LG G4 sẽ ra mắt vào ngày 29/4 (giờ Việt Nam) tại hàng loạt các quốc gia khác nhau?

sonlazio
31/3/2015 3:22Phản hồi: 74
LG G4 sẽ ra mắt vào ngày 29/4 (giờ Việt Nam) tại hàng loạt các quốc gia khác nhau?
Screen Shot 2015-03-31 at 10.23.18.jpg
LG vừa gửi thư mời tham dự sự kiện giới thiệu một sản phẩm mới của họ vào ngày 28/4 tại hàng loạt các thành phố lớn khác nhau trên toàn thế giới: New York, London, Paris, Seoul, Singapore, và Istanbul. Ở một số thành phố thì thời gian ra mắt sẽ vào 28 còn một số thành phố là 29 do chênh lệch múi giờ. Điều này đồng nghĩa với việc rất có thể thời gian sản phẩm được giới thiệu sẽ rơi vào buổi sáng 29/4/2015 theo giờ Việt Nam.

Thư mời của LG không nói gì tới G4 nhưng chúng ta có thể thấy logo của dòng G xuất hiện trên các chữ Great. Năm ngoái thì LG giới thiệu G3 vào cuối tháng 5, có vẻ như họ sẽ thúc đẩy dòng sản phẩm này nhanh hơn trước kia một tháng. Trong lúc chờ đợi, các bạn có thể tham khảo thêm cấu hình bị lộ của LG G4.

Tham khảo: TheVerge
74 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Không biết như thế nào, như lộ thì vỡ mồm với sam năm nay
Sao năm nay ra sớm nhể?
An Phuc
ĐẠI BÀNG
9 năm
Dạo này nhiều ... Can Lộ Lộ quá
có lẽ LG sẽ ra mắt G4 với giá mềm hơn nhiều so với G3 năm ngoái chăng?
99v9.9999
TÍCH CỰC
9 năm
G4 ra để G3 giảm giá
em vẫn dùng G2, quá ngon so với nhu cầu
kin9games
ĐẠI BÀNG
9 năm
@vidia.vn Máy mình dùng hơn năm rồi vẫn ngon lành. 1 cái còn bị rơi nứt cảm ứng mà cảm ứng vẫn ngon ko chết chỗ nào
@sskkb G4 ko biết có qua nổi tượng đài G2 năm nào ko nhỉ
Bố Càfe
ĐẠI BÀNG
9 năm
@sskkb bạn ơi cho mình hỏi G2 xài bản xt nào thì hok bị liệt cảm ứng
@Bố Càfe 1 con Docomo dùng được 11 tháng và 1 con D801 dùng được 8 tháng, chưa con nào bị liệt
huyhoang29
TÍCH CỰC
9 năm
Thích Lg Gx đấy nhưng ko biết thời lượng pin ra sao .
G2 lỗi loạn cảm ứng
G3 lỗi nứt mic
G4 thì sao đây
P/s: đừng qoute nếu chứ GG nhé. Mình k nói 100%. Đa số thôi nhé
@chicoptm Lg dùng ngon chu bo
@alexxlee101 Mình xài g2 hơn cả năm nay có lỗi zì đâu. Xài g2 chinh hãng. Mình thấy số lớn bị là xài hằng xách tay. Củ sạc ko chất luợng.
@rooney than Mình cũng xài g2 chính hãng từ tháng 9/2013 đến giờ nó ko liệt cảm ứng nhưng kém nhạy, chạm lúc đc lúc ko, chưa rơi lần nào luôn
@Zil87 bác nói quá chuẩn
G2 làm tăng doanh thu của LG
G3 đạt giải ĐT của năm
G4 thì sao đây
P/s: đừng qoute nếu chứ GG nhé. Mình k nói 100%. Đa số thôi nhé
G4 sắp ra mắt mà G2 D802 ở Việt Nam chưa được nâng cấp bản chính thức Android L nữa, chán vãi LG Việt Nam
@mr.kavil Lênđc tuần nay rồi bác,pin khá, dùng mượt đây này.Bác sang lgviet lấy link down rom stock 5.0.2 nhá. Stock chính chủchứ ko cock 😁
@xuan anh NG Biết vậy bác à, mình đã tải và đã nâng em nó lên 5.0.2 rồi, nhưng ghét cái thái độ của LG Việt Nam khi chưa cho update qua OTA, có người tâm huyết (bác Hoangnova) đã đưa rom stock về cho anh em dùng, thế mà tụi nó còn đe doạ này nọ, riết muốn cạch mặt tụi LG ra luôn
@mr.kavil Thực ra hồi lên 4.4.2 cũng nhanh lắm, em mua từ hồi cuối 2013 mà. Lúc lên 5.0 thì lâu. Cũng hơi bực mình 😁
Mình vẫn khoái s6 nhất, xem G4 có gì hay nào chứ Sony z4 thì hết hứng rồi 😁
LG chỉ thích G2, G3 màn hình 2k mà vừa tối vừa ám màu, pin thì trung bình, đã vậy xài bị nóng và lag ko mượt như G2. G2 trước xài ngon lành tự nhiêu đùng 1 cái loạn cảm ứng cho ra đi luôn. Ko biết G4 sao chứ chỉ cần hết mấy cái lỗi đó thôi cũng mừng rồi.
@Ryzkie vậy g3 có mấy phiên bản? khác cpu không?.
@ragefighter Ở VN bán 2 phiến bản đấy.
Khác RAM không gọi là khác à.
Năm nay trào lưu RAM 4GB.
Với 1 thằng luôn đua cấu hình như LG mà nó lại để thua à 😆.
Nên nhớ Xperia Z1 dùng s800 8974vv @2.2 GHz thì LG G2 nó đã dùng 8974aa @ 2.3 GHz.
G3 tiếp tục sử dụng con chip mới nhất s801 8974ac RAM 3GB, trong khi đó Xperia thì 8974ab, Glx s5 thì RAM 2GB.
Quay trở lại năm ngoái, đầu năm G Pro 2 giới thiệu tại HQ, năm nay chưa có thết hệ kế tiếp đâu.
Năm nay xuất hiện tin đồn về LG Note đấy. Sao không phải là 810 + 4GB RAM
@Ryzkie Ai đâu mà trào lưu ram 4GB? s6 ram mấy GB, sony Z4?, Gflex2? htc m9? chỉ có asus intel trợ tiền mới ram 4GB DDR3 thôi. Giờ các oem khác toàn 3GB DDR4. 4GB DDR4 cho mắc ah?.
Thì mới nói lg đua cấu hình mà xài s808 là đủ biết s810 không ổn nên hạ chút còn hơn dính vào cho dính phốt a?,.
@ragefighter S5 năm ngoái ram 2gb. S6 là chuẩn để mấy thằng khác làm mốc à 😆.
Mi Note Pro lại chả ram 4GB.
G2 1 phiên bản sao lên G3 lại có 2.
Đã thế năm nay G Pro 3 chưa có nên khả năng tập trung và G 3 Note rất cao.
Mà G Flex 2 đã xài đuợc 810 thì chả có lý do j không có thêm 1 phiên bản dùng 810
asimo7777
TÍCH CỰC
9 năm
Em chỉ mong lúc đó Gpad 8.3 của em được lên 5.0 luôn.😁
E G2 mình dùng vẫn quá ngon

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
redwine08
ĐẠI BÀNG
9 năm
Làm ơn thiết kế của G4 đẹp đẹp còn dùng cho thỏa :'( Nhưng mà như hình ảnh leak ra thì cũng đến là chán chết mất 😔
Được hứa hẹn sẽ được tặng 1 chú G4, hi vọng em nó ko làm mình thất vọng 😁
boyoctober
TÍCH CỰC
9 năm
Dùng qua 2 e LG đều lỗi, 1 em Nexus 4 hỏng màn và 1 em LU6200 sau 1 đêm đã ko bao giờ lên nữa. Chắc sẽ ko bao giờ quay lại với LG. Thực tế LG giá tốt, cấu hình ngon, hiệu năng tốt nhưng sao phần cứng không tốt, hay bị lỗi vặt.
cdmababy
TÍCH CỰC
9 năm
@boyoctober mua phải máy tầu dựng rồi bạn ạ
boyoctober
TÍCH CỰC
9 năm
@cdmababy Con Nexus 4 của mình chính LG Viet Nam bạn ơi
@boyoctober Chịu thôi ! LG không ổn định, cái thì trâu dã man, cái thì chết ỉu. Mình xài LG từ thời mấy cái cùi bắp đến bây giờ. Cái thì pin may tuột, cái thì mic lỗi, cái bị màn hình, cái thì trâu bò, cái thì xài đúng 1 sim gắn sim lúc đầu khác vào nhất quyết không nhận.
100% sẽ có biến thể từ G4 mang con chip 810 hoặc Odin
hieu989
ĐẠI BÀNG
9 năm
cũng đang dùng G2 chính hãng, không có 1 chút gì để phàn nàn cả. Mốt để dành lên G4 note mới đc hehe
kin9games
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hy vọng cam của g4 sẽ tốt lên. Chứ thiết kế, màn hình, cấu hình kèm giá ngon rồi còn mỗi cái cam hơi yếu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019