LG đã bán được 3 triệu điện thoại LTE trên toàn cầu

Didu
27/5/2012 15:47Phản hồi: 178
178 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

badboy9x30
ĐẠI BÀNG
12 năm
bgio vn mới có 4g để xài đây.
Đệch, ghét kiểu quảng cáo của LG, chụp ảnh kiểu này xấu cả máy lẫn mẫu, ko hiểu sao LG vẫn giữ như thế nhỉ???
teri.nk79
TÍCH CỰC
12 năm
mình đang sài con Optimus Black thấy cũng ok 😃 .
thiết kế thì khỏi chê. chỉ điều tí thích vỏ nhựa :p. Pin 1500 nên sài vừa đủ 1 ngày .
hjx.
sau này chất lượng pin sẽ cải thiện. nghe nói đâu có pin thế hệ mới rồi mà 😃 .
hj. công ngệ càng ngày càng cao. mới mua OB đây mà thấy nó đã lỗi thời òi. 😃.
sau 1 năm thì mọi thứ thay đổi hẳn ra...
ghớm thật e ghé vô đây định la liếm tí nhưng thấy mấy bác fan di động tranh cãi nhau ghê qúa đến lúc close topic này khéo có bác xây đc nhà
xitrumhonhu
ĐẠI BÀNG
12 năm
LG có mấy em PG xinh nhỉ
Ai thíck wp nokia cứ thế xúc,riêng tui bảo thủ xài optimus 7 wp là ổn,optimus LTE TrueHD,wave 3 BADA,chỉ đợi s3 về xúc cho đủ bộ
Máy này vuông thật đút túc chắc vừa kín
rongV
TÍCH CỰC
12 năm
LG ngon đấy các bạn...
tomcat007
TÍCH CỰC
12 năm
Mình chẳng tin con số này, nhất là số liệu của Nam Triều Tiên công bố, chắc là thổi lên thôi, nhiều số liệu kể cả báo cáo khoa học còn điêu. SS còn có thể chứ LG tuổi gì, ai dùng.
Kenny
CAO CẤP
12 năm
@tomcat007 nếu nói như bạn thì apple còn có lý chứ ss tuổi gì, dm 2 thằng đều triều tiên như nhau, 1 thằng nổ giỏi 1 thằng lỳ lỳ thì đủ biết kết quả :| so về công nghệ phần cứng trừ chip do ss tự sx đc ra chẳng có cái nào hơn LG cả, đừng có nói cái màn SAmoled nhé, tuoi63i tý
@Kenny Thánh hạ trần 😃
@tomcat007 Bác k biết ở châu âu SAm và Lg làm trùm à 😁
Chả biết anh làm cái quái gì...tôi nhiều tiền hơn thì dĩ nhiên là tôi phải hơn...anh hơn sao anh ít tiền hơn tôi!!! Buồn cười thật

Gửi từ cái xác babyficop™ ngoài đảo xa
Fan SS và LG vẫn nhiều hơn Nokia mà,công nghệ HÀN giờ đây chẳng thua kém ai,ủng hộ hàng châu Á high quality
SS hay LG tuy có đấu đá lẫn nhau,xét cho cùng là đồng hương,ai kô thích xài đồ KOREA thì xéo,cmt vớ vẩn ở đây tổ bố chúng nó,APPLE là cần đáng tẩy chay đấy,có special ở chỗ nào nhở?cái thứ ăn bám sống dơ dáy nhờ công nghệ ng khác mà suốt ngày kiện tụng,chẳng khác gì ăn cháo đá bát,nuôi gà quẹt mỏ,nuôi khỉ dòm nhà luôn ra vẻ bá chủ,rõ ghét thằng chó APPLE
chắc bán ở vn đc trăm cái ,VN mình chưa hỗ trợ LTE mà khổ thé đấy
trex
TÍCH CỰC
12 năm
Chán quá nói lung tung , quan trọng là giá thôi, chứ ss khác gì sx linh kien thuê cho apple theo ý tưởng của họ ko có ss thì có hãng k thứ ko bán cho apple mà trông chờ vào một đống đt lộ cộ tạp nham từ thấp lên cao xem mỗi năm tổng doanh thu thiệt hại bn. Có việc mà làm là tốt rồi lắm chuyn...
@trex Này bác,trước tiên cmt em bác hỏi cái này,LG nó hạ thấp thương hiệu mà nghèo đến đỗi phải tìm việc làm thêm ở thằng Táo à?Hai là LG dù nó có ôm một đống xà bần linh kiện đâu nhất thiết phải bán,phục vụ con chó APPLE,Ba là LG nó có thể thương lượng với mấy hãng tiêu thụ sp+lk nó sx ra dư sức,vậy thử đánh giá trong phân khúc sp LG và TÁO,ai hơn kiến thức phát minh kiêm luôn sản xuất,hỏi bác có phải là dân iFAN kô zạ
nhìn máy điện thoại e tưởng máy tính bảng cơ
Hac Long
TÍCH CỰC
12 năm
Mấy em lúc nào cũng show hàng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119