LG G2 giảm giá 1 triệu cho bản 16GB, HTC One Max chính hãng cho đặt hàng với nhiều khuyến mại

sonlazio
18/11/2013 4:15Phản hồi: 145
145 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

iApples
TÍCH CỰC
10 năm
Lúc nào G2 xuống đến 5 triệu mình sẽ làm một em :v 😃
One Max giảm giá nhanh còn kịp,cứ đà này thì lại lỗ chỏng chơ cho mà xem :p
😁One max giá đó ai mua ?
Giờ thì điện thoại nào đẹp, xịn giá cũng hơn 11 triệu cả, haiz
R.I.P HTC onemax 😔 nghĩ điện thoại của mình là vàng chắc. cái giá đó thì pipi trước tiên.
J4f
TÍCH CỰC
10 năm
Giá g2 16GB khá tốt. Giá one max quá ẹ 😔

Sent from my iPad using Tinhte.vn
có ngon thì giảm giống ZU đi 😆, z mới chất
One Max cấu hình thì thấp, dùng snap 600 mà bán đắt hơn cả các con dùng Snap 800, thế này HTC để lại mà dùng... bán cho ma nó mua.
hieutu007
TÍCH CỰC
10 năm
HTC hơn G2 ở chỗ kích cỡ màn hình, thiết kế và cái giá 4.5 triệu.... Nếu là mình thì sẽ chon G2 và để giành 4.5 triệu để mua thêm 1 con HTC tầm trung nữa...hì.
@hieutu007 Thiết kế tùy cảm nhận thôi.
Mình lại thấy G2 đẹp hơn, độc đáo hơn. ONE phải nói là đẹp, rất đẹp. Nhưng mà phóng to nó lên thì trông chả đẹp tý nào 😁

Sent from my GT-I9300 using Tapatalk
@hieutu007 Đã mua g2 còn mua thêm htc cùi làm gì nữa chứ , lấy tiền dư mua đồ ăn hay mua sắm quần áo đã hơn hehe
G2 32GB mua có 13 triệu
cuộc đời em rồi cũng như butterfly thôi
Bị điên mới mua con HTC này với giá đó. 10tr thì mặc may
Mức giá 17,99 triệu này của con One Max sẽ kéo HTC đi xuống thêm một bậc nữa thôi. Mà sao One Max lại dùng Snapdragon 600 mà ko phải 800 nhỉ.
Giảm 1tr hơi ít 😃
minhdang299
ĐẠI BÀNG
10 năm
One max giá như vậy thì ai mua đây? Chán HTC quá.
HTC lại Die rồi, giá quá chat chát. LG giá cạnh tranh thế, vẫn chưa từng dùng LG.
Mình mới trải nghiệm con LG G2 ở Thegioidiong, lâu nay nghe hoài mà giờ mới sờ, chất lượng hoàn thiện khá tuyệt các bạn ạ, cầm trên tay rất chắc chắn, vì viền mỏng nên cầm gon tay, màn hình quá đẹp, trong veo như nước suối đầu nguồ; knockON hoạt động khá ok! camera thì chưa test được gì nhiều nên không dám nhậ xét, chỉ có điều là mình không thích lắm các icon của LG, nhưng mình có thế đổi icon đc nên không là vấn đề lớn lắm 😔 Không biết khoảng update thế nào chưa rõ nhưng hiện tại thì thấy "ăn" S4 rồi đó! Cũng có cầm XZ và Z1 rồi, thấy không có gì ấn tượng đáng nói cả, cầm trên tay khá khó chịu do góc máy vuông vắn! Đang có hứng nên chia sẻ với anh em chút thôi 😁
@lenhan2311 Gia đình sony thì khỏi lăn tăn bàn đến , tôi ko thích sony từ 2 năm nay rồi , dẩu có đẹp , có cấu hình mạnh nhưng mà update fw chậm như rùa ( fan cuồng thì miển tiếp nha , um sùm nhiều mệt lắm ) . Hàng con zép với zép 1 thì chán ngắt luôn , chống nước thế có mấy ai mua xài đem ngâm nước đâu , ra đường trời mưa có dám xài ko .... một chức năng ít người dám liều trên con chục tr kaka .

Lg g2 cũng hấp dẩn lắm nhưng bị note 10.1 2014 hút hồn rồi kaka
th G2 quá.
HTC thực sự ngày càng sa lầy thêm. Kinh doanh thời buổi khó khăn này mà ko thèm chịu hiểu doanh số bán mói là điều quyết định. Đưa ra chiếc điện thoại mới với gía bán trên trời, chắc mong kiếm lời với khoảng trăm máy bán được??? Hài...
khuong1982
ĐẠI BÀNG
10 năm
M mua ở hoangha. Hôm nay xem chỉ còn 12.4 hic. Hàng chính hãng chứ bạn bh 12 tháng. Được tặng bao da, pin xac dự phòng. Trong sg còn bán thấp hơn nữa.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019