làm súng bắn chim bằng ống nước

Nubita!!
23/3/2013 6:20Phản hồi: 111
111 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

1 cai IC dc hk ban?
may anh oi sung cua em lam binh 60 ma sao ban hoi yeu qua. do cai binh hay cai ise vay may anh? lam on giup em voi!
@Hai Au Nguyen 1998
@Hai Au Nguyen 1998
lam bang ong nhom thi kich thuoc ong nhom co bao nhieu la vua vay cac ban?
Mấy bác cho e hỏi mua ống thép 5mm ở đâu . Giá bao nhiêu hoặc ống nhôm , đồng cũng đc . E ở tphcm q12
Mình nghĩ ko nên làm thứ này 😔 hủy hoại môi trường

Gửi từ Lỗ Đen Vũ Trụ 69
Chỗ ai có đầu bịt 60 và ic mua jup mjnh voi. Ở đây ko có.
E đang dự định lam mot khau khí nén. Bác nào pít cho hỏi. Để bắn một lần rồi bơm. Thì buồng khí dung tích bnhieu cm3 là chuẩn.đạn bi sắt 4,8li.
E đã thử ống fi27 dài 16cm bắn cũng rất căng nhung jai bom hơi nhiều
E đang dự định lam mot khau khí nén. Bác
nào pít cho hỏi. Để bắn một lần rồi bơm. Thì
buồng khí dung tích bnhieu cm3 là
chuẩn.đạn bi sắt 4,8li.
chả hiểu. :v
cu len youtube co hag tram video huog dan lm sug. tai sao cu o? trong nAy noi wa noi laj, thsy m nhut dau
Tại sao mk ko dùng luôn ống 27 làm buồng khí mà phải lắp thêm 1 cái cục to đùng vào làm j cho xấu.
Bán cho mình 1 khẩu vói, làm khó quá
@thientruong247 Bác ở đâu thế?
bác nói zậy sao ng ta bik mua. các bác mua hai con ic bếp gas mini 2 co lơ 21 , 1 răng ngoài 60 , 1 chữ T 21 , 1 biến 60-21 , 2 bít 21 , nếu muốn tháo nồng súng thì mua thêm 1 răng ngoài 21. 1 răng trong 21 , và ống inox 5li mua dài thì bắn mạnh . thế là lên youtube có mấy clip hướng dẫn làm đó làm theo
bác nói zậy sao ng ta bik mua. các bác mua hai con ic bếp gas mini 2 co lơ 21 , 1 răng ngoài 60 , 1 chữ T 21 , 1 biến 60-21 , 2 bít 21 , nếu muốn tháo nồng súng thì mua thêm 1 răng ngoài 21. 1 răng trong 21 , và ống inox 5li mua dài thì bắn mạnh . thế là lên youtube có mấy clip hướng dẫn làm đó làm theo
Bèo nhèo
Súng này bố mẹ biết thì bị bẻ đó
Bạn thầy kaka shi này ở chỗ mình không có ống co 60ra 21 và không có lắp và den dể soáy vậy làm cách nào dể tạo den trên thân ống 60 và lắp dể có den soáy vào dược
:rolleyes:
the mua cuc ic thi mua o dau ha cac ban
taybannhakg
ĐẠI BÀNG
9 năm
@đouctuan nản bác. đào mộ ghê thế. trả lời cho bác là cục Ic mua ở tiệm bán bếp gas. ra đó cứ bảo họ bán cho cái IC bếp gas là họ đưa cho. đánh lửa mạnh cực kì. giá chỗ mình bán có 15k/cục

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019