Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

KPad | Simple Unicode Text Editor for BlackBerry (7/11/2010)

Keeper
28/4/2009 12:8Phản hồi: 104
104 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Phần mềm rất hay,đặc biệt là chức năng Pase unicode.Còn một vài thiếu sót thì keep cũng nói rồi,e nhiệt tình ủng hộ bác.
À mà sao e không type Tiếng Việt được nhỉ ....?
VD:muốn gõ chữ : cường,
gõ c u w o w n g f. Thì thành cuwowngf .Đợi bác update sớm !
Thanks!
nhatrangpda
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thanks keeper. Dùng rất tiện cho note. Mong rằng bác sẽ tìm cách cho anh em tinh tế gõ tiếng Việt trực tiếp luôn bất kể chỗ nào, không chỉ riêng trong cửa sổ KPad 😁
Phần mềm cực hay và cần thiết.
Tuy nhiên em bị 1 lỗi a Keeper giúp em chút là em dùng 8707 OS 4.2 cài vào ok, nhưng chạy chương trình là máy treo luôn ko làm j đc, đã thử đủ kiểu cuối cùng đánh phải gỡ mặc dù phần mềm cực hữu ích.
P/s: Cài bằng BDM thì có lỗi nhưng cài OTA thì lại dùng được ngon, anh em nào bị trường hợp tương tự thì cài OTA nhé.
Thử cái này: http://www.tinhte.vn/phan-mem-tien-ich-100/veditorpane-go-tieng-viet-khong-can-auto-text-update-07-11-2010-a-517545/
Hoặc dùng Auto-Text

Ko hỗ trợ OS 4.2 em à 😃
pntthuong
ĐẠI BÀNG
13 năm
đã thanks bác, đang down và test liền,có gì báo cáo bác sau
Ủng hộ bác nhiệt tình.....à, VEditor Pane cài trên 87 của em viết được tiếng việt trong memopad nhưng lại không lưu được,gõ bằng autotext thì lưu được........!hi..để e nghiên cứu cái Kpad này
Bác khắc phục mở file nhé, mình thấy không thuận tiện cho lắm, cứ bắt chọn yes - no,
Do máy chứ đâu phải do app.

Enable firewall lên rồi nó cho thêm chức năng don't ask again. Cái này nói nhiều rồi mà.
dragonct
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác keeper ơi mình hay dùng BBnotepad để viết nhật kí và những ghi chú quan trọng. Ngày nào mình cũng vào site chủ của bác để xem sost mới. Hôm vừa ra kpad mình dow ngay về dùng, tuy nhiên mình không tìm thấy chức năng jump to như của bbnotepad để nhảy đến cuối trang cho tiện viết nhật kí hoặc update notes đó mà hong biết giờ có update vụ đó chưa nhỉ :giggle:
Oh, Keeper sẽ update chức năng này ;)

Thanks.
Lên cho ai cần.

Chúc vui vẻ.
Bác keeper! Bác có thể thêm chức năng là lưa mặc định vào đâu đó như memopad ko? Để mỗi lần mở ra cho nhanh, khỏi phải tìm đường dẫn phức tạp bác ạ. Thanks bác!^^
Bác ơi, có giải pháp nào cho BB 9100 muốn gõ TV k ạ
thua BBnotepad ở chỗ unzip(rar)
Open + Edit Text thì unzip với unrar làm gì? Nếu thua như thế thì thua nhiều lắm. Mà cũng chả bao giờ cần thắng. :p
tany
ĐẠI BÀNG
13 năm
Lâu rồi không thấy anh cập nhật phần mềm nữa... chắc đợi anh Stress lại 💀💀💀
Mới cập nhật VEditorPane với Option+ đó em 😃

MyNotes thì nay mai sẽ có bản chính thức luôn.

Còn KPad chắc ko phát triển nữa vì MyNotes đáp ứng hầu hết nhu cầu rùi 😁

Thanks.
hpp0
ĐẠI BÀNG
13 năm
Theo em bác nên cho phần mềm này chức năng lựa chọn nơi lưu trữ :inlove:
Nên dùng MyNotes. Bạn tham khảo thêm tại link sau:

http://www.tinhte.vn/phan-mem-tien-ich-100/mynotes-0-1-5-ghi-chu-cho-bb-update-28-3-11-a-625015/
Chính thức khai tử KPad.

Anh chị em có nhu cầu dùng tính năng của KPad vui lòng tham khảo 2 app mới sau:

MyNotes

MyTools (Sắp release)

Thanks mọi người đã ủng hộ trong thời gian qua.

Thân chào.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019