Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[KuaiYong] Nơi tổng hợp link trực tiếp của phần mềm KuaiYong

skul9x
25/12/2012 5:7Phản hồi: 770
770 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cài xong mấy cái thì máy bảo update, update thì phải cần id và pass thì phải làm sao nhỉ?
pokenguyen
ĐẠI BÀNG
11 năm
Muốn update thì phải lên KY canh có bản mới thì down về chép dzo máy. Hoặc nếu bạn có tài khoản đã mua game đó thì có thể nhập vào để update
Fw 6.0.2 không cài đc đúng không các bác :s
Duc_Kevin
ĐẠI BÀNG
11 năm
các bác cho em hỏi khi vào game nó cứ đòi apple id. nhập apple id của ình vào thì nó tự out game luôn
Mình đang tìm phần mềm Airblue Sharing và Bkav Mobile Security... ai giúp mình với. Thanks
cho hõi sao chủ topic ko up luôn cái file đã đỗi săn sang đuôi bpp và add sãn file bppinfo ?
cảm ơn vì tất cả ,,,,,không tìm thấy nút thanks
chủ thớt ơi .tìm giúp mình app X2 camera được ko ?
http://j.gs/1eiz (hoặc vào trang chủ http://www.kuaiyong.com/ để tải về).
2 trang đó die rồi chủ thớt ơi .ko thể tải KY được .up lại links K Y dùm
thanhlonely
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bác chủ kiếm giúp mình phần mềm powerplayer hoặc nplayer cho ipad với. Mình tìm trên phần mềm Kuaiyong thì không thấy
làm sao để tải 1 file dạng ipa tren ky .ko lẽ mún app nào cũng fai pm chủ thớt để xin links file ipa à .có cách nào lấy file ipa trực tiếp tren ky ko rồi nén lai ko ?
Link down chậm khủng khiếp. Kiểu này kéo xong thì fifa 13 thì mốc mõm luôn. Thỉnh thoảng cũng nhảy lên tầm 200kb/s-350kb/s nhưng nhảy phát rồi lại xuống 50kb/s -150kb/s. chán 😕
có Puffin web browser ko mấy bác ?
kenpham
ĐẠI BÀNG
11 năm
bạn mở phần mềm KY lên, search phần mềm mình muốn tìm kiếm là xong mà
@kenpham search = tên tiếng anh lun hả ? mình search đa số là ko có . ví dụ như HDR camera, VFX studio, hay spacepaint ,outcolor 2 .minh tìm mấy app đó ko ra .tìm giúp mình được ko ?
@heineken__ Search bằng tiếng anh bình thường. Kuaiyong cũng giống như các nguồn app lậu khác, làm sao có đầy đủ cho bác được ? Thường e tìm thì chỉ đc tầm 7/10 app cần thôi, nhưng thế cũng ổn rồi.
bác ơi cho e xin link trò veggie samurai.
p/s 2 link fieldrunner 1 2 die rồi bác 😔. thank kiu vi na miu ;)
kenpham
ĐẠI BÀNG
11 năm
nếu không có thì thua rồi. những phần mềm mình cần thì có 😃
Có app nào khóa App ko mấy bác, mình search ko ra 😔. Có thì mấy bác gợi í cho mình nha. Mấy chưa em chưa jailbreak.
cho e xin phần mềm quicklock
@kienlantq hình như quicklock là trong cydia mà .chưa jb lấy đâu ra cydia

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019