lượng thì sợ gì mấy cái bảo hành lẻ tẻ, còn bán hàng dựng hay hàng refurbished thì có sợ bị bảo hành không hay là khách tới bảo hành thì từ chối này nọ quy ra đổ lỗi cho khách hàng. Chính những người ham rẻ, thích rẻ, muốn rẻ như các bạn mới là con mồi cho dân kinh doanh đểu. Các bạn có để ý là Nguyễn kim nó có bán hàng Options không? Hàng đó là loại lắp ráp đó nói cho các bạn hiểu, cấu hình không chuẩn như nhà sản xuất đưa ra mà đặt họ ráp có giá rẻ hơn, mà chất lượng cũng đi theo. Còn nhiều thứ nữa mà dân kinh doanh họ tung chiêu ra để câu mấy con gà ham mê đồ rẻ, thích rẻ như các bạn đó.
o0bdra0o
ĐẠI BÀNG
12 năm
@thienthan2t Trả lời cho câu hỏi của bạn. Topcare pico trần anh thậm chí matic ngay sát kho của nguyenkim bên ga gia lâm cũng có xe lưu động bạn à. Vậy ngoài nguyenkim chỗ nào cũng bán hàng ko đc như nhà sx đưa ra hả nực cười. Chính người bên bh của nguyenkim cũng nói với mình là tiếp nhận rồi chuyển về bảo hành chính hãng đó bác PRO CỦA NGUYENKIM ạ
Mr.Khoi
TÍCH CỰC
12 năm
Cơ hội cho mọi ng sở hữu smartphone đây rồi

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
Em thấy chiêu này như là PR của Nguyenkim thôi, đi quảng cáo hộ đã k đc gì mà còn hi vọng trúng thưởng nữa. Nói chung... Cạch...
An Phuc
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chieu moi. Cung hay day. Nhung ma de nhan duoc smart phone thi lam phien qua nhieu ban be va moi quan he.
Chac ty le nguoi vao mua hang cang ngay cang it di trong thoi khung hoang nen co chieu nay de khuyen khich moi nguoi vao shopping do ma.
Nghe có vẻ hấp dẫn nhưng còn khó hơn chơ xổ số.
Xem qua event của bên đó rồi, ko ham hố!
chắc nhập nhiều hàng wa ko tiêu thụ hết nên xả hàng tồn kho cho nhanh 😃 chẳng có cái gì nhanh mất giá như đồ công nghệ 😃 càng để lâu càng chết :p
@duc hung 1992 Không hẳn là xả hàng đâu bạn ạ. Có trúng thưởng như quảng cáo ở trên và không phải hàng ế. Đây là 1 kiểu quảng cáo rất hiệu quả. Họ mất ít mà cái lợi người chơi đem lại cho họ rất nhiều. 1 kiểu quảng cáo rẻ tiền mà lại khá hiệu quả
đây là chiêu quảng cáo rẻ tiền, thay vì quảng cáo trên tivi hay trên báo thì vài cái smartphone có là bao nhiêu tiền
trong những mem tinh te trên này có ai từng trúng thường của Nguyễn Kim không? hay tolafngu người nhà của nó nhận giải?
HTC desire HD mà được lên 4.0 thì cũng quất 1 em.😆
o0bdra0o
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình đã từng mua hàng tại nguyenkim máy c2 của nokia. Mua lúc trưa mang về thấy bị bong màn hình quay lại ko đc đổi mang sang bêm bảo hành họ nói để lại 4 5 ngày thì lấy họ còn chuyển qua nokia care, nhưng bên nokia nói ko bảo hành vỏ, bên nguyenkim nói dán keo vào là đc mà anh. Mình ức quá vừa mua mà bắt để lại 4 đến 5 ngày. Mình đi ra mua vỏ thay ở ngoài luôn tự nhiên rước bực vào thân
thienthan2t
ĐẠI BÀNG
12 năm
@o0bdra0o Bạn mua bạn ko kiểm tra hàng có bong tróc hay hư vẽ bề ngoài hay không, nếu có thì bạn phải báo ngay nói hàng này bị hư thì người ta thay cái mới cho bạn? Đằng này đem về đã thấy tróc đem lại đổi ai mà chịu, vì ai biết được bạn đem về xài để rơi rớt, té xe hư thế nào thì làm sao mà người ta đền cho bạn được, ai cũng như bạn thì người khác sài máy quài không củ đó. nhiều người nói ra là bít chưa đi mua hàng lần nào rồi
o0bdra0o
ĐẠI BÀNG
12 năm
@thienthan2t hiazz cái mép màn hình phẳng cho vào túi 1 lúc rồi mới phát hiện ra, lúc ở cửa hàng thì nói làm gì, về em thấy mang qua ngay cách nhau có 1h đồng hồ, mang ra đó họ cũng ấn cái màn hình xuống còn nói đc rồi này. Xin lỗi bạn đi mình rất hay đổi máy và đi mua hàng nữa là khác nhưng như ở nguyenkim thì gặp lần đầu đấy. Chắc bác làm ở nguyenkim hả
Cái chiêu quảng cáo seo đây mà, nói thật 0 dễ ăn đâu, cái công đi giới thiệu quá tội
"lỡ chẳng may" nhận dc cái dt thì bạn bè nó chửi cho cũng tá hoả tâm tính vì làm phiền người ta
@ptp49 Còn ko nhận được điện thoại thì bạn bè mình nó cũng ... chửi cho, Bác nhỉ.
@onglaodanhca_hn chắc là nhiều hơn😃
Xuân Lãm
ĐẠI BÀNG
12 năm
lại thêm 1 chiêu kéo ae PR miễn phí.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119