Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

LG G3 giảm giá 3 triệu cho bản 32GB và 2,1 triệu cho bản 16 GB

TDNC
13/1/2015 4:55Phản hồi: 237
LG G3 giảm giá 3 triệu cho bản 32GB và 2,1 triệu cho bản 16 GB
LG vừa tiếp tục giảm giá chiếc điện thoại LG G3 của họ với một mức giảm khá mạnh, G3 bản 16GB (2GB RAM) giảm từ 12,99 triệu xuống còn 10,89 triệu còn bản 32 GB (3 GB RAM) giảm từ 15,99 triệu xuống còn 12,99 triệu. Giá mình tham khảo trên website của các cửa hàng Mai Nguyên, TGDĐ và VienThongA. LG G3 là chiếc điện thoại cao cấp nhất của LG hiện nay, máy có màn hình 5.5" độ phân giải 2K, chip Snapdragon 801 bốn nhân, camera 13 MP có đèn lấy nét nhanh bằng Laser, quay phim 4K, chống rung quang học và pin dung lượng 3.000 mAh.
Giá mới
  • LG G3 16 GB, 2 GB RAM: 10.890.000 đồng.
  • LG G3 32 GB, 3 GB RAM: 12.990.000 đồng.
237 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

patienn
CAO CẤP
9 năm
Vẫn còn hơi cao. Giảm tí nữa mới đẹp
16G= 8 củ
32G= 10 củ
Là đẹp

Gửi từ Máy Quẹt Thẻ tích hợp nghe gọi và chọt chọt của tập đoàn Sam Sụm
VanThang90
TÍCH CỰC
9 năm
@patienn LG nó phá sản lun cho vừa
VanThang90
TÍCH CỰC
9 năm
@donkis0t thế tháo mấy bộ phận ra bán gia rẽ
@patienn A này suốt ngày lên TT cm hay sao mà thấy mâm nào cũng có mặt
@donkis0t Lúc đó Zenphone được phát miễn phí ở cổng các trường ĐH, ;D
dinhbua
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ngon rồi nhé 😃
Chắc để cạnh tranh với... Zen 2...
Mong là khoan khoan ra G4... :3
Ganh tị với mấy bạn quá, điện thoại Android thì khuyến mãi giảm giá ầm ầm, còn 6 Plus nhà mạng thì vẫn bặt vô âm tín 😔
quangvu313
TÍCH CỰC
9 năm
@anhlong1910 Giảm giá mạnh vậy mới lo đó bạn.
Làm con ip6+ chắc cú, sd chán chê bán lại giá vẫn còn ngon.
@anhlong1910 Iphone mà giảm như vậy thì nó sẽ thành điện thoại phổ thông chứ ko đc xếp vào phân khúc cao cấp nữa bác ợ,chính cái giữ giá đó giúp cho việc bán máy cũ iphone luôn đc giá hơn so với máy android
@quangvu313 ip giờ cũng rớt ầm ầm chứ chắc cái gì cú...
Ngon luôn. Đợi rẻ rẻ tậu 1 em về chơi VR 😁
@htevn cũng đang tính như bác
@galabuon vr là gì vậy bác
@uocnguyenbuon thực tế ảo , xem phim 3D hay game không gian ảo. Chỉ có màn 2K mới ko thấy hạt
A đù, ngon dữ bây. Kiểu này flagship Oppo , Huawei xác định chết cmnr :p
kinken2112
ĐẠI BÀNG
9 năm
@galabuon Cũng không hẳn đâu bác, nếu đặt LG G3 với FIND 7 em sẽ chọn FIND 7, nhưng tiếc là thương hiệu thì ...
@galabuon Còn Mate 7 lại nhìn chả vỏ kim loại sang chảnh và pin trâu hơn G3.
Con G3 2GB chắc lag tung ra. 3GB thì còn đỡ.

Nói không phải chứ như Huawei với Sony là tốt, khỏi cần phải chạy đua màn hình 2k làm gì.
Cứ nhét pin trâu với chất liệu sang trọng là được.
Mate 7 màn hình 6" nó nhét pin 4k1 vào. Honor 6 plus màn 5"5 nó cũng nhét cục pin 3k6 vào.
Sony Z2,3 pin cũng trâu, đâu cần màn hình 2k

LG G2 pin đang trâu chó lên G3 pin yếu sinh lý 1 cách vớ vẩn
Giảm như tụt.....dốc 😁:D:D
@Hiep Quang Hiep muốn có máy vừa dỏm vừa ko tụt giá thì mua Oppo nhé :p
KevinBui1111
ĐẠI BÀNG
9 năm
Không biết lúc mới ra mắt giá G3 bao nhiêu nhỉ. Bản 3GB Ram hình như 17tr thì phải.
Bây giờ G2 mà giá 10tr thì thà chọn G2 còn hơn G3.
@KevinBui1111 ý bạn là G4,chứ G2 HC họ bán có 9tr từ lâu òi
macpro87
TÍCH CỰC
9 năm
@KevinBui1111 Ông noi hay phết
Brian88
TÍCH CỰC
9 năm
@KevinBui1111 G2 chính hãng 32GB bgiờ có 8tr mấy thôi
10 trieu thì mua 5s chứ không mua máy nào khác hehehe giảm cũng vậy thoi
macpro87
TÍCH CỰC
9 năm
@vuongnhatquoc Bác cứ nghĩ ai cũng nghĩ như bác vậy
@vuongnhatquoc Giờ vẫn có người dùng điện thoại 5S nhỉ ...
@Hoang_HaoMinh thì không có tiền xài ip6/6+ thì vẫn xài 5s ngoài 5s ra còn cái nào xứng đáng để xài trong giai đoạn này ngoại trừ 6/6+ đâu thánh
Tưởng G2 là cái xấu nhất của LG rồi ai ngờ nó còn ra được cái G3 xấu hơn nữa mới kinh. S5 mang tiếng xấu mà còn thấy nhiều người dùng. G3 hình như chơi trò mất tích hay sao ấy. Mà giá khoảng 10tr5 vẫn còn cao lắm. S5 nó còn có 9tr5 thôi.
macpro87
TÍCH CỰC
9 năm
@mr.kavil No no bác ơi, công nhận là cam của G2_cùi thật ko bàn cãi gì nữa ak, ảnh bệt màu mất chi tiết rõ rệt, chụp ánh sáng hơi mạnh chút cũng bị,chụp macro cực tệ cái này còn ko ăn đc xon ip4 ghẻ lở 4 năm tuooit của em nữa, em dùng g2coi như là mù cam và tai điếc, bỏ qua gu thẩm mĩ còn lại là tuyệt vời
madam77
TÍCH CỰC
9 năm
@macpro87 gió to quá....hic
hhd357
TÍCH CỰC
9 năm
@macpro87 Cam g2 đúng là cùi thật nhưng bạn nói ko ăn dc ip4 thì có thể ra solo với mình vài pic, bạn có bít cạo camera trên g2 là ntn ko vậy. Xcam dành riêng cho lg g2 nữa, ip5 còn ko đọ lại chứ ở đó ip4.
macpro87
TÍCH CỰC
9 năm
@hhd357 Mình đang so ở cái mặc định nhé, còn cạo lớp phủ cam g2 mình biết nhưng thực tình ko dám làm, còn bạn đọc lại bài viết nhé, trước khi trích người khác thì phải đọc kỹ, mình ko có nói cam g2_kém hơn ip4 đọc cho rõ
Tưởng đâu năm mới giảm 49% chứ giảm thế tiền đâu e mua.
@hongquang05t1 dc voi đòi tiên hả bạn ơi. giá vậy hợp lý dữ lắm rồi.
Search thử giá trên hoàng hà. Thôi nếu là mìh thì vẫn cứ ra đây mua cho rẻ hơn hẳn. Screenshots_2015-01-13-12-52-49.png
@patienn Phốt hay ko cứ nhìn khách đông hay ko là biết,tôi mua ở đây bao nhiêu con máy rồi chẳng vấn đề gì hết.
@cavama Nhiều ông cứ dìm nó,mình nghi cửa hàng dìm nhau chứ hàng hoá nó rất ổn,Chẳng thấy lỗi lầm hay tai tiếng lớn nào,qua chi nhánh nào của nó cũng đông khách.Ông thế giới di động thì nhân viên át cả khách hàng
@patienn Đây là bài chia sẻ, tôi chia sẻ lên đây ảnh hưởng đến bác k! lời tôi nói, bài tôi đăng không vi phạm câu từ không sai trái đạo đức không vi phạm pháp luật, xin lỗi chứ nó cũng chẳng ảnh hưởng đến bữa ăn sáng của bác 😆)) việc j phải nói kiểu khó chịu khó ăn khó ở thế kia.

Đồng tiền đi liền với chất lượng, dẫu biết ở Hoàng Hà nó rẻ hơn là có thể có lí do j đó, nhưng hiện tôi chưa dính máy mua bị lỗi nào ở đó nên vẫn tạm tin tưởng chất lượng, thế thôi (y) thank vì đã quote bài
patienn
CAO CẤP
9 năm
@lamborghini_08 Chả ai cấm ku mua cả. Nhưng cái kiểu đem cả web của nó lên đây chứng tỏ nâng bi. Ko bình thường. Còn cửa hàng tốt hay xấu để mọi người tự cảm nhận ku khỏi phải quảng cáo

Cây ngay không sợ chết "cong"
microghost
TÍCH CỰC
9 năm
KQL: Liệu rằng con Isai G3 có giảm giá hơn nữa không nhỉ?
Bacutri
TÍCH CỰC
9 năm
Con G3 này không biết nói thành công hay thất bại nhưng đã sử dụng qua,cấu hình tuy mạnh nhưng rất lag,màn hình 2k nói thiệt thua con G2 fullhd nên sau một tháng cho e nó lên đường !
taodai2304
TÍCH CỰC
9 năm
cá nhân thấy G2 đẹp hơn. trc dùng G2 1time thấy khá hay. G3 nhìn k đẹp lắm
@taodai2304 công nhận G2 gọn gàng hơn, nhưng bị lỗi liệt cảm ứng nhiều quá. ae ngại.
taodai2304
TÍCH CỰC
9 năm
@noki88 liệt dương toàn hàng hàn xẻng sản xuất tại tàu thôi bạn 😁 hàng chính hãng k có đâu
boyneu
ĐẠI BÀNG
9 năm
Với giá này màn Hd hoặc Full Hd em sẽ mua ngay. Chứ màn 2k thì chịu với quả Pin này
@boyneu giờ mà chơi 2K thì chỉ có note 4 là cân đc tương đối ngon 1 ngày thôi
@HDD18HAMLONG Hôm trước có bạn Apple haters bảo là màn note 4 là amoled pentile nên mật độ điểm ảnh chỉ khoảng 3/4 so vs 2K của màn rgb thì phải, cái này m ko hiểu lắm nhưng thấy có cơ sở, như nexus 6 cũng 2k nhưng là màn amoled rgb và độ sáng không bằng note 4, pin hơn 3200 cũng ngang ngửa nhau nhưng lại kém hơn note 4 và gần như bằng g3 (87 vs 70h vs 69h trên gsmarena, thời gian lướt web và xem phim kém hơn nhiều) trong khi android gốc của nexus rõ ràng là nhẹ, mượt hơn touchwiz, còn droid turbo cấu hình tương đương, màn 5,2 inch pin lên đến 3900mah mà thời lượng sử dụng chỉ ngang ngửa note 4 (90h vs 87h)
@Jameslwoodward mình ko biết chắc, nhưng cứ cho là 3/4 so với rgb j j đi, nhưng cũng là quá sức nét rồi, nét hơn nữa chắc dùng kình lúp dùng cho thích 😆 được cái là lần này sam làm cái màn hình với con chip ngon quá, màn thì rất đẹp, sáng, còn chip exynos 5433 thì mát thôi rồi luôn bác ạ. Mình dùng dù là game hay quay 4k mà máy chưa thấy nóng như mấy máy quay 4k đã xài ( bá đạo nhất là z2, nóng thôi cmnr ^^ )

còn về pin note 4 thì cá nhân mình đánh giá là tốt, ko đến mức xuất xắc như z2 hay z3, đủ dùng thoải mái 1 ngày.
viaipi
CAO CẤP
9 năm
giá này đâu có mới, giảm lâu rồi mà

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019