LENOVO S920 4GB đang giảm giá 3tr ở FPT có nên mua không các bạn?

caodanglove
25/2/2014 5:1Phản hồi: 167
167 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mua đc 3 ngày r . Đang rất phê vs nó . Chạy tốt mọi thứ , pin tạm đc , rom 4gb hơi ít tí nhưng làm cái thẻ 8gb nữa cũng ok ! Hôm đó fpt nha trang khai trương nhập về 30 cái mà chỉ 2 ngày là cháy hàng . Định chờ zen của asus nhưng lại trúng mánh nên quất liền em này , nói chung là hài lòng .
hodongle
ĐẠI BÀNG
10 năm
Pin pọt cầm đc một ngày không bác.e cũng đang lăn tăn với con htc 8s.thấy a e ít xài hàng Lenovo wá..
@hodongle Ra đặt tiền 24 thì 27 lấy máy, ở HBT Hà nội. Pin thì đc hơn ngày, nghe gọi bt, lướt web chơi game tam 1 đến 2h/ ngày. Cũng ổn các bạn
hoangnamqua
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chip mtk thoi do ra
Hài lòng. Màn hình to đẹp. Chạy mượt. Thiết kế đẹp mỏng. Camera hơi lồi giống one x.
Màn hình so với LG G thế nào bạn?
hoasonlo
ĐẠI BÀNG
10 năm
Xem qua thì giá tốt, nhìn lại cài khoản Pin 2250 mAh mà nuôi cái màn 5.3 inch thì hơi mệt à, Pin mới thì không sao, sài 1 thời gian chắc khóc với Pin 😔
Lúc chiều mình đến fpt thì hết hàng 4G, còn 8G.
còn 8gb hả bác..vậy ngon rùi
vqsktdt
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hôm qua tôi cũng lấy con bản 4G. Màn hình HD nhìn đẹp long lanh, nh có vẻ pin chỉ chạy được 1 ngày là cùng. Chưa nghịch nhiều, nh thấy khá hài lòng. Ngon nhất là giá quá rẻ. Hô hô. Bản 8G giá 3.8tr chắc vẫn còn nhiều cửa hàng của FPTshop bán.
@vqsktdt Uả bản 4BG còn hả bạn ở FPT quận nào vậy bạn
Hi-CNTT
TÍCH CỰC
10 năm
@daidong812 bạn chạy qua fpt trường chinh thử xem mới lấy máy .họ nói mua thì đặt tiếp . moi lay hom qua thoi
hodongle
ĐẠI BÀNG
10 năm
E đặt hàng hôm thứ3,hôm wa điện hỏi thì shop chỗ e nói hàng chưa về,chắc đầu tuần.đang máu mà chờ lâu wá.giờ ngồi hóng.shop bảo khi nào có thì điện e ra lấy.hĩ
hix..4gb 8gb đều hết cả rùi
Hi-CNTT
TÍCH CỰC
10 năm
fpt trên đường trường chinh còn bản 8gb đó bạn, con này giá vậyl là ok hết rồi . màn đẹp . nổi , hd đủ xài . mượt . đôi khi lag . androi cũng phải chịu cảnh này từ trên xuongs dưới .. tuy nhiên chấtk lượng hoàn thiện kém .
đây là sp nên mua! với cấu hình chíp lõi tứ , ram 1g mà mục đích sử dụng của bạn thì dư sức, chạy được những game đồ họa cao như asphalt 7 , xem phim thì khỏi bàn với kích thước mh 5.3'' xem đc video hd ko chê vào đâu đc, với giá tiền giảm đến 3tr thì ko còn gì để bàn cãi nữa, mình cũng tậu lun
giá hiện tại là 3879k mình là kt tại fptshop, cũng đang sử dụng ẻm này! lời khuyên của mình là nên mua ngay... đợi hết hàng rùi ko kịp mới hối hận ák
@iuvietnam1301 vậy bạn ơi còn con 4gb ko bạn..mình ra shop lấy trực tiếp
ronanh
TÍCH CỰC
10 năm
Giá quá ổn, lenovo chơi quả này hơi quá, zen asus về trễ thế nào cũng phải tính toán lại quả giá. FPT các tỉnh lẻ hàng 4gb vẫn còn hàng nhá. Hôm qua mình về quê vợ may sao vẫn còn vài em, lấy được em white
- Màn hình không bằng Op G nhưng cũng được phết, so không trong và sắc nét bằng
- Tốc độ xử lý và vào mạng khá ổn, ram 1g thấy cài hầm bà lằng cũng ít lắc
- Camera chụp thiếu sáng quay và chụp kém hơn G đang xài, ban ngày thì tương đương, bắt nét có vẻ chưa chuẩn. Nhưng giá thế này là quá được, quay phim hd ngon
- Tai nghe đi kèm nghe kém, loa hơi nhỏ, nắp cắm jack nguồn lỏng khó mở
- Game, pin chưa test hết
Nói chung, với 3tr mình vẫn có thể kiếm 1 vài ẻm sky hay lg cấu hình khá hơn, màn đẹp hơn, nhưng lenovo được cái bảo hành, 2 sim nên mua luôn khỏi đắn đo. Tuy nhiên nếu thêm tiền 700k để lấy 8gb thì mình khuyên không nên. thằng FPT 8gb vẫn còn hàng đem ra dụ nhưng mình ko mua, 4Gb mới thực sự thơm. Kha kha
@ronanh Tỉnh lẻ là ở đâu bạn. Hôm nay mình gọi lên tất cả các chi nhánh FPT mà chẳng nơi nào còn 4GB. Chỉ có bên Q11 là còn 8GB 😔
ronanh
TÍCH CỰC
10 năm
Miền trung gió Lào pác ợ, nhưng ko chắc hôm nay coòn
Mình mới ẵm 1 em 4g về, âm thoại hơi nhỏ, nói chung là hài lòng
@hoangtu7 Bạn ẵm ở đâu vậy bạn
cuheo90
ĐẠI BÀNG
10 năm
Pin Pin thế nào nhờ? đc 1ngày ko các bác?
@cuheo90 Pin hơi yếu. Trung bình xài được 1 ngày là nhiều. Vọc nhiều thì ko được.
Mình vừa mua ở FPT Thái Nguyên xong, mua về cho Mẹ mình dùng thử cảm ứng ++ chơi game đọc báo lúc buồn
q1 còn 2 con 8gb đó

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019