Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[KuaiYong] Nơi tổng hợp link trực tiếp của phần mềm KuaiYong

skul9x
25/12/2012 5:7Phản hồi: 770
770 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ko biết mình có may mắn ko, mình vừa cái khoảng 10 app bằng iTools, link tải của bác chủ topic. Tất cả được bình thường:rolleyes: , ko biết có nhiều app ko tương thích với iTools ko :eek:
skul9x
TÍCH CỰC
11 năm
@foxyjumper2809 Bạn dùng máy gì thế?
@skul9x Mình xài ipad 3 os 6.0.1. Mà chắc cách này cũng là may mắn thôi, theo cách của bác chắn ăn hơn!
Bác ơi, nếu được bác tìm giúp mình game này nha! Cám ơn bác nhiều nha!
Wedding Dash
https://itunes.apple.com/us/app/wedding-dash-deluxe/id303337299?mt=8
Jelly Defense
https://itunes.apple.com/us/app/jelly-defense/id436134867?mt=8
có 1 số app cài dc, 1 số app đã cài khi nó báo thành công nhưng lại ko thấy trên iphone! vậy khắc phục như thế nào đây?
e cài cả đều hiện lên screen,nhưng nhấn vào là thoát ra,ko thì hiện lên yêu cầu id và pass nữa
bác chủ thớt cho hỏi với ... mình cài 1 số phần mềm bằng cách bác chỉ ... thì có hiện icon ... kick vào thì bị bay ra ngoài ... mình đã cài khoang 4 game của ky lấy ngay trên ky rùi mới cái file ipa .... có thể giúp đỡ đc ko ?
bác chủ thớt cho hỏi với,có app nào tắt hết app chạy ngầm như của cydia ko vậy.thank nhiều!
sao mình đổi tên trong APPID và APPID NAME thì KuaiYong ko nhận.mình tải AV Player cho Ipad
kenpham
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tranduyanhpy trường hợp của mình thế này. Bạn nghiên cứu
mình sửa nội dung file bppinfo, ban đầu APPNAME mình viết nội dung "FFIV" (nội dung viết liền sát nháy kép), cài không được, sau đó mình sửa lại cho giống bác chủ là "FFIV " (có 1 space trước ") thì cài được.
anh ơi anh có game zombie soccer không ạ?
truongbnmt
ĐẠI BÀNG
11 năm
..........................................
kenpham
ĐẠI BÀNG
11 năm
@truongbnmt bạn tải bản free có sẵn trên appstore mà dùng
Skul9x ơi, bạn tìm giùm mình chương trình iblacklist cho iphone được không? (chặn cuộc gọi); mình install thử mấy cũng có blacklist cái trong KY vào máy nhưng không xài được.
Có Football Manager ko bạn?Mình ngồi down từ sáng tới chiều mà đc có 60%.Mạng cùi quá.... 😔(
https://itunes.apple.com/au/app/alarm-clock/id441922503?mt=8
tìm dùm mình cái app này đi bạn
ủa,mà hình như app tải trên này ko update đc hả bạn
Bac chu oi! nha em co chau nho hoc o mau giao nen chung em muon quan sat chau, nhung con ipad cua e gio lo up len 6.1 roi nen chua jb dc. ma e thi muon cai phan mem vivotek cams de xem chau sinh hoat the nao, nho bac kiem gium em nhe( e thu seach tren ky nhung khong co bac a)
em cam on bac a
Em cài thử có 2 em Instaplace và Instaweather trên KY luôn mà bị văng ra bác ạ!Chọn đúng bản cho iphone và đã fix bằng cờ lê mà vẫn ko đc là sao hả bác??? 😔( Em dùng ipodtouch4 6.0.1
andycole
TÍCH CỰC
11 năm
@fotfet Chắc bạn phải fix bằng mỏ lết nữa mới được 😁 .
@andycole Các bác có cách nào ko ạ? 😔 Em chỉ máu mỗi trò Football manager thôi mà ko cài đc tí nào cả!huhu! :((
skul9x
TÍCH CỰC
11 năm
@long_kool_boy 2 apps này đều không có bạn ơi. Chia buồn. 😔
😔
bác ơi có mấy game angry birds Hd ko,ko phải bản free đâu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095