LG giới thiệu Optimus LTE 2 với 2GB RAM và pin dung lượng cao

vuhai6
4/5/2012 0:25Phản hồi: 454
454 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

công nghệ càng ngày càng phát triển, mình mà có 1 con này chắc suốt ngày ngồi ôm nó mất :| có cái tablet china 3tr mà suốt ngày đá pes rồi, có con này chắc ko ăn ko ngủ 😆
ktphoenix
TÍCH CỰC
12 năm
thích nhất màn hình lg. đẹp vô đối. mà sao tụi sharp ko đưa công nghệ quadtron lên đt nhỉ. bổ sung màu vàng vào 3 màu cơ bản RBG có phải tuyệt ko :x
mà con optimus lte (1) h hạ giá ghê quá. còn có 6tr =))
Có cảm tình vs em này hơn là SIII. Chắc RAM cao + Chip 4 lõi thế này thì nhược điểm giật lag của Android sẽ giảm đi rất nhiều 😁
Nhưng tiến độ cập nhật HĐH của LG chậm quá, nên mất khách là phải. Ko biết LG có khắc phục được không 😔
Năm nay toàn là Bom Tấn...Năm sau nữa là cả Tấn Bom:p
ram 2G o_O nhất thiết có cần nhiều đến vậy không
Chắc vì chẳng có gì nổi bật nên mới nhét 2GB ram cho máu nhỉ, 2GB ram để làm gì trời, chỉ tổ hao pin
@Archibald_Mclean
2gb ram cho những ai cần ram 2gb, thấy ko cần thiết thì dùng hàng khác, ví dụ như là iphone ram 512mb chẳng hạn​
Không thích LG nhưng những đột phá đầu tiên của LG từ năm ngoái đến năm nay mới gọi là tiên phong đột phá :
* Năm ngoái : Màn hình 3D, Chip lõi đôi
* Năm nay : Ram 2G
thienc
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ram hơn cả PC rồi.Công nghệ cho Smatphone bây giờ không đỡ được nữa rồi
d7293
CAO CẤP
12 năm
RAM, màn hình tốt. Ngoại hình đẹp và Pin chỉ thua Droid Max. Cố lên nào LG - Lừa Gái.😃
marcong
TÍCH CỰC
12 năm
Ram 2GB, mình không thể hiểu nồi LG dùng nó để làm gì.
@marcong Sau này có android 5.0 Jelly Bean thì sợ 1G ram hơi ít. Anh LG tính xa mà. Với lại 2G ram chạy càng nhanh chứ sao.
marcong
TÍCH CỰC
12 năm
@jtjed Xa hay không thì mình không biết. Nhưng mà xem cách LG đối xử với các sản phẩm cũ khi nâng cấp hệ điều hành thì xin lỗi bạn. Lại phải đợi đến mùa quất sang năm mới có Jelly Bean. 2GB ram hiện nay là 1 sự lãng phí rất lớn giống như bạn dùng windows 32 bit mà có 4GB ram trên laptop vậy.
công nghệ đang bỏ iphone và apple lại đằng sau 1 quãng khá đáng để kể đấy
ko hiểu có bước nhảy vọt nào của apple ko nhỉ, khó lắm, mất steve jobs rồi còn đâu
@heaven tad Bạn nghĩ sao mà nói bỏ iphone quảng đường xa vậy.... con Limia N900 gì đấy còn chưa thấy mặt mũi e đó, xem cấu hình gọi ip4S bằng "ông nội" đấy 😆
@thtri74 nokia cũng đang hụt hơi cùng apple, lumia đúng là cấu hình kém hơn tất cả chỗ hàng cao cấp, nhưng mình nói samsung với LG kìa
Thích chú này đó.
Màn hình đẹp, RAM nhiều, pin dung lượng cao kiểu dáng cũng rất là ngon.
@cuhiep Ha ha.Anh Hiệp nên điều tra xem ở Tinhte có ai tên là Khang không.Nếu có họ sẽ tức anh ách.Mà anh mới có con hả?
mặt lưng của e nó vẫn còn là 1 bí ẩn với a e tinhte 😁
Kacey
TÍCH CỰC
12 năm
ui ram đến 2gb lận, mà nhìn thiết kế cũng ổn nữa
LG máu thế, nhét 2Gb Ram vào cho máy nó nặng thêm, rồi đem cân ký bán 😆
thế này mà là thiết kế a?
mjnhduc9xcb
ĐẠI BÀNG
12 năm
@theanh131590 Sao không gọi thiết kế? Bạn thử làm con cho mình coi ? Nguy Hiểm kinh khủng
@mjnhduc9xcb cậu không nhận ra nó quá cứng ah? vẽ một hình vuông vức thế này có gì là khó chứ?
haha cái này kết hợp với S3 sẽ là cặp đôi hoàn hảo!
lg này cũng thâm hiểm phết .để 2 em ô mai cuối lọ này giới thiệu thế này mọi người chỉ ngắm điện thoại thôi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019