Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

LG cho đặt hàng Watch Urbane, giảm giá G Watch R còn 249$

sonlazio
28/4/2015 0:50Phản hồi: 113
LG cho đặt hàng Watch Urbane, giảm giá G Watch R còn 249$
LG Watch Urbane vừa có giá và thời điểm ra mắt chính thức: 349$ và được đặt hàng ngày trong ngày hôm nay, bắt đầu giao cho khách từ ngày 8/5. như vậy, giá của Urbane sẽ cao hơn 50$ so với G Watch R lúc nó mới ra mắt và khoảng cách đó vừa được mở rộng thêm 50$ nữa khi LG quyết định giảm giá G Watch R xuông còn 249$. Đây là các mức giá trên Google Play Store, tiếc là Việt Nam vẫn chưa nằm trong danh sách các quốc gia được hỗ trợ.

Danh sách các nước bán LG Watch Urbane trong đợt này: Úc, Canada, Pháp, Đức, HongKong, Ireland, Ý, Hàn Quốc, Tây Ban Nha, Anh và Mỹ. Tiếc là họ vẫn chưa công bố giá của bản G Urbane LTE chạy WebOS chính chủ, hỗ trợ SIM 4G gọi điện (trừ thị trường Hàn Quốc, cảm ơn bạn @anh_that_tinh)

LG Watch Urbane là phiên bản "thay vỏ" của G Watch R, tức về tính năng chúng gần như tương tự nhau với màn hình POLED 1.3", chip SnapDragon 400 1.2GHz, pin 410mAh và chạy Android Wear 5. Watch Urbane hiện đại và nhìn cao cấp hơn còn G Watch R trẻ trung và hơi thể thao hơn.

Tham khảo: PlayStore
113 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

liminzun
TÍCH CỰC
9 năm
ngon
vẫn đắt quá
rapper1412
TÍCH CỰC
9 năm
Chờ hang 2nd về tậu 1 em :3 thic G hơn la A một phần là cái giá

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
Shiranai155
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ko biết có nối đc với IOS ko nhỉ?

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
@sonlazio Lg Watch Urban LTE ở Hàn Quốc đã được bán ra rồi, nó được bán ra trước cả Watch Urbane và được phân phối theo dạng hợp đồng với nhà mạng tại Hàn Quốc, giá mua đứt luôn là khoảng hơn 800$ mà vn mình chắc k dùng được rồi.
@anh_that_tinh Ah, HQ thì ko tính tại giống thị trường nội địa mà. Nhưng mà kiểu đó chắc khó mà đi các nc khác đc quá😔

Để mình cập nhật lại cho rõ và đúng hơn, cảm ơn bạn nhé.
@sonlazio uh, tại con Urbane LTE này ko dùng sim như Gear S của SS nên khó khăn cho việc dùng mạng di động của các nước khác. Nhưng mình có xem 1 số clip của các trang công nghệ nước ngoài thấy nó pair với đt thông qua 1 cái app tên là LG Watch Manager thì phải k nhớ chính xác lắm. Nên dùng tốt với đt, tiếc là cái già của nó khi mua đứt khá cao, nên chắc mình sẽ ko nhập về con này, qua lễ chắc chỉ có Watch Urbane gold và sliver về
tintin1993
ĐẠI BÀNG
9 năm
không liên quan nhưng mà cái Lg R với con ZenWatch con nào nhìn đẹp hơn mọi người ?
Hóng bwatch , chỉ có năng lượng bom nguyên tử mới đủ cho smw 😁
@dmt4ukhw4 Chắc bạn đeo để xem chính xác giờ bạn ra đi. đừng đùa với năng luợng phóng xạ (uranium)

đẹp ha
khoaslim
TÍCH CỰC
9 năm
đẹp ngang AW 😁
37 Quê Choa
ĐẠI BÀNG
9 năm
@khoaslim AW mà chú đòi sánh với con này. Chú có nằm mơ ko.
azn416
ĐẠI BÀNG
9 năm
Gía quá ngon nhưng nhìn thiết kế thấy nản... Cứ quê mùa theo lối mòn sao ấy. Kiểu này thì làm sao qua được apple watch trời... Dùng android mong mỏi có 1 con watch cỡ apple watch mà chờ quài không thấy.
azn416
ĐẠI BÀNG
9 năm
@nguyentuanson123 Tại không có tiền mua.
chickenbg
TÍCH CỰC
9 năm
@azn416 fan apple làm ơn đừng cố tình giả vờ xài android...khắm bỏ mẹ...aw đẹp cc gì đâu mà chê con này của lg...
@azn416 Bạn chỉ nhìn vào giá tiền thì bạn mới nói Apple wwatch đẹp hợn.
huck23
TÍCH CỰC
9 năm
@azn416 bạn đang nhầm đồng hồ với đồ chơi chăng?
Cái này không gọi là lối mòn, không ai người ta nuôi đười ươi làm thịt cả, đơn giản vì thịt nó không ngon, thay vào đó ngta nuôi lợn vì hàng bao nhiêu nghìn năm người ta ăn thấy thịt lợn ngon và dễ nuôi nhất. Thế thì đấy là lối mòn ạ?
AW nhìn không khác gì món đồ chơi hết. Thời đại của Apple sắp qua rồi bạn, đừng mê muội thế =))))))

(com mang tính chất chọc ngoáy và cố ý gây tranh cãi trên diện rộng. Ace hãy cảnh giác. =)))

Như này mới gọi là đồng hồ thông minh, chứ AW nhìn như đồ chơi trẻ con, mặt thì vuông chuồng như cái điện thoại thu nhỏ, lại dầy cộp thô thiển... nhìn con LG cảm giác khác hẳn...
Triển vọng bây giờ có con LG Urbane này với con Moto 360 bản nâng cấp không còn gạch đen dưới chân...

@luanth Nói chuyện với bọn fan cuồng mệt óc lắm thím, đồng hồ tròn hay vuông làm quái gì liên quan đến thiết kế đẹp xấu mà tụi nó cũng lôi ra nói đc.
Mắt thẩm mỹ thì tuỳ người, nhưng đc đánh giá là đẹp vẫn là dựa theo số đông, ko thì là ý nghĩa trừu tượng (đồng hồ thì dẹp vế này đi), còn lại là dị hình dị dạng, như AW y chang đồ chơi là điều ko cần bàn cãi.
VD như nhà Ngọc Sơn, ổng coi là lâu đài sang trọng tráng lệ, còn phần đông xem như sân khấu cải lương....
@MrBach248 Cũng hên Apple nó ko nghe lời bạn. Chứ ko thôi nó phá sản lâu rồi

Cứ nhìn cái cách Apple Watch đc mua là biết rồi. Mấy anh khác ngồi mơ đi nhé kkk
@Nguyen N°5 Vâng tốt, đúng là rất tốt bác ạ :mad::mad::mad:😁:D:D😃😃😃.
@Nguyen N°5 Theo bạn thì sao? Bạn mua smf, sw theo sở thích hay vì hãng bạn chọn có nhiều người mua, là hãng số 1 thế giới?
Đến việc mua 1 sản phẩm mà cũng phải phụ thuộc người khác thấy sao à?
Một sản phẩm bán chạy nó có nhiều yếu tố, quan trọng là trong các yếu tố giúp nó bán chạy có yếu tố mà bạn cần hay không.
Đối với mình, mình mua sản phẩm theo lựa chọn của mình chứ không phải nhờ lựa chọn của người khác hay của thằng bán hàng, ông mod nào cả. Apple với CEO TC luôn là 1 hãng có khả năng thu hút khách hàng, nhưng không có nghĩa như thế thì sản phẩm của họ luôn tốt nhất. Hãy lựa chọn theo đúng những gì mình thích, dù cái lựa chọn ấy có đi ngược với số đông.
cái vỏ màu vàng nhìn già như trái cà
màu đen hoặc inox nhìn đẹp hơn ạ
249$, hi vọng nó không còn cái giá 8tr5 như mấy của hàng đang để nữa
Giảm giá vẫn cứ ế như thường vì vấn đề nó không nằm ở cái giá !

Mà mấy thằng dở cứ thích SMW nó phải giống cái đồng hồ cổ lỗ sĩ là sao nhỉ !
Thích thế thì cứ đồng hồ thường mà mua lăn tăn đồng hồ thông minh làm cái gì chứ ;)
@luanth Dư luận viên from samsung phán rất hùng hồn, ss nên mời chú về làm cho khoảng PR chuyên đá xéo bảo đảm lừa đc rất là nhiều ng tiêu dùng 😁...
@Nokfev Thằng đó là dư luận viên ss mà hiểu gì, tụi seeder chuyên nhại đi nhại lại bài ca 5c mà, giờ cái ghẻ ế quá kg còn ai nhắc nên phải đem con iwatch ra chê cho đỡ tức 😁...
@thongphan1989 bỏ bóng đá người là chuẩn của mấy bà bóng mà
Đang mê con moto mà sao nó k giảm còn 150$ như lúc trước nữa nhỉ
Đang me con moto giảm còn 150$ như lúc trước
trông sang và ra dáng thế chứ. còn táo oắt thì như đồ chơi trung của rẻ tiền
vcivilen
ĐẠI BÀNG
9 năm
Con này cọ vào da có bị xước ko nhỉ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế