LENOVO S920 4GB đang giảm giá 3tr ở FPT có nên mua không các bạn?

caodanglove
25/2/2014 5:1Phản hồi: 167
167 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tiện thể có bác nào biết ở HCM chỗ nào bán bao da hiệu nillkin hay hiệu j khác cho s920 giá phải chăn ko
@vinaleaf HCM có chỗ bán bao da 3 in 1 giá 160k hay sao đấy

Sent from my Lenovo S920_ROW using Tinhte.vn mobile app
@vinaleaf Đang me con này nhưng hết hàng, Share bác địa chỉ chuyên bán đồ chơi cho lenovo dòng nào cũng có nhé, http://www.dochoididong.com/index.php?route=product/search&search=S920
_hellboy_
ĐẠI BÀNG
10 năm
con này xấu vãi... tròn tròn cong cong... nữ tính... hợp với các chị, các lady boy!
@_hellboy_ thấy thực tế mới biết bác ơi
nói chung bạn muốn máy tốt thì lại tại chỗ test luôn nhé. nếu chạy mượt lướt web nhanh bạn hãy mua
bản 8gb bên hoàng hà bán 3m8.
nói để ae biết đừng để đám đầu cơ lợi dụng
Mấy b có ai gặp tình trạng như mình hok, mình xài tai nghe theo máy thì ok, mà gắn rai nghe khác vô thì nghe nhạc tiếng nó nhão nhão sao đó, coi phim thì ko nge đc tiếng nói cuả nhân vật, phải max volume mới nghe đc tiếng nói, ko lẽ cái máy nó làm chỉ xài đc tai nghe cuả nó thôi hả ta, mai mốt cái tai nghe theo máy hư là khỏi xài tai nge nưã lun
@presariocq40 cái này mình có gặp ở 1 số máy.ko phải do ko tương thích tay nghe.mà do jack cắm.cùng là 3.5 nhưng có 2 loại,loại có mic và ko mic.nếu tai nghe có mic thì cai jack có thêm 1 nấc
bạn chỉ cần kiếm cái nghe mà jack cắm có số nấc y chang cái tay nghe zin là dc 😁
hoặc có thể do tay nghe dởm,bạn thử xoay xoay cái jack cắm xem
@dng31121975 cái tai nghe mình gắn vô thì cũng 3 nấc như cái theo máy vậy á b, nghe nhạc thì bthuong, còn tiếng ca sĩ hát hay tiếng nói trong fim nghe nhỏ xíu ha, mà ngộ cái là mình lấy cái tai nghe lenovo theo máy gắn wa cái Nokia thi máy báo phụ kiện ko tương thích :D
Mình thử gắn vô 2 nấc thì nghe ok lắm, nhưng máy ko nhận nên loa ngoài vẫn còn, còn gắn lút cán thì máy có hiện hình tai nghe len nhưng nghe gặp tình trạng như mình nói ở trên, còn tai nghe theo máy thì nghe rất ok
tanghuyhung
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cái định mệnh, bọn fpt câu view hay sao mà gọi đặt hàng nó báo hết hàng, chỉ là 1 chiêu market nhố nhăng
nó cho đặt hàng bản 4g hay sao ấy
fpt cho đặt hàng.
hix.. đang phân vân e này, K860, one X, one X thì bị nứt kiếng chút gần dưới góc nên cả 3 giá 2t5 hết...ko pk nên chọn e nào nhỉ? ưu tiên 2s nên phân vân mà sợ chip 6589 ko game ngon = Exy 4412 hay one X.
hodongle
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nó vừa kêu e cập nhật phiên bản mới,bản ROW 122 hết 61,4 Mb.k biết có gì mới hông đây.

Ty Happy
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hodongle Up rồi có j mới ko bạn?
Chán chết. Cái CN based h đc lên tận Vibe 2.0 luôn rồi mà ROW thì vẫn 4.2.1 ==
H đang xài Kitkat của Colin
hodongle
ĐẠI BÀNG
10 năm
S920 lên được kitkat ùi các bác ạ.😆
vqsktdt
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hodongle Làm sao lên được bản Kitkat hả bác. Bác làm cái Manual đê.
hodongle
ĐẠI BÀNG
9 năm
@vqsktdt Cập nhật bình thường mà bác.cứ vô cài đặt r bác cập nhật.lên lâu lắm r ý.
So hen vkl con dug 1 kaj cui ve dung thi da wa.
Máy mình bị rớt, úp mặt xuống đất, màn hình đen, kính ko bị bể, ko thấy j hết, bị sọc màu nhưng vuốt vẫn nhận cuộc gọi được, gửi đi bảo hành hãng nó báo lại màn hình bể ko bảo hành, thay thì mất 2tr7. Nản. ko thay luôn. có bác nào bán xác còn màn hình ko em mua về thay với. hic.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019