Lãnh đạo Nokia: Samsung hãy cẩn thận thế hệ Lumia tiếp theo!

babybungbu
16/8/2012 10:32Phản hồi: 497
497 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình cũng muốn góp một ít nhưng ko có dk
Nokia co benh muon thuo la phat bieu rat kinh truoc khi ra bat cu cai gi moi
phieubong
ĐẠI BÀNG
12 năm
nổ cho cố vô mà doanh số không ra hồn thì mất mặt. Im lặng làm mà hiệu quả cao có hơn không!
Sai bét, ý nokia là: samsung hãy coi tuyệt phẩm sắp ra mắt đây, chuẩn bị mà bắt chước nhé ;)
@chuong5580 mình chỉ nói là hãy xem những gì Nokia đã làm thay đổi cuộc sống của chúng ta như thế nào mà thôi...tuy bây giờ android vs ios đang thống trị nhưng Nokia vẫn kô theo android mà muốn theo một hướng riêng của mình và bây giờ wp8 ra đời...mình chỉ nghĩ các bạn cũng quá cứng nhắc...dù sữ dụng ss hay iphone có tốt đi chăng nữa thì bây giờ nokia cũng đã thay đổi suy nghĩ kô cố chấp giữ sym nữa thì mình cũng nên ủng hộ theo dõi coi sao...chứ thấy gì mà toàn chê suốt...phải đợi coi thế nào..đừng dìm hàng No nữa....
@nguyenqthin Bác nói No cố chấp mà giờ có lumia Wp8 ah..cái gì cũng cần có thời gian..tuy đã muộn nhưng có còn hơn không..mình vẫn đang xài ss..vẫn có ý định mua iphone..but mình kô có chê bai No như các Bác...hãy cứ đợi xem nếu Nokia wp8 này kô thành công nữa thì các Bác cứ tự nhiên mà chém..tớ kô ý kiến... 😁
@vuhai6 Đồng ý!
@luvliboi Bạn nói đúng đấy, mình cũng ghét mấy người "có quạt gió phụ quạt mo".
DOANHA2012
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có WP 8 nhưng không thay đổi thiết kế, cứ đỏ đỏ xanh xanh như đồ chơi con nít thì tồn tại còn chưa xong chứ hù dọa SS làm sao được. Hãy làm tốt việc của mình đi đã, ở VN có câu " Chưa đỗ ông nghè đã đe hàng tổng" rất đúng với Bác Nô đấy.
okia123
ĐẠI BÀNG
12 năm
@DOANHA2012 Đỏ đỏ xanh xanh nó tạo ra sự khác biệt đó chứ
@DOANHA2012 chính xác như đại bác
shyaken
ĐẠI BÀNG
12 năm
vẫn mong chờ lumia wp8 sẽ làm được gì đó 😃
Tự tin là tốt, có thực lực thì mới tự tin được, nhưng mà cẩn thận tự tin quá thành tự phụ nha.😁. Tôi yêu Nokia
Nếu Nokia mới có màn hình 4.6-5.5inch, hd720, pureView, nhanh, mượt với cả WinPhone8 hoàn thiện thì múc liền 😁
ôm wp rồi sống cứ nhìn bảng xếp hạng các os kìa ! nokia ko có được 1 hdh có chổ đứng như ios mà cũng chẳng chịu hợp tác với google ! wp8 nghe đồn thổi nhìu nói chung thành công vẫn là 2 chử hên-xui thôi!
Bây giờ thì chỉ tin mấy ông làm được rồi mới lên tiếng chứ nói một đằng làm 1 nẻo như dân VN ta thì ông nào chả nói được.
giấc mơ chỉ là giấc mơ thôi nokia ạ!
@nndinhnc_bg
haha! Like mạnh kái dòng chữ ký 😁 !
Đứa __________________________________nào
đọc__________________________________cái
này
_______________________________________thì
chắc
______________________________________chắn mắt
______________________________________liếc qua______________ liếc lại!
Zen1102
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ủng hộ Nokia!
kutj'
ĐẠI BÀNG
12 năm
nokia đang cố vùng dậy sau bao nhiêu ngày tháng ngủ mơ. hi vọng sẽ có wp8+ purview để đánh gục thằng ss chết tiệt đó đi
anhdetinh
TÍCH CỰC
12 năm
Lumia + pureview thì sẽ sớm giành lại thị phần trong thòi gian tới thôi 😁
Thế Nokia tụi lớn đó không coi Apple ra gì à =((
Ủng hộ Nokia vs Microsoft
Nokia phai cai cach toan dien moi lay lai duoc hinh anh thuong hieu cua minh ngay nao!!!!!😃
tonnie
TÍCH CỰC
12 năm
Mang Xperss Music + Pureview lên W8 đi Nokia
Những thứ người ta mong đợi ở Nokia là lột xác, đừng chìm trong thiết kế của N9 đã và đang làm cho Lu 800-900
Nếu một còn WP8 đại loại như Lu1000 đi mỏng, cong gợi cảm 4.8 inch clearback Super Amoled plus display HD resolution , 1gb Ram, dualcore Snapdragon S4 Pro - Polycarbonat skin - 2500mah, 12mpx with pureview and carlzeiss, cảm biến lớn , tích hợp Monster audio enhancer =p~
Ôi nói mà thèm
@tonnie giá 2 1, nghìn đô hihi
@tonnie vl ông kêu nó tích hợp luôn cái siêu máy ảnh 50k megapixe luôn đi hehe😁
có thể Nô sẽ ra WP chip 64 lõi đánh bật lõi tứ (WP hỗ trợ đc tối đa 64 lõi) vì dân tình ham hố đt chip đa lõi mà. 1 cái đt mà trang bị camera 41 mpx thì 1 cái đt trang bị 64 lõi vs Nô có lẽ khó mà phủ định đc. Nô hay chơi bất ngờ mà. Ko biết dân tình sẽ sao nhỉ. Ra lõi đơn thì bảo quê mùa, ra đa lõi thì chắc là bảo hao pin :rolleyes:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019