Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

LG đã bán được 3 triệu điện thoại LTE trên toàn cầu

Didu
27/5/2012 15:47Phản hồi: 178
178 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nếu vậy thì APPLE đừng có bá đạo
từ đo
từ trung tới cao đều thế hết.Bác nên xem lại :D
@Kenny không thích đấy chú thích xoắn không
Kenny
CAO CẤP
12 năm
@pupupa con gà bông, giờ lòi mặt rồi nhé =]] thế thì anh k chấp chú nữa =]]
@Kenny 😃
hi đã sài nhiều dt LG và rất hài lòng với chất lượng có điều cập nhật hơi chậm tí nhưng vẫn thích LG :p
Kenny
CAO CẤP
12 năm
@vithanh1989 chính xác thế, đang dùng note cũng mún wa Vu nhưng chưa thấy màu trắng 😃
Tôi chưa hề nói tới anh trong cm của tôi...anh vớ vẩn nhỉ...có tên anh trong cm của tôi không....tôi đang nói chuyện riêng vs bạn kia mắc mớ gì tới anh thế...hay anh nhận a là con gà mắc đẻ.
Nhìn cách nói chuyện k biết nhìn trước nhìn sau là hiểu trình độ của anh cỡ nào rồi... a không giữ nổi bình tình trong khi nghe 1 ng nói về 1 ng mà anh chưa chắc đó có phải là anh hay k thì tôi xin dành cho anh hai chữ trẻ trâu....anh rất hợp vs cái tên này
P/s đã báo mod về cách nc đầu đưpfng xó chợ,con nít của anh...anh chuẩn bị hành lý đi đảo nhé

Gửi từ cái xác babyficop™ ngoài đảo xa
@ductrungdvn thế nguyên văn "bác chọc chỗ ngứa anh ấy nhảy tưng tưng nhứ gà mắc đẻ"
Thế từ "anh" đó làm ám chỉ bạn sao?bạn tên Anh ư? Tôi xin lỗi để tôi đổi thành cái khác?=))

@ductrungdvn oh,thế hả,vậy srry chú nha,quay về chủ đề chính nha chú em
kunkitty
ĐẠI BÀNG
12 năm
@westandly Chưa thấy ai hiếu chiến như ô này.Thấy xúc phạm mấy ng juj,còn nói bậy thì vô số.
@kunkitty chú yêu anh hay sao mà quan tâm quote từ đầu chí cuối thế hả?có vấn đề giới tính hả chú em?
Đổi thành bạn rồi đấy=))

Thích kiểu thiết kế smartphone của LG gần đây, vuông vuông nhìn sang
Cố lên LG.Tăng lên được 10 lần thì tốt nhỉ.Ha ha.30 triệu sản phẩm 1 quí.
tudauxu
ĐẠI BÀNG
12 năm
có mấy bác cứ chê LG, mặc dù danh tiếng ko nổi bằng ss hay táo nhưng chất lượng dạo này cũng tốt đấy chứ.em xài con p500 đã 2 năm rồi làm rớt lộn mèo mấy vòng văng cả pin thế mà vẫn mượt như thường;).LG cố lên sánh ngang ss thì tốt,để chúng ta có thêm nhiều sự lựa chọn
Trông cũng ổn phết. Kể ra mà thương hiệu khác thì còn tốt hơn. Không thích LG lắm.
Lg giá rẻ thế còn gì 😁
Pố thă
Pố thằg pệnh. 😃
@Mai Ông Nghĩa Vì T bệnh nên M cứ lẽo đẽo theo T như con dog đòi suck...rõ ngu mà lì:p
Con chó m rép 3 fát. T mới rép 2 fát. 😆. Sủa đi. 😃
@Mai Ông Nghĩa
@westandly Rép ít thế,,,,lại đây cắn COCK mà té ra rép nhiều nè phân lợn ơi.....sủa vào mặt con gái mẹ M chắc ssssss lắm zá.😁
@westandly Cặc :D
avata nhìn bệnh vãi haha😁
mod xoá hộ cái topic này đi nhỉ. DKM toàn cãi nhau,đoc mất time qua'.
Thàng nào dùng dt hãng nào thì khen hãng ấy.... VL.
chúc mừng lg

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019