LandGrabbers - Chuyển Free thành Full

hungmao
2/10/2011 15:47Phản hồi: 50
50 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bác có biết cách hack coin với gem cho game warriors ko bác / em đang dùng ipad 2 non jb nên ko cheat đc 😔 chơi ko có đồ xịn nản lắm +.+

Sent from my iPad using Tinh tế
mình dùng iFunbox làm xong bị màn hình đen...giờ sao...đang tải lại game
huan.duong
ĐẠI BÀNG
13 năm
bác thử chơi cả 3 chế độ "general", "colonial" chưa?
vui lòng cho hỏi ? sao chơi đến Island 9 thì không chơi tiếp được. "Soon on Appstore"
hungmao
TÍCH CỰC
13 năm
Là chờ ra bản mới để chơi tiếp, giống kiểu angry birds ấy mà, vài tháng update 1 lần
cho minh cach hack land grabber 1.3 di ban.thank ban nhiu.
bác mao ơi, trò này mới có bản update hôm nay, theo đó để mở map mới phải có diamond, mà để kiếm diamond thì phải đạt mức colonel hoặc general, mà đạt mức này thì khó hơn lên trời. mong bác hungmao nghiên cứu hack thật nhiều diamond để mở map thoải mái cho bản update này đi
em đạt đc nè bác...thật ra không có chiến thuật nào cả 😃 bác cứ chiếm đc thành nào là bác dồn quân 2 nhà lại cướp..cướp đc 3 nhà lại dồn 3 nhà đánh thẳng vào nhà tiếp theo,k update nhà bác nhé...cứ thế win 1 bàn cũng chỉ hơn 1 phút ở map1...map2 cũng chỉ mất thêm 1 tí thời gian..
Nếu chúng nó có tháp ở gần nhà thì bác cứ kệ cái tháp,đâm thẳng chiếm nhà nó là win...e chơi thấy cũng nhàm nhàm 😃
Vậy sao được bạn, map 1 nó bắt có 38 giây thôi, mình chơi nhanh nhất có 46 giây nên chưa được thưởng 60 viên kim cương ( bài đầu tiên ấy ) khó ghê
@SK_Tun Cac bac cho em hoi lam sao de nang cap nha len vay.em thay co hinh mui ten di len ma an mai noi nang cap dc,lam the nao de an nhanh nhat vay
hungmao
TÍCH CỰC
12 năm
Cách chơi của bạn chỉ dùng cho những map đầu. Các map về sau nếu ko update nhà thì sao mà win?
Bác cứ thử đi,..bác sẽ thấy đến lúc nhà của bác lúc nào cũng full quân vì có 10/10 thôi mà (mặc dù bác kéo quân đi luôn tục,điều này nghe có vẻ vô lý nhưng áp dụng rồi sẽ biết tại sao),..lúc đấy nếu bác rảnh thì up cũng không sao (theo mình thì không quan trọng lắm,vì nhược điểm là bác up mà bị nó cướp lại thì nhà về 10/10,những nhà cấp cao sẽ là mồi cho tất cả quân đối phương vào đánh --> rất phí quân để up,nên up những nhà có hậu phương chắc chắn nếu bác thích...nhưng thường để đạt được thời gian thì chưa cần up đã gần thắng hết rồi)
Các map sau thì bác để ý lấy 1 thành khá quan trọng (mà tất cả nhà mình muốn đánh nhà đối phương phải đi qua nhà này).....tại sao phải như vậy....? vì mình sẽ không cần phải phòng thủ,..trong khi mình đem quân đi đánh nhà đối phương mà vô tình các nhà này bị đối phương chiếm thì những quân mình đang đem đi đánh sẽ đi qua nhà này và "cướp lại" rất nhanh ---> đối phương chỉ nhận tấn công và mình chỉ "phải" tấn công....Đây chỉ 1 vài bàn thôi bác nhé,.k phải tất cả đều có cách này,những map như thế này thì lấy 10 kim cương là chuyện đơn giản.
Có 1 đặc điểm nữa là chúng nó có thành thì chỉ hay update..bác để ý những nhà nó update,up càng cao mất càng nhiều quân..mỗi lần up thì trong thành đang full sẽ thành 15 lính là cao.đợi nó up cấp 3 hãy đánh cướp luôn để nó về cấp 1 và lo những thành khác ể cho nó đánh và cướp lại rồi up.vẫn phải nhanh tay nhanh mắt thôi.nếu mà dồn quân được về nhà tăng giáp rồi mang đi đánh thì càng nhanh,nhất là chiếm thành rất cần thiết tăng giáp để chiếm nhanh mà đỡ tốn quân hơn.
Kinh nghiệm của e thôi...lúc đầu e cũng nghĩ đến chuyện up nhà và chuyện dồn quân sang 1 nhà phòng thủ nhuwng nthe rất mất thời gian vì phải bấm rất lằng nhằng,...nên muốn đạt được win chỉ có tấn công và tấn công,...tấn công thành nhỏ trước và to sau (trước khi nó quá to ^^ )
Những bàn có chòi canh là những bài rất đau đầu vì bọn nó toàn up lên 50/50 bắn rất nhanh mà cách chơi kéo quân các thành lại hội đồng lại vô tình kéo cả quân của chòi mình đi đánh..những bàn này phải kéo quân cẩn thận thôi,vì e k có cách trị mấy cái chòi,nhưng mục tiêu vẫn oánh quân trước,chòi sau cùng.
hungmao
TÍCH CỰC
12 năm
Mình cũng đợi khi chúng vừa update hay kéo quân đi là xông vào ngay. Chòi canh thì thường dùng kỵ binh (ngựa) để đánh do tốc độ di chuyển nhanh, kết hợp với dùng thêm các công cụ bên phía phải để làm chậm quân địch, tăng tốc quân mình, đóng băng chòi canh, phá hủy 1/2 quân số, ...
Mình đã thắng được toàn bộ map1 cho tới General luôn với cách này. Củng phương pháp đánh nhanh vào thành đối phương và upgrade thành nữa. Quan trọng nhất là khi muốn nhiều thành tấn công một lúc, bạ không cần phải bấm vào từng thành mà dùng ngón tay kéo một lúc nhiều thành. Như thế bạn sẽ đánh nhanh hơn. Hy vọng phương pháp này giúp được các bạn.
đồng chí HungMao nghiên cứu cho bản up mới của game này đi, nó đòi nap tiền mở map.
hungmao
TÍCH CỰC
12 năm
Đã update file đính kèm nhé.
mình đã copy đè vào rồi như số tiền vẫn thế, không thêm chút nào cả
hungmao
TÍCH CỰC
12 năm
Cần nhiều Diamond mua Map thì download file này (unrar pass: hungmao) giải nén cho vào Apps/Landgrabbers/Library/Application Support/
Đã qua được yêu cầu, map 1 và 2 mình chơi đươc 3 sao hết rồi nhưng có map chơi vẫn phải nâng cấp nhà mới được. Mình thấy mọi người nói đóng băng cái tháp canh thế nào nhỉ?

Sent from my iPad 2 using Tinh tế
cái map đầu bàn 1e đánh mất 34s/38s (general)...các bàn map1 thường e đánh mất khoảng 1ph30...map 2 khoảng 2ph (cả 3 phần từ colo đến general,..general thường mất hơn khoảng từ 15 đến 30s...map 3 e đang đánh..vừa mới cài lại đánh hôm qua.trước đánh hết map 3 thì k đủ kim cương để mua map nên xoá đi (vì lúc mới chơi k biết thế là bỏ kcuong ra update,..hqua cũng lại quên up mất 10 kim cương 😔 )
thường up 50/50 chòi rất khó đánh...khi mình đánh chòi,nó thường refill quân chòi ngay..nên e thường đánh hậu phương nó trước bác àh...còn skill thì e k dùng bao giờ vì lúc áp đảo hoàn toàn e mới đủ tiền xài skill nên k cần thiết nữa.e đang kill map 3.
@SK_Tun bac huong em cah up len 50 voi.em an 1phut moi nang cap dc kho qua
kaichido
ĐẠI BÀNG
12 năm
cảm ơn bác 😁
Có bản 1.5 rồi. hung ao úp len cho Anh em voi
files hack hư link rùi,bác nào có cho mình xin với
lên cho ae chỉ mình cách hack với
phungvu
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chỉ cách mua diamond đi , file của bạn gửi bị die rồi