Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Kolor Shot - Mini Game Việt do mình tự làm. Mọi người góp ý ủng hộ ! (cập nhật ver 2.0)

dnguyen1987
17/3/2015 1:22Phản hồi: 19
Kolor Shot - Mini Game Việt do mình tự làm. Mọi người góp ý ủng hộ ! (cập nhật ver 2.0)

Link https://play.google.com/store/apps/details?id=studio.kensai.KolorShot
Thêm mã QR cho tiện:

Kolor Shot là 1 mini game rất đơn giản, Free 100% (No IAP, No SMS, có it Ads nhẹ để mần ăn nhỏ thôi :p). Game dựa vào phản xạ của người chơi để ghi điểm. Rất đơn giản, chỉ cần bắn những viên đạn vào vùng cùng màu trên vòng tròn xoay ở phía trên. Lưu ý, tốc độ vòng tròn sẽ nhanh dần theo điểm số của bạn

Game này do mình tự thiết kế và phát triển, có gì mong mọi người góp ý giúp đỡ để hoàn thiện trong các bản update cũng như các game tiếp theo. Thanks all!

Cập nhật mới (ver 2.0):
- Thêm nhiều level mới lạ hấp dẫn
- Cập nhật giao diện, add thêm BG, item mới
- Thêm Tweet shot
- Tăng hiệu năng và fix bug...
19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

game cung vui
Không có cho bản iOS à
dnguyen1987
ĐẠI BÀNG
9 năm
@mucdong06 Coming soon 😁
dnguyen1987
ĐẠI BÀNG
9 năm
@mucdong06 Đã có bản iOS, tham khảo ở topic: https://www.tinhte.vn/threads/kolor-shot-ban-ios-mini-game-viet-do-minh-tu-lam-moi-nguoi-gop-y-ung-ho.2440860/
Game hay mà còn là game Việt nữa. Ủng hộ thôi !
dnguyen1987
ĐẠI BÀNG
9 năm
@netkimy Thanks bạn, hy vọng mọi người ủng hộ game Việt nhiều. Và cũng hy vọng người Việt bớt lừa đảo lòng tin người mình để những game chân chính phát triển nhiều hơn
@dnguyen1987 Google bữa này cũng bắt tay vào review chặt chẽ rồi, chắc sẽ sạch đẹp hơn hehe
dnguyen1987
ĐẠI BÀNG
9 năm
@mucdong06 Biết tới lúc nào Google Play được như AppStore nhỉ. Haizzz
52 điểm, top chưa nhỉ 😁
dnguyen1987
ĐẠI BÀNG
9 năm
Dự tính là game sẽ chuẩn bị có 1 bản cập nhật trong vài tuần nữa. Mình sẽ tổng hợp tất cả ý kiến của mọi người (ở đây cũng như trên GG Play) vào nội dung của bản cập nhật tiếp theo. Mong mọi người góp ý giúp đỡ !
Tất cả vì nền game Việt hay và lành mạnh !
dnguyen1987
ĐẠI BÀNG
9 năm
Theo dự tính là hôm nay chúng ta sẽ có bản iOS. Mình sẽ cập nhật sớm cho mọi người
ZuoV
Trứng
9 năm
Hay quá, ủng hộ bạn. Nếu có thể thì bạn có thể thử suy nghĩ nâng cấp thêm cho game có nhiều chế độ hơn để đa dạng cách chơi (bắn 2 súng, đạn nhiều màu, nhiều vòng, time race...)
dnguyen1987
ĐẠI BÀNG
9 năm
@ZuoV Thank bạn. Các bản cập nhật tiếp theo chắc chắn sẽ đa dạng hơn về cách chơi. Cảm ơn lần nữa về góp ý, cùng chờ bản cập nhật mới nhé 😁
dnguyen1987
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đã có bản cập nhật mới, mọi người tải thử đánh giá giúp nha, Thanks 😁
Wow, giao diện cải tiến nhìn đẹp phết. Có thêm tính năng mới cũng khá, nhưng mong game có nhiều cái mới hơn nữa
dnguyen1987
ĐẠI BÀNG
9 năm
@netkimy Bạn vui lòng chờ trong bản cập nhật sau nhé. Tất cả đều trong dự tính của bên mình, các bản cập nhật sau sẽ có nhiều tính năng mới, hay hơn để tránh nhàm chán cho người chơi 😃
dnguyen1987
ĐẠI BÀNG
9 năm
Kolor shot chuẩn bị có bản cập nhật tiếp theo. Nhiều tính năng mới hấp dẫn hơn, mọi người chờ nhé ! 😁
dnguyen1987
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đã có bản cập nhật 2.0 với nhiều tính năng mới nha mọi người. Mọi người ủng hộ nha 😁
dnguyen1987
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mọi người chơi được bao nhiêu điểm nhỉ? Mình bắn được trên 100 điểm cho mọi level đó 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019