làm súng bắn chim bằng ống nước

Nubita!!
23/3/2013 6:20Phản hồi: 111
làm súng bắn chim bằng ống nước
Xin chào ae tinhte mình sẽ hướng dẫn các bạn làm 1 khẫu súng bắn chim. Súng không gây sát thương cao NHƯNG TUYỆT ĐỐI KHÔNG ĐƯỢC NHẮM VÀO NGƯỜI.
Chuẩn bị: 2 cụt ise, 2 co 21mm, đầu chụp pi 60, 1 co chử T, 1 chụp pi 20, 1 bình 60 ra 20...
111 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

link_one
TÍCH CỰC
11 năm
nhầm, hướng dẫn thế này ai làm được
Nubita!!
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình lên bằng dt bn thông cảm, mai mốt mình ra chợ làm 1 phát
@Thầy kakashi tớ muốn mua bạn gửi lên cho tớ có được ko face mình là ty hoàq ib bán nhhá
Tơ Lơ Mơ
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ống nhựa đốt bằng hơi cồn. Coi chừng nó nổ văng miểng dzô mặt !
Nubita!!
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nghe comen là hiểu bác....
bbervietnam
ĐẠI BÀNG
11 năm
có vẻ khó 😁
Nubita!!
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tại mình úp lên bằng đt nên k cụ thể đc, bạn chờ điquote="bbervietnam, post: 35520370, member: 1102899"]có vẻ khó 😁[/quote]
Nubita!!
ĐẠI BÀNG
11 năm
1 cây tua víc View attachment 1050343 1 DSC_0189[1].jpg DSC_0187[1].jpg DSC_0186[1].jpg DSC_0185[1].jpg DSC_0184[1].jpg DSC_0183[1].jpg DSC_0181[1].jpg
àh cái này chơi bằng hơi ga phải không ngày trước mình có làm cái bazoka giống mấy ông bên mỹ ban đêm xách đi bắn chó chơi mà giờ bỏ rồi chơi mấy ông dân phòng nghe nổ đùng đùng rượt chạy thấy mồ. Bác thử làm khẩu bazoka chơi đi bằng ống 50 or 38 nổ nghe lớn phải biết mà bắn lại mạnh nữa. Lúc đầu làm ra được thích lắm nhưng rồi cũng chán có điều kiện là cây air chơi cho đã
Nubita!!
ĐẠI BÀNG
11 năm
@phucduong2011 hok mình bắn bằng cồn. nổ cũng nhỏ à, bạn xem clip nghe rùi đó.
@Thầy kakashi bạn thủ qua gas xem sao vì mình thấy nó cháy nhanh hơn và lực phát ra mạnh hơn thì phải
Hướng dẫn cụ thể đi bạn.thâý cũng kho làm
@phamloc_ct hướng dẫn trên chắc không cụ thể theo bạn mà thật ra nó đơn giản lắm lấy nguyên lý của bếp gas á bác chủ yếu là ống nước với 2 cái ic bếp gas rồi chịu dán kỹ ống còn hình dáng thì lên giấy thiết kế ngon hơn làm theo
Hay quá lúc nào thử phát xem sao
Nubita!!
ĐẠI BÀNG
11 năm
thì mấy bác nhìn hình chuẩn bị dụng cụ đi xong em hướng dẫ từ từ, chũ yếu là 2 cục ise, 1 bình 60 ra 21, 1 đầu vặn, 1 chụp bi60, 1 co chữ t, 2 co 21, 1 thước ống 20. 1,5met nhôm loại nhỏ nhất, 1 chụp pi21..... nhìn hình mua theo xong chỉ cho.
chủ topic nghiên cứu thêm cái loại bắn bằng hơi xem thấy loại đó lợi hại đấy bắn cứ chuyên nghiệp như sniper ý. Tại mua air rồi nên không nghiên cứu nữa lúc trước mấy cái này mài ngày mài đêm
choi hang nay tha quoc cay sung dien vua bang chim bang cho .roi bang nguoi lun cho no de
ẹc,, rối. Em chả làm nổi 😃
2 cái ic nối dây thế nào vậy? sao mình thấy 3 đường dây điện câu vào trong bình đựng cồn vậy?
rồi làm thế nào để giữ đc viên đạn trong cái nòng súng vậy? bỏ viên đạn vô nó chạy thẳng xuống chỗ bình hơi lun ah,,,,,hjxhjx...ai giúp mình với
@yeublackbery ý này hay nek....mình sẽ thử....
mình nên dùng nòng súng là ống sắt hay cái cần bình xịt thuốc ha
@spd.hoang mình có nam châm nhưng thật ko dễ để sử dụng trong trường hợp này...vì mình kém thông minh lắm....hjhj....làm ơn chỉ mình đi
email: jimmy.duy.gogo@gmail.com
@taybannhakg bạn chưa hướng dẫn cách dùng nam châm
@nakata1325 kẹp vài ống buộc xung quanh zữ bi
p chi minh cach gan nong vs cach giu dan lai di. minh lam k dc
@nguyen the han Theo cách mình làm là cưa một khúc ống anten radio khoảng 0,5cm lòn vào trong cuối đáy nòng rồi dán 502 lại. Dùng nam châm nhỏ lấy trong loa của đồ chơi trẻ em xỏ vào cuối nòng rồi dán 502 lại là ok.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019