Kritika: Chaos Unleashed – Siêu phẩm chặt chém chính thức đổ bộ mobile

Mr.Toay
12/7/2014 2:14Phản hồi: 2.477
Kritika: Chaos Unleashed được phát triển dựa vào sự thành công của “đàn anh” phiên bản PC trước đây. Trò chơi được NSX Hàn Quốc All-M phát triển trong vòng hơn 1 năm và được NPH Gamevil phát hành phiên bản Tiếng Anh trên Google Play vào đầu tháng 7 vừa rồi. Cũng như phiên bản PC trước đây, Kritika: Chaos Unleashed vẫn sẽ lấy phong cách nhập vai hành động để thu hút người chơi.

Tham gia vào Kritika: Chaos Unleashed, bạn sẽ đóng vai vào các nhân vật trẻ tuổi, cùng nhau lên đường khám phá các vùng đất mới và chống lại các thế lực hắc ám có âm mưu độc chiếm thế giới.

Điểm nhấn của trò chơi là các màn đấm đánh liên hoàn, combo đã tay và những hệ thống kĩ năng đa dạng. Ngoài ra các thao tác của nhân vật cũng được NSX xây dựng rất linh hoạt, uyển chuyển.

Nếu bạn là fan của thể loại hành động thì chắc hẳn không thể bỏ qua tựa game này. Hiện trò chơi đã có mặt trên máy Android, phiên bản cho hệ máy iOS sẽ ra mắt sớm trong thời gian tới.

Sent from my mobiistar touch LAI 504 using Tinhte.vn mobile app
2.477 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bonus 1 số hình ảnh của game
Link tải game https://www.dropbox.com/s/f3wtt6msf8tnw9v/com.gamevil.kritikamobile.android.google.global.normal-1.apk

@Mr.Toay Thích game này cơ mà ko có em andor nào để trải nghiệm ... Thôi chung thuỷ với em tem cùi bên DA vậy... Có bác nào mải vui bên này mà bỏ rơi acc bên DA thì cứ bảo em một câu... Em hứa sẽ chăm sóc chu đáo cho em yêu của các bác
Thic
E đag ham vui quên nhiệm vụ nè :-D

@Mr.Toay Vậy vợ bỏ con rơi bác quẳng đây em... Em hứa sẽ chăm sóc em nó cẩn thận chu đáo... Khi nào chơi lại em xin trả nguyên vẹn đến từng con ốc
Mấy u nhiệt tình ghê nhe;).mình cung tham gia :p.xin bao danh
Báo tên để add friend đi thím, của e là RononoaZoro

Acc live có chơi ko bác, tem cầm over

@Mr.Toay Vâng em cám ơn Bác. Bác cứ yên tâm gửi em nó cho em...! Mọi thông tin em giữ nguyên trạng... Bất cứ khi nào bác cần giải toả tâm sinh lý thì em ra giữ cửa
Cho các bác tham khảo, dùng gamekiller
@Mr.Toay Chỉ là gold ảo thôi đúng không bác . Em đã thử và đã thất vọng .
@whattimes Bác chỉ đc cái hiểu e :-D
ai chơi chưa sao mình chơi tí lại đơ vậy?
@anhchangvui7 game này nó hơi ăn pin với cấu hình 😆
mới test khá mượt trên sky 4 nhân ram 2g và asus dual ram 2g nhưng đi wave vẫn hơi lag
@anhchangvui7 Mình cũng vậy nữa. Mình dùng asusfonepad. Đang hỏi mấy bác tiền bối.
sao mình nexus 7 2012 mà toàn bị đơ phải tắt đi vào lại hix con vào trong vẫn bình thường có ai biết tại sao không?
bác làm 1 bài hướng dẫn đi 😆
em góp vài ý

- Đầu tiên vào là kiếm đứa bạn level cao nó phụ giết boss cho (15 đứa 50 là gánh cả map) rất hữu ích.
- Mỗi ngày đè đầu đánh beginer để lấy điểm. 1 tuần sẽ được tầm 600 ngọc nếu đánh thường xuyên. Thấy tụi cao cấp level thấp thì nhồi hết buff (ko chắc thắng thì quất buff 15 ngọc ) để lấy x2 điểm. (beginer giết 1 đứa được 20 điểm, còn cao cấp 1 đứa x2 được 240 điểm)

- Đừng ham lấy ngọc mở thùng. Tuy nó show hàng 3 thùng nhưng xác suất ra cái ngon nhất trong 3 nó tí tị tèo teo 😃)
- Đánh wave để kiếm tiền, nguyên liệu ép đồ với vé đánh nhau, tốt nhất là để auto nó đánh.
- Ban đầu gắn gem tăng damage hoặc crit rate vào.
- Ép vũ khí lên khoảng +6 là được đừng ép cao quá bỏ phí vì cứ mỗi 5 cấp lại vào lò rèn đập vũ khí mới . (vũ khí nó ra theo cấp độ của mình) nâng level rèn để ra vũ khí và amor tốt. rèn vũ khí 10 nguyên liệu là vừa.
@hoang s3 Thank bác, rất chi tiết và súc tích, e ngại viết quá :-D đang mò hack gold

@Mr.Toay bấm 1 phát lại connect về server 1 phát thì nghĩa là nó đang chấp bác dùng tool :v

Sent from my Nokia-1280 using Tinhte.vn mobile app
LouisKul
TÍCH CỰC
10 năm
@hoang s3 Đeo toàn Epic thì rèn vk 10 mate có ổn ko thím?
@LouisKul Ổn rồi bác tại có đập vk lên quá +15 làm gì đâu 😆

Sent from my Nokia-1280 using Tinhte.vn mobile app
LouisKul
TÍCH CỰC
10 năm
@hoang s3 Mình thấy đập 10 ra đồ chỉ để ép cho đồ đang mặc thui... Nhưng bh mới biết đồ theo lv =))

Sent from my Nexus 7 using Tinhte.vn mobile app
Nick loan
Anh em chiến ầm ầm mà ko có andor hix hix!!! Bao h nó trên os đây.... Hóng hóng hóng
kuku5131
ĐẠI BÀNG
10 năm
có bác nào biết nhận 40 rubi ở đâu k @@
3 lv 31 rồi nhé
Ai vào kết bạn với e nhé . Whattimesz whattimex
kienkien228
ĐẠI BÀNG
10 năm
Các bác add nick em với JanEN

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn mobile app

Xu hướng