LG giới thiệu Optimus LTE 2 với 2GB RAM và pin dung lượng cao

vuhai6
4/5/2012 0:25Phản hồi: 454
454 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ôi cái ram. E pc nhà mềnh = 1/2.
Lg sao mà ghê thế. Gjống nô 808, đang yên đang lành bỗng bùm cái 41 mp. E này thì bùm cái 2g ram.
ntnk1984
TÍCH CỰC
12 năm
ram còn nhiều hơn cái lap mình đang lướt web^^
thời gian tới sẽ có galaxy gì gì đó cũng 2gb ram cho xem,thật tình thích samsung hơn lg, nhưng thà dùng lg còn hơn vác iphone =))
tác vụ trên điện thoại có ứng dụng nào mà cần tới ram 2gb đâu . chạy 100 app cùng lúc đc quá
máy lại to ra cầm khó coi khi gọi, mình chưa quen haizzz
woodhead
ĐẠI BÀNG
12 năm
chip lỗi tứ, khả năng xử lý như vậy thì cần ram nhiều la phải rùi, bàn cải chi nữa trùi. xài thử mấy em cpu 2 nhân, ram 1gb thì biết. chạy nhều ứng dụng nặng, liên tục khoảng 2 ngày========} máy ì ra.
kết luận: thiết kế man-lì, cấu hình tốt, pin trâu, kết nối lte, em cho luôn 9,5 điểm.
tốc độ chip thế nào đây nhỉ?
được 2GHz ko các bác?
olala1980
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhìn cũng ổn đấy,chắc giá cũng ngon lắm đó.Nhưng Lg cập nhật HDH hơi chậm( chính sách hậu mãi chưa tốt)
@olala1980 Năm nay thấy LG bắt đầu có vẻ thay đổi rồi. Hi!
Em này ngon nhưng cho Mỹ Hàn. Chờ 4X HD
nhìn vuông gớm 😁
con này mình thấy dẹp hơn sIII nhiều vuông vắn trông rất nam tính nhưng cũng chỉ biết nhìn thôi ko có tiền mà dạo này lg ra nhiều mẫu qúa trời luôn tiền núi mới theo dc
ah1991
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhìn cấu hình ram 2Gb thuộc hàng khủng...!
đẹp hơn sIII...!
Tình hình là các hãng đang chạy đua vũ trang, thôi kệ miễn sao user là mình có lợi là ok rồi, cái nào ra cũng ủng hộ hết á 😁
99v9.9999
TÍCH CỰC
12 năm
theo như máy tính mà nói thì ram và vga xịn thì chơi game, lướt web, xem video hd với cái màn hình xịn thì sẽ sướng lắm ý nhưng tốn PIN. cỡ phải dùng pin của lap chứ 2150 xi nhê gì 😃
pirates30
TÍCH CỰC
12 năm
ram 2gb 😔( hơn ối con laptop rồi :((
Em này còn khủng hơn S3 về cấu hình nữa, cũng đẹp. Nhưng k đc giới thiệu rầm rộ như S3
kết em này rồi đấy😁
Năm nay smartphone LG lên ngôi rồi...LG chỉ cần chăm sóc update đều đặn cho sản phẩm mình nữa là ok 😁
Loạn quá !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019