[KuaiYong] Nơi tổng hợp link trực tiếp của phần mềm KuaiYong

skul9x
25/12/2012 5:7Phản hồi: 770
770 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình cần game Simcity deluxe for Ipad này. Bạn tìm giúp mình nha. thank nhiều.
Bạn chủ thớt cho mình xin link game Eternal Legacy bản HD nha. Mình kiếm trực tiếp trên KY thì chỉ thấy bản cho iphone chứ ko có bản HD cho ipad. Nếu có thì cho mình xin nha, cám ơn bạn nhiều ^.^
chủ thớt ơi .mình down 1 link trên ky về pc .mặc định nó có đuôi .bpp sẵn .vậy chỉ cần open ra rồi cài đặt = ky hay fai làm từng bước giống như bạn chỉ .
@heineken__ fai add file bbinfo vào mới cài được. Làm theo hd đi bác.
@thanh1401 khi down 1 link về pc thì mac định nó có đuôi .bpp .chuyển wa thành .zip xong giải nén thì trong file nén đó có sẵn file bbinfo và 3 file :iTunesArtwork + iTunesMetadata.plist + payload

em k vào đc mà bị dính lỗi này ạ. ai giải thích giúp với
Lỗi này là chưa add file bppinfo vào app rồi. Bác làm như sau :
1. Đổi đuôi app bác down về thành zip or rar.
2. Add file bppinfo vào app (bằng cách nào thì tùy bác. Chủ thớt bảo giải nén ra rồi đóng gói lại, e thì chỉ cần vứt file vào thôi chứ k cần giải nén).
3. Đổi lại đuôi app thành bpp như cũ. Double click vào là được
Có sẵn thì chắc k cần add nữa. Nhưng bác xem có đưa nó được vào ky không. nếu bị lỗi giống bác trên thì xóa file bppinfo đó đi, thay bằng file bbpinfo ở page 1 là được.
sao hôm kia mình tìm iphoto, page, number có hết mà hôm qua đến hôm nay tìm không ra nữa...?
@dangmars vẫn có bình thường mà bạn .coi lại cách đánh dúng từ ngữ chưa ?
Em thử down bpp chuẩn ở page 1 r mà vẫn k đc ạ 😔
banhtieu
TÍCH CỰC
11 năm
sao vào toàn bị cái game center chặn lại ùi văng ra nhỉ hic
tình hình làm theo chủ thớt thì bị thế này. k hiểu là bị làm sao nữa. up up nào
lỗi không ấn vào ô bên phải cài game đc. bác xem lại cho em cái. với lại mở file bppinfo để rename cái APPNAME xong làm theo hướng dẫn thì KY không nhận. chẳng lẽ hết thuốc 😔
@balbyvotinh rút ip ra cắm lại r auth nó
e thấy bác hướng dẫn hơi dài dòng , iphone heaven có video trực tiếp r. Vả lại e ko hiểu bác cho link ipa để làm gì ạ. E thắc mắc sao tìm app trong KY khó quá 😔 , hqua đown đc imovie vs iphoto mà hn cài lại win, KY xong ko tìm lại đc nữa r :(
@trungalove dài dòng gì hả b ? Video hd cũng làm thế chứ khác gì ?
Bác thử down link của chủ thớt và down trực tiếp trên KY so sánh speed sẽ hiểu tại sao chủ thớt cấp link nhé.
@thanh1401 Nhưng tại sao lại có file ipa rời ạ ? Down về r nhét vô máy kiểu gì bác dạy e vs e gà 😁
@trungalove Bác down về được 1 file app đúng k ? Bác chuyển file này về định dạng file rar hoặc zip bằng cách thêm đuôi ".rar" hoặc ".zip" vào sau tên file.
Sau đó bác chèn file bbpinfo chuẩn down từ page #1 vào file app đó. Xong xuôi chuyển file app về định dạng bpp bằng cách thêm đuôi ".bbp" vào sau tên app. Click vào file app này nó sẽ tự động chui vào KY mà k bị lỗi gì cả.
Lưu ý : 1. KY đã authorize máy của bác thì mới sync không bị lỗi đòi id & pass.
2. Máy tính phải bỏ tích " Hide extension for known file types" ở folder option mới đổi đuôi được.
1. Bác chưa author thì dù down trực tiếp app hay down từ link của chủ thớt cũng k cài được app, nếu cài được thì vào app nó sẽ hỏi id pass -> k dùng được.
2. Lỗi thông báo thế kia là bác không làm đúng cách add file bppinfo vào file ipa down từ page 1.
Tóm lại là bác đọc kỹ hướng dẫn đi.
lehoang84
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bạn ơi, trả lời giúp mình lỗi này nhé.với AVplayer HD mình đổi tên app trong bppinfo chuẩn thì vẫn cài được.nhưng khi mình cài need for speed thì đổi tên không cài được.để nguyên bppinfo thì lại cài Viet TV pro.với lỗi này mình nên khắc phục thế nào.(mình dùng Ipad 2 IOS 6.0.1) bạn trả lời nhanh giúp mình với nhé.thanks bạn!
@lehoang84 đổi tên app cái gì thế ? :eek:. Chỉ đổi đuôi để app file bbpinfo vào app thôi. Sau đó chuyển lại đuôi app về bpp như cũ để cho vào KY thôi.
Lưu ý : app nào down về cũng dùng file bbpinfo chuẩn add vào, cứ theo HD mà làm thì có lỗi gì đâu.
lehoang84
ĐẠI BÀNG
11 năm
@thanh1401
Các bạn cho mình hỏi tại sao mình search phân2 mềm trên KY hôm trước vẫn thấy mà sao hôm nay search lại thì mất tiêu vậy? Cụ thể là mình search game The world end with you: solo remix và dùng term "remix" để search. Bạn nào biết cách giải quyết vấn đề này thì giúp mình nha ! Cám ơn nhiều !
cho mình cái link game Fruit Ninja : Puss In Boots với
dạo này sao trên KY chỉ có các app free không vậy các bác, ko thấy các app có phí đâu hết
Các bạn cho mình hỏi,mình đã dowload khoảng 50 ứng dụng trên KuaiYong nhưng bây giờ muốn dowload tiếp ứng dụng còn lại thì lại không có,tìm mãi không thấy các game như Fifa 13,Spider-Man. The Dark Knight Rises,Xóa đi cài lại cái KuaiYong mấy lần mà vẫn ko tìm thấy mấy game đó,Ai rành về vụ này hướng dẫn cho mình với.Thanks 😔
@kekeke20 Fifa ở ngay mấy trang đầu của KY có mà. E search cũng có, nhưng search trong KY linh tinh lắm, lúc ra lúc không.
Mấy cái app kia thì e chịu, còn FIFA 13 ở page1 chủ thớt post link rồi còn gì.
@thanh1401 Không có mới đau chứ,Lúc đầu thì có nhưng mấy ngày nay thì ko thấy trên KY nữa
@thanh1401 Chụp hình trang 1 và 2 cái KY của mình cho bạn xem nè,lúc đầu mới cài KY mình cũng thấy Fifa 13 nằm trang đầu nhưng giờ tìm hết cái KY cũng ko thấy cái Fifa 13 đâu😔,ko biết co phải do mình dowload về nhiều game trong KY quá nên nó ko cho minh thấy cái Fifa 13,Spider-Man. The Dark Knight Rises đâu cả
Trang 1 trang 2 nè.tìm 38 trang cũng ko có
Mình vừa search cũng k thấy. KY nó bị điên rồi 😁
skul9x
TÍCH CỰC
11 năm
@hoangha82 iPrivate Guard Pro - lock your private photo and videos V1.2 http://goo.gl/IyI6j
Còn app kia không có trên KY nhé.
@skul9x Thanks bác nhiều
hơi buồn là các app phải trả tiền thì KY rút hết r , ko tin các bác cứ search " ANGRY" ( cho anrgy bird ) thì sẽ rõ @@ , đc mỗi 1 - 2 hôm đầu @@

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019