LENOVO S920 4GB đang giảm giá 3tr ở FPT có nên mua không các bạn?

caodanglove
25/2/2014 5:1Phản hồi: 167
167 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hodongle
ĐẠI BÀNG
10 năm
Có bác ạ, bịnh chung of s920 nhưng e thấy đâu nhằm nhò j, e còn định chơi ngu tháo ra lun ấy chứ 😔:(
STrank
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bà con cô bác chưa ai mua được s920 thì bình tỉnh qua Nguyễn Kim mua S820 nhé, cấu hình khủng hơn 920 giá có 3,9tr thôi http://www.nguyenkim.com/dtdd-lenovo-s820-white.html
lala206
TÍCH CỰC
10 năm
@STrank Sao khủng hơn bạn? Chỉ có cáu camera chấm cao hơn tẹo, mà màn hình nhỏ hơn nữa. Đã vậy giá đắt hơn cả tr, nói chung là ko hấp dẫn
STrank
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thì mình giới thiệu vậy thôi, tùy cảm nhận của mọi người, với mình màn hình tầm 4,5inch là vừa tay. Chứ bây giờ kiếm đâu ra s920 giá 2,9tr nữa bác. hàng 8g giá 3,8tr còn ko có
lala206
TÍCH CỰC
10 năm
@STrank Hôm trc mình mua dc 1 cái s920, lúc đó luoẽng lự tính mua cái nữa những ngẫm tới lui lại thôi, giờ thấy cũng tiếc tiếc
CuHanhTay
ĐẠI BÀNG
10 năm
@lala206 Hehe, so vs 820 thì 920 vẫn hơn chứ nhỉ?
thienhoa3
ĐẠI BÀNG
10 năm
@lala206 Anh quất luôn 2 cái,để lại đứa e 1 cái,sau đứa khác thấy đẹp,ngon hỏi thì hết hàng

Gửi từ Lenovo S920 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
lala206
TÍCH CỰC
10 năm
@thienhoa3 Tại lúc đó em đang khoái cái inew v3, e cầm trên tay thì thấy inew đẹp hơn s920 nhiều lắm nên làm e lưỡng lự nên chỉ mua 1 cái s920 cho thằng e thôi. Mà kể ra s920 ko có otg nên e cũng ko tiếc lắm ^^!
Hjx mình đặt đc 1 cái 4gb cuối cùng, mừng quá trời, rốt cuộc sau 1 hồi test máy bị lỗi wifi, lúc vào đc lúc ko, mình đứng trong fpt lun mà ko vô wifi đc, biểu tượng wifi cứ chớp chớp wài hà, trả lại thì tiếc wá, giờ mình để lại để fpt gửi lên khắc phục coi sao, máy mới khui hộp mà bị vậy ko bít sau này co trục trặc gì ko nữa, xui wá trời hjx, mà mấy bạn cho mình hỏi bị lỗi wifi vậy là lỗi ROM hay phần cứng vậy
@presariocq40 May quá máy mình hiện tại chưa thấy lỗi gì...Hình như trong 7 ngày đầu 1 đổi 1 nếu máy có lỗi mà bạn...
@ChuongNguyenKawa khổ nỗi là hết máy để đổi rồi b, mấy chị trong fpt cũng gọi nhìu chỗ xin máy giùm mình mà hết ùi, mấy chị đó kiu trả máy rồi bù tiền mua cái 8gb, mà mình thì vừa đủ tiền mua cái 4gb ha hjx
@presariocq40 Lỗi phần cứng bạn nhé.mình bị dính 1 em.gửi lên hãng thẩm định mong sao nó lỗi để đổi cái mới.lỗi thật nhưng hết 4gb r.ngậm ngùi móc thêm 900k nữa để rước e 8gb. K nên dán màn hình trong fpt.80k quá chát.ra ngoài mua miếng dán của 920 luôn.k phải cắt.
@nam2290 Uhm dán phần nắp lưng quá xấu luôn 😔
hàng hot thật. 😁 xem cái giá quá đẹp cho cấu hình
Mình đang có 1 e S920 4Gb ,vừa mua hôm nay ,bác nào muốn xúc thì alo e nhé : 09.49.59.1369 .E mua tại FPTSHop số 05 Lạc long QUân .Hà Nội .E nó ra đi giá 2.990.000 ,đúng giá của FPT nhé !
vqsktdt
ĐẠI BÀNG
10 năm
@thaibaby Giá quá đẹp, nếu máy ko bị lỗi.
adtc2
ĐẠI BÀNG
10 năm
@thaibaby còn hàng k bác. bác ở chỗ nào hn vậy?
Em là nhân viên của Shop ,khách của em đặt máy nhưng lại k mua ,vì e đứng ra đặt cọc giúp khách nên h em fai ôm thôi ,ôm rồi bán lại .... hix
@byul FPT CÓ HÀNG LẠI RỒI ĐÓ BÁC BẢN 8GB.
hodongle
ĐẠI BÀNG
10 năm
E nge fpt đồn là giữa tháng nào này có hàng lại ,bác gáng chờ xem.giá vẫn km
@hodongle Có rồi, trên trang chủ cho đặt hàng lại rồi mà
Hãy nên suy nghĩ lại, điện thoại LENOVO: giá thì rẻ nhưng chất lượng thì ko được tốt. Nếu tính lại LENOVO dùng chỉ được 1 năm, nếu dùng các hãng khác thì 3 năm. Hạch toán lại là lổ mà lại mang tiếng là dùng đt china, hơi nhục! các hãng đt china đang lủng đoạn thị trường đt nước ta, sắp tới các hãng đt trong nước dần dần sẽ rớt. (Ý KIẾN CÁ NHÂN, đừng ném đá nhé!Hi!)
hodongle
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đt of e chưa co´ chú nào ở w e được 1 năm hết.a e thấy cấu hình ổn já tốt mua về để trải nghiệm và giải trí là chủ yếu bác ơi.không fân biệt tây tàu j đâu.w lại Lenovo cũng đág tin.nge gọi thì e có cùi bắp rùi
con này được nè các bác ai cho ý kiến cái http://www.thegioididong.com/dtdd/lenovo-a850#!video-review, TGDD rẻ hơn bên FPT
@thainguyenkhoa Bác nào thích màn hình to 5.5 inch thì cứ xúc.
Em đã cầm tận tay con này rồi, màu trắng đẹp hơn màu đen
E thì ko thích cái kiểu dáng dòng A cho lắm. Kết nhất dòng S =D
Mình thấy mẫu mã cũng ná nhau mà ta. Cũng đang phân vân không biết có nên chờ mấy con Zen không ta, chán ông ASUS làm án lề mề quá mất kiên nhẩn
giá tầm 3 củ thì chọn nokia lumia a đi b, hàng nokia vẫn ngon hơn
Mấy bạn có ai gặp tình trạng như mình hok hjx, mìh xài bìmh thường thì phần xung quanh camera cũng bị ấm lên(pin vẫn mát, ko nóng gì hết), rồi mình lên web bằng 2g, wifi hay chơi game thì nóng hơn
tí, còn khi sử dụng camera thì phần nhôm của camera nóng lắm, khi xài thì mới nóng phần xung quanh camera, chắc là cpu nóng thì phải hjx, máy mình vẫn xài bthường, ko bị hao pin gì hết, có cái là bị nóng phần xung quah camera khi sử dụng với bị nóng phần nhôm cuả camera khi chụp hình hà, ko biết có ảnh hưởng gì ko nữa hjx
bi giờ chính thức hết hàng hở các bác
Có bác nào biết cách hack mimax ko?
@vinaleaf ko hack được đâu,hack dễ thế thì viettel lấy gì ăn
@tahuuson1 Mấy đứa bạn mình xài đt khác hack đc mà..xem video ầm ầm.. Còn mình từ khi hết kb nghe nhạc còn chậm huống j xem video..
Mình mới đc cho em note 2 nên muốn bán em lenovo 920 8b nay.moi mua dc nua thang tai fpt gia 3tr879k. Mua them bao da baseus giá 260k tren hn nua.ae nào cần mua mình để lại cho 3tr7.

Sent from my Lenovo S920_ROW using Tinhte.vn mobile app
thienhoa3
ĐẠI BÀNG
10 năm
@nam2290 Đang có nhu cầu,nhưng giá đó quá cao

Gửi từ Lenovo S920 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
@thienhoa3 Bạn trả đc bn thienhoa3

Sent from my Lenovo S920_ROW using Tinhte.vn mobile app
@nam2290 Giá tầm khoảng 3 triệu thì nghiên cứu xúc, máy đã xài rồi mà giữ giá chắc quá. Thân

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019