Lập hội chơi game "Street Fighter 4 Volt

lenam3575
16/8/2011 14:43Phản hồi: 4.522
Là một phiên bản của game Street Fighter IV, Street Fighter IV Volt (SFIV Volt) là một trong những game đối kháng hấp dẫn bậc nhất chạy trên nền iOS.
Hãy đến với Clan SFIV Volt của Tinh tế để cùng tận hưởng những phút giây gay cấn, hồi hộp bên chiếc iDevice thân yêu. Cùng nhau trau dồi kĩ năng chiến đấu để trở thành những đấu sĩ hàng đầu thế giới.

Welcome to SFIV Volt Clan of Tinh tế!!!

Các thành viên hiện tại của Clan:

1- khoipro1
Nick GC: khoipro1
Main character: M.Bison & Sagat

2- lenam3575
Nick Game Center (GC): iPolice48
Main character: Guile & Zangief
phone: 012.555.335.35

3- dragoncb
Nick GC: M.CƯỜNG
Main character: Guile

4- BlueAngelX
Nick GC: ZinDepZai
Main character: Sagat

5- onlinekute17
Nick GC: RickSmithJr
Main character: (...)

6- LOX2608
Nick GC: SF_IV_VOLT
Main character: (...)

7- dungtran7
Nick GC: Dungtran7
Main character: M.Bison

8- Garnet Dust
Nick GC: Dustinie
Main character: Sakura

9- VuaLuotSong
Nick GC: vualuotsong686868
Main character: Cammy
4.522 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Jake
TÍCH CỰC
13 năm
bó tay thằng đó người nước ngoài ông lên đây truy tìm làm gì 😁
không đâu thằng đó người Việt ,tui thấy nó viết một thông điệp "xin chào tinhte.vn" ,game này sao chơi mau chán quá ,chẳng còn cao thủ nào đáng để đánh.abc
jailbreaker
ĐẠI BÀNG
13 năm
bác chơi kiểu gì siêu thế, em hay chơi akuma toàn thua, tỉ lệ thắng được hơn 50% thôi, nick em là haibeat102
mong được giao lưu học hỏi với bác
p/s: cho em hỏi là đổi ava vs tittle như thế nào? em unlock được bao nhiêu rồi, chọn rồi nhưng khi vào oánh nhau chả thấy gì :banghead:
Jake
TÍCH CỰC
13 năm
akuma defend hình như rất yếu bạn à, đánh combo nhiều nhưng bị đánh máu cũng tụt rất nhanh, nick mình là JAKEVO hay choi M.Bison....cũng mới chơi thôi.........thích thì bữa nào đấu thử!
chọn avatar thì vào mục "Wandering Warrior" sau đó click vào biểu tượng avatar ở cái mục "Parameters"
các bác đừng chơi Akuma ,nhiều điểm yếu lắm.các bác đánh mà thấy ai có BP trên 5000 thì ghi lại nick nó cho mình .mình xử nó
jailbreaker
ĐẠI BÀNG
13 năm
em chọn ava rồi nhưng vào oánh vẫn không thấy thay đổi gì là sao :banghead:
bác hay chơi con gì tư vấn cho em với, công nhận thấy con akuma yếu
BlueAngleX
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình vừa add nick bạn Anh khoa va bạn Jakevo, hihi. Bạn Anh Khoa chắc đánh hay lắm mới đc nhiều điểm thế. Tối nay bạn rảnh mình với bạn thi đấu thử nhé.
Mà bạn Anh Khoa chơi tốt nhất con nào? Chắc bạn chơi mấy con kiểu như Ken, Ryu, Phalsim nhỉ

---------- Post added at 08:55 PM ---------- Previous post was at 08:54 PM ----------

H phiên bản mới cập nhật 2 nhân vật, tưởng là chơi mà quit là nó sẽ tính thua chứ nhỉ?
có phải bạn là nick zindepzai ko? bác nào online đấu thì nhắn tin cho mình biết.số đt để liên lạc với mình :012.555.335.35mình chỉ chọn Guile thôi .các bác nên chọn Ryu hoặc Ken đánh tốt lắm nếu luyện được chiêu liên hoàn ,dính một cái là hơn nửa bình máu .minh sợ nhất chiêu đó
BlueAngleX
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ừ, nick mình đấy, hôm qua vừa thi đấu với bạn Jakevo đánh M.Bison, nhưng bạn í toàn quit thôi 😁.
Khi nào chơi thì cứ invite thôi, trên iphone nó sẽ hiện ra thông báo mà, việc gì phải nhắn tin liên lạc? Bạn Anh Khoa chơi Guile mà vô đối thế cơ à? Mình thấy nhiều thằng đánh Phalsim, Albel hay lắm, thế mà bạn ko thua à? Mình chơi Sagat, E Honda, Ken, Ryu, ... Buổi tối bạn rảnh thì cứ invite mình, đảm bảo thắng mình cũng ko dễ đâu :D.
mình thích chơi cody và akuma, combo sướng 😁 nhưng mà chưa đánh online lần nào, lập nick game center khó quá.
@Nevile Sinclair sao bạn không đánh thử FeiLong combo đẹp lắm
mình đã đánh rất nhiều cao thủ trên toàn thế giới ,hiện giờ mình đã chơi tổng cộng 1500 win -55 lose -1 huề,có thể tự khen mình luôn mình là Vua của game này rồi (haha).tối nay mình với bạn sẻ đấu với nhau thử nhé ,mình tự tin dám chắc chắn 100% là có đánh 10 hay 100 trận bạn cũng không thắng được mình đâu.---------- Post added at 02:53 PM ---------- Previous post was at 02:51 PM ----------
Bạn để chế độ tiếng việt để đăng ký Game Center cho dễ
ok thankk bạn chơi NV gì mà 1500 win ghê z @@
rongcon238
ĐẠI BÀNG
13 năm
haiz bác anhkhoa-vietnam bữa mới đánh xong , phải bác tỷ lệ thăng 1k5 thua 0 , đúng ko ? nếu đúng là bác thì e bó tay , chắc bác out nhiều lắm nhỉ ? đánh với đám cái gì mà mới thua 1 ván đã out , chán đến nãn với bác , còn để cái stt là you can't win ? đúng ko

nick mình là chanyeu1011 , mình chuyên đánh KEN , ai vào chơi thì add nhé
BlueAngleX
ĐẠI BÀNG
13 năm
Tối nay e add bác, giao lưu thử với bác. Bác Anh Khoa giải thích hộ comment bác này với, thấy bác chém kinh quá e phát khiếp, bác cao thủ thế sao bác ko chơi trên ps3 rồi thi đấu quốc tế luôn đi? Oánh với mấy thằng số 1 thế giới về akuma như Tokido hay các cao thủ khác ở link giới thiệu này này
http://forum.gamevn.com/showthread.php?786922-Super-Street-Fighter4-Gioi-thieu-cam-nhan-va-danh-gia-ve-tung-nhan-vat
rongcon238
ĐẠI BÀNG
13 năm
nick bác là gì để e add ?
xin trả lời bác là mình đánh 1493win - 55 lose - 1 huề ,mình nói thẳng 1 tiếng là mình hiện không có đối thủ trên SF4V ,còn về out như bác nói thì mình công nhận là có nhưng chi đối với những người mình đánh liên tục 5-6 trận .đương nhiên toàn thắng đến phát chán mình sẻ không còn tỉnh táo mà tiếp tục chiến thằng nữa. và một chuyện nữa là số BP của mình quá cao (6400BP) so với các đối thủ khác ,nên khi đánh mình luôn bị thiệt thòi .thắng thì không ai đẻ ý và lấy được 1BP của đối thủ,còn khi lỡ có thua thì mất 130BP mà đối thủ không xứng để đấu với mình ,
rongcon238
ĐẠI BÀNG
13 năm
bác đánh sagat hay đấy , có đều ... ^^! thui dù sao cũng thua bác he he , hẹn bác dịp khác để e bình tĩnh lại sẽ tiếp bác sau , tỷ số là 6-1 nhé
rongcon238
ĐẠI BÀNG
13 năm
out là bác out chứ ai , mới vừa thắng chưa kịp win bác thì dis mất tiu =.= , e còn ấn tượng bác tới giờ mà , chưa từng thấy ai sương mù quăng lưu đạn như bác 😆
một ngày mình đánh cả trăm trận .nếu đã có đánh với bác duy nhất một trận mà thua thì mình hẹn bác đánh lại một trận ra trò, còn nếu bác đánh thua mình nhiều quá may mắn có thắng lại được 1 trận thì bác khỏi chém mình nha .nếu bác đánh với minh lại mà thua thì bác công khai sữa lại comment dùm, với lại hiện giờ nói thẳng ra nếu muốn đánh với mình .ít nhất đối thủ phải trên 5000BP mình mới có đông lực đánh một chút ..mình đánh nhiều đến nỗi chẳng muốn nghỉ đén đối thủ mình là ai .trừ mấy tụi tàu khựa .gặp tụi nó là mình đánh cho tan nátbác gì đó hẹn đánh với bác .đưa nick lên đi bác .mình cho bác thấy người mạnh nhất
BlueAngleX
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác nói như shit í, kể cả nó có 0 BP nhưng bác thắng nó 1 trận bác cũng phải đc > 20BP, e đánh với đầy thằng 0 BP e thắng vẫn được 30BP, còn thua thì mất cả trăm BP. Nếu bác thua nó bác phải chịu mất BP cho nó quân tử chứ. Bác mà chơi SF vô đối thì bác đã đêk phải ngồi đây chém, bác tập trên Ps3 hay Xbox360 rồi thi đấu quốc tế, có giải thưởng hàng chục nghìn USD cho bác xơi, vừa giầu lại vửa nổi bần bật. Cái link e gửi đấy, bác vào mà học hỏi, toàn cao thủ số 1 thế giới đấy. Vào đấy mà tìm đối. Chỉ sợ bác thi đấu với nó lại ca mơ run đêk thắng đc ván nào.
E là e gét cái thái độ kiêu căng của bác, còn chém zó thì vãi hàng luôn, bác phải đổi tên gamecenter thành Chemzoso1-Vietnam 😁. Thi đấu với bác Rongcon238 thua xong quit mà còn già mồm. Nếu cảm thấy thằng nào ít BP mà ko thích đấu thì từ lúc màn hình chờ nó hiện ra thì quit luôn và khẩn trương đê. Đến lúc thi đấu xong bị chết rồi mới quit thì giải thích cái zề.
E đêk thèm thi đấu với bác vì bác kiêu quá, hôm e add nick xong thấy bác accept e invite luôn thì mất hút, thi đấu với bác phải nhắn tin rủ bác cơ, mệt. Trên thế giới này còn đầy cao thủ cho e thi đấu, còn bác vô đối rồi thì độc cô cầu bại thôi
@BlueAngleX bốp...bốp...bốp. Bác chửi hay lắm, em thích cái câu"Trên thế giới này còn đầy cao thủ cho e thi đấu, còn bác vô đối rồi thì độc cô cầu bại thôi". Em em chúa ghét cái bọn "nổ như bom". thân đánh dở thì bảo là dở, ở đó lại còn nổ.
@Nhat Kiem Vo Huyet Cái bác mà bác nói đã nổ như bom đó là chủ topic này đấy: POLICE. Guile đỉnh nhất trong số các Guile, đánh hay đứng đầu 4rum này luôn. Kakaka. Bác cứ add nick sẽ biết(@.@)
BlueAngleX
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nick e là Zindepzai, tối hôm qua lúc hơn 11h vừa thi đấu với bác 6 trận xong, hihi ... Hẹn hôm khác thi đấu với bác nhiều hơn

---------- Post added at 10:32 AM ---------- Previous post was at 10:22 AM ----------

Lần sau e với bác giao lưu cả tiếng luôn, bác đánh Ken cũng hay lắm, lơ mơ là e bị ép góc hết nửa bình máu luôn.
mình chẳng biết cách invite để đấu,bác nói là nếu đối thủ 0BP nếu thắng vẫn ăn được 20BP hả, bác có ít BP quá nên mỗi lần thắng ăn 2-30 BP là phải rồi, tui đến 6400BP chỉ ăn đươc 1 thôi ,đánh gần cả tháng nay không thấy ai từ ngang đến hơn BP để đánh ,chỉ toàn gà con, nếu tui có nói quá lời bác bỏ qua cho nhé. tui chán quá nên mới nói vậy thôi .còn quit thì đôi khi sơ ý lỡ có thua ,chứ không phải là dưới tay bác đâu nhé .bác cứ lấy cớ đó để chém lại tui làm gì .mà tui cũng k nhớ là đánh với bác chưa nữa .
hôm nay có bác nào rảnh ko ?
jailbreaker
ĐẠI BÀNG
13 năm
ui, toàn pro trên này cả, mấy bác có bí quyết gì chỉ em với. em gà quá 😁
hôm nay đánh vs thằng tàu khựa, thua nó 6 ván liền, mà tỉ lệ thắng của nó gà hơn mấy bác nhiều, bọn nó hay có trò ryu xong oánh liên hoàn khó chịu kinh. Mấy bác chỉ em cách đánh với, em cứ oánh bừa chả có kĩ thuật gì. Thanks các bác nhiều :D
các bác nên cẩn thận khi đánh với Ryu,nó có chiêu đánh liên hoàn chưởng 2 lần ,mất hơn nữa bình máu đó,cách khóa giải là nên tạo khoảng cách với nó .đừng nhẩy qua đầu tấn công ,đánh trực diện thôi
redtiger_hl
ĐẠI BÀNG
13 năm
bác nào add nick mình redtiger_hl1 giao lưu tí nhá .Mình đang online

---------- Post added at 12:52 PM ---------- Previous post was at 12:49 PM ----------

đã add nicks bác Lenam . Bác accept đi để mình invite.
mình ok rồi mà mình invite bác ko thấy tín hiệu từ bác hết vậy ?
redtiger_hl
ĐẠI BÀNG
13 năm
sao invite mãi ko dc nhỉ?

---------- Post added at 01:47 PM ---------- Previous post was at 01:46 PM ----------

Bác nào biết rõ cách invite bảo anh em với .Mình add nick mấy bạn mà ko biết ai đang online , ai ko?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019