Lenovo P780 lõi tứ - Pin "quái vật" 4000mAh

blogkien
31/5/2013 20:41Phản hồi: 1.889
1.889 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

goldvn109
TÍCH CỰC
11 năm
5 củ thì bạn có thể chọn zte 987s ! phiên bản pin 2800 Cấu hình giống hệt 780 ! giá 5tr2
@goldvn109 Mình thấy ngoài con zte 987s này ra thì còn khá nhiều con khác cấu hình tương tự mà giá mềm để lựa chọn như: JIAYU G4, iOcean X, ZOPO C2...
@maixanhphone Có khoản pin ngon nên mọi người mới hóng em này, ko thì đã lượm em khác rồi.

√ Gửi từ p770 của tui!
@goldvn109 hjhj thôi ngồi đợi em nó giảm giá vậy ;)
Mình cũng đang chờ dài cổ em này mà không biết bao giờ có ở VN, và giá cả như thế nào nữa. Nếu khoảng 5 - 6tr thì còn ổn, chứ nếu hơn nhiều thì cũng xin chào. Vì các thương hiệu nổi tiếng như Sony, samsung, LG... giờ giá cũng xuống nhiều, không còn quá cao nữa. Hoặc nếu không thì lựa chọn hàng xách tay. Và còn hàng nội địa TQ nữa, cấu hình cũng bằng hoặc hơn Lenovo nhưng giá lại mềm hơn nhiều. Mình thấy cũng khá nhiều nơi bán hàng nội địa TQ như: dungmobile.vn, ebus.com.vn, winmobi... Nhưng chưa dùng thực tế nên không biết cụ thể thế nào. Thấy trên diễn đàn nhiều người mua sử dụng cũng đánh giá tốt.
goldvn109
TÍCH CỰC
11 năm
anh em có con nào 2 sim ngon giới thiệu luôn vào đây nhé, sony sắp ra con 2 sim chip 4 nhân cho thị trường TQ
liuy_max
ĐẠI BÀNG
11 năm
Em này nghe nói k tháo đc pin :| các bác vô xem coi như nào:
@liuy_max Lên youtube gõ lenovo p780 ra cả đống, em này tháo pin ra đc nhé!

√ Gửi từ p770 của tui!
blogkien
TÍCH CỰC
11 năm
tiếng Ấn khó nghe quá, đoạn ổng nói về cái pin e chỉ nghe được là: huge battery, foretold, image, off, Deepfreeze
goldvn109
TÍCH CỰC
11 năm
có cả phần mềm kiểm tra pin đểu nữa !😁
Bên trung quốc giá tại 309USD, tin vui đây, bác nào ngóng em này yên tâm bên việt Nam giá khoảng 6,2T <= nhé
goldvn109
TÍCH CỰC
11 năm
@cuonghqls dc thế thì còn gì bằng, chỉ sợ giá là 6,7tr tặng dán màn hình và túi du lịch thì vỡ mồm !
@goldvn109

6,7T thì cưới em khác, tẩy chay luôn
Em thấy trên taobao bán rồi mà VN chưa thấy nhỉ
vdung1972
TÍCH CỰC
11 năm
Con P780 hiện đã có bán ở VN chưa các bác nhỉ
@vdung1972 Cụ chả chịu đọc gì cả... 😃

Sent from my Lenovo P770 using Tinhte.vn
dichtv
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hóng..........
lytoet
TÍCH CỰC
11 năm
e này mà tầm 6 củ, chắc sẽ làm mưa làm gió đc 1 thời gian như e HKphone HD4 vừa qua nhỉ
goldvn109
TÍCH CỰC
11 năm
hd 4 ảo tung chảo, hôm trước cũng mua về dùng thử xem có dùng được không thì thấy thế này
nặng vãi
pin dẻo như kẹo
chụp ảnh bình thường
khách hàng dùng thử 3 ngày dc trả lại nên có khi con của mình mua cũng là do thằng khác trả lại xong lại lấy bán cho mình
thi thoảng lúc bật nút nguồn thấy màn toàn kẻ sọc xong lại bình thường
dùng được 2 ngày cũng mang trả luôn
được cái nhân viên nhận lại máy cũng rất nhanh, test qua qua rồi trả lại tiền cho khách 😁
Giá này mình thà mua l5 2 dual. Chờ cuối năm mua luôn. Hi vọng lenovo ko để giá ở VN qía cao

Sent from my Iphone 5 using Tinhte.vn
lytoet
TÍCH CỰC
11 năm
hd4 dùng chán vãi, thua xa e sky A820 của mình, mỗi tội pin của e dòng này kém quá thôi
Ghét hai sim thế không biết

Sent from my GT-N5100 using Tinhte.vn
trang web fpt shop da co gia k900 va s920. nhin gia con k900 ngon that. hy vọng p780 có giá tốt
goldvn109
TÍCH CỰC
11 năm
sáng bảnh mắt rồi !
Ngon quá giá về VN 5tr thì ngon
hboyvn
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chip hơi chuối giá 5-6 tr chiến được

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
Chờ mãi mà không thấy em này xuất hiện và giá cả như thế nào. Mình ngóng suốt, nhưng nếu giá cũng "quái vật" thì chuyển sang em khác vậy. Đang thiên về em Jiayu G4 (hàng nội địa). Em này kiểu dáng đẹp, mà cấu hình cũng rất ổn, màn hình chuẩn HD 4,7 inh kính cường lực, chống xước; chíp lõi tứ MTK6589- 1,2GHz, ram 1G, camera 13.0 MP (hơn P780), pin 3000 mAh (kém P780 - 4000 mAh). Về giá cả thì chắc chắn là mềm hơn P780 nhiều rồi, ở Winmobi đang chuẩn bị có hàng với giá 4,95 tr đối với bản Ram 1G, Rom 4G (Còn bản Ram 2G, Rom 32G chắc phải thời gian nữa mới có và giá sẽ đắt hơn).

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019